Uchaguzi mdogo Jimbo la Arumeru Mashariki kufanyika Mei 19


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,337
Points
2,000
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,337 2,000
Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Jaji Semistocles Kaijage ametangaza uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki utafanyika Mei 19 mwaka huu.

Nasikia Nasari anajipanga kukata rufaa itakuwaje, lkn mbona NEC wamefanya haraka haraka sana ina maana wanafanyakazi hadi wikendi.
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,168
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,168 2,000
Madhara ya kupata madaraka mtoto halafu ukawa hujitambui na kudhani kuwa ilikuwa ni halali yako na waweza kufanya lolote kumbe ilikuwa ni ngekewa tuu!!!!!! unaleta kautetezi dhaiiifu!!! eti mke wangu mara familia kwanini hukufuata utaratibu!!!??? hizo ni power ulipewa na wananchi sasa wanazichukua unarudi zero!!! uheshimiwa kwisha habari yake
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,929
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,929 2,000
Madhara ya kupata madaraka mtoto halafu ukawa hujitambui na kudhani kuwa ilikuwa ni halali yako na waweza kufanya lolote kumbe ilikuwa ni ngekewa tuu!!!!!! unaleta kautetezi dhaiiifu!!! eti mke wangu mara familia kwanini hukufuata utaratibu!!!??? hizo ni power ulipewa na wananchi sasa wanazichukua unarudi zero!!! uheshimiwa kwisha habari yake
Sio Utoto Ni ujinga

Miaka 34 Ni Mtoto?

Colonel Ghadafi kachukua Madaraka Libya akiwa Na 26 1969 Na akaweza kutawala

Dr Salim Ahmed Salim kuwakilisha Nchi Egypt akiwa Na 21

Dr Hassy Kitine kawa Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa akiwa Na 28

Huyu Kijana alikuwa hajielewi alilewa sifa Hata kuifuatilia Michango yake Bungeni hakuwa Na kitu special zaid ya Kubebwa kwa Kuwa kwake Na Umri mdogo sio vinginevyo

Ukiacha ushabiki Pamoja Na Shule zao ndogo Sugu Na Lema walikuwa Na contents zenye maana Kuliko Huyu Graduate
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
5,067
Points
2,000
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
5,067 2,000
Chukua balimi nakurushia muamala. Nassari asurubiwe
Sio Utoto Ni ujinga

Miaka 34 Ni Mtoto?

Colonel Ghadafi kachukua Madaraka Libya akiwa Na 26 1969 Na akaweza kutawala

Dr Salim Ahmed Salim kuwakilisha Nchi Egypt akiwa Na 21

Dr Hassy Kitine kawa Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa akiwa Na 28

Huyu Kijana alikuwa hajielewi alilewa sifa Hata kuifuatilia Michango yake Bungeni hakuwa Na kitu special zaid ya Kubebwa kwa Kuwa kwake Na Umri mdogo sio vinginevyo

Ukiacha ushabiki Pamoja Na Shule zao ndogo Sugu Na Lema walikuwa Na contents zenye maana Kuliko Huyu Graduate
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
2,685
Points
2,000
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
2,685 2,000
Huyo dogo amezingua sana, kama alitaka kuunga mkono juhudi angehama tu, ni haki yake ya kikatiba, unapofanya jambo halali huna haja ya ku behave kama mhalifu!
 
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
1,380
Points
2,000
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
1,380 2,000
Mpuuzi huyu jamaa,nimemchukia sana
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,183
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,183 2,000
Wapinzani wameiachia nafasi kwa makusudi hivyo ni zamu ya CCM.

Mgombea apite bila kupingwa!
Shindaneni na CUF maana imedhihirika hamuwezi ushindani wa kisiasa. Kuliko muache watu na vilema ni bora mtangazazwe washindi bila ridhaa ya umma, kisha hao wabunge wajiandae kumtangaza Magufuli rais wa maisha Tz.
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,580
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,580 2,000
Hv ule msamaha wa bunge ulikua na lengo gani
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
569
Points
1,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
569 1,000
Sio Utoto Ni ujinga
Miaka 34 Ni Mtoto?
Colonel Ghadafi kachukua Madaraka Libya akiwa Na 26 1969 Na akaweza kutawala
Dr Salim Ahmed Salim kuwakilisha Nchi Egypt akiwa Na 21
Dr Hassy Kitine kawa Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa akiwa Na 28
Huyu Kijana alikuwa hajielewi alilewa sifa Hata kuifuatilia Michango yake Bungeni hakuwa Na kitu special zaid ya Kubebwa kwa Kuwa kwake Na Umri mdogo sio vinginevyo
Ukiacha ushabiki Pamoja Na Shule zao ndogo Sugu Na Lema walikuwa Na contents zenye maana Kuliko Huyu Graduate
Hivi kwa huu upuuzi wenu mnaouchorachora humu JF mnajihisi mna akili sawasawa?
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,477
Top