Uchaguzi Majimbo 7: Chadema Kupoteza Jimbo? CUF + 3, CCM+4!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,697
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,697 27,676 280
Salaam wanabodi,
Uchaguzi wa marudio katika majimbo 7 yaliyobakia unafanyika Jumapili hii, ambapo Chadema iko kwenye hatihati ya kulipoteza jimbo la Mpanda Kati kwa CCM, wakati CUF itajivunia majimbo mengine 3 ya Wete ambalo ni lao, lakini pia watavuna jimbo la Magogoni na Mtoni.

Hii ni tathmini yangu ya hali halisi kwa mujibu wa matokeo ya kura za urais kama ifuatavyo...

Jimbo ................KIKWETE (CCM) ................Dr. SLAA (CHADEMA)............. Prof. LIPUMBA(CUF) ......Mshindi
Mpanda Urban 9,526 (57.11%) ....................6,523 (39.11%) ........................168 (1.01%) ......................CCM


Mpanda Rural 7,817 (62.87%) .....................3,669 (29.51%) ........................378 (3.04%) ......................CCM


Nkenge.......... 26,836 (63.78%) ..................13,593 (32.31%) .......................276 (0.66%) .....................CCM


Mwanakwerekwe 1,646 (51.23%) ...............32 (1.00%) ..............................1,416 (44.07%)................. CCM


Mtoni ................2,417 (37.74%) ................139 (2.17%) ............................3,492 (54.53%).................. CUF


Magogoni .........4,606 (46.93%) ..................94 (0.96%) .............................4,791 (48.82%).................. CUF


Wete.............. 1,293 (16.18%) ...................64 (0.80%) .............................6,354 (79.51%) ...................CUF

Namna pekee ya kulilinda jimbo la Mpanda Kati lisiangukie mikononi mwa CCM ni kwa wale walioko Mpanda kati na hayo majimbo mengine ya Mpanda Mjini na Nkenge, kupigiwa kwa nguvu zote lile tangazo la Utajiri wa Tanzania, kwa nini sisi ni masikini, na lile tangazo jingine la Tamwa la 'Dudu liumalo usilipe kidole', lisambazwe nyumba kwa nyumba, vinginevyo Uchaguzi huo, ni kuhalalisha tuu uchakachuaji uliokwishwa tendekeka.

Kwa upande wa CUF, ushindi ni dhashiri, kwa sababu ya tofauti kubwa kati ya mgombea wa CCM na yule wa CUF, hata wachakachue vipi, kura bado zinabaki za kutosha!.

Kwa wale wapenzi wa Chadema, naombeni sana, msinishambulie mimi, shumbulieni hoja niliyoiweka na data na sio kumshambulia mtoa hoja!.

Angalizo: Ushindi wa Chadema bado unawezekana, kama wananchi wa eneo hilo wanaweza kuwa wamempa kura nyingi JK kama rais wao, lakini wakanyima kura mbunge wa CCM au vise versa kama walivyofanya wapiga kura wa Bokoba Mjini, wamempa kura nyingi Dr. Slaa kwenye kura za urais, halafu wakanyima kura mgombea wa Chadema kwenye ubunge na bado wakampigia kura nyingi mgombea wa CCM!.

Nawasilisha.

Pasco.
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined
Nov 1, 2010
Messages
649
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined Nov 1, 2010
649 19 35
kwa upande wa jimbo la WETE na MAGOGONI nakubaliana nawe kuwa itaenda CUF Lakini kama wananchi hawatabadilisha mwelekeo wa upepo basi CHADEMA itachukua jimbo la Mpanda jimbo la Nkenge iko ngoma tutoe hoja za uhakika na ukweli tusiwe tunapinga tu kwa ushabiki
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Hiyo rangi uliyotumia utafikiri mgeni....
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,381
Likes
2,438
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,381 2,438 280
Salaam wanabodi,
Uchaguzi wa marudio katika majimbo 7 yaliyobakia unafanyika Jumapili hii, ambapo Chadema iko kwenye hatihati ya kulipoteza jimbo la Mpanda Kati kwa CCM, wakati CUF itajivunia majimbo mengine 3 ya Wete ambalo ni lao, lakini pia watavuna jimbo la Magogoni na

Hii ni tathmini yangu ya hali halisi kwa mujibu wa matokeo ya kura za urais.
Jimbo KIKWETE (CCM) Dr. SLAA (CHADEMA) Prof. LIPUMBA(CUF) Mshindi
Mpanda Urban 9,526 (57.11%) 6,523 (39.11%) 168 (1.01%) CCM


Mpanda Rural 7,817 (62.87%) 3,669 (29.51%) 378 (3.04%) CCM


Nkenge 26,836 (63.78%) 13,593 (32.31%) 276 (0.66%) CCM


Mwanakwerekwe 1,646 (51.23%) 32 (1.00%) 1,416 (44.07%) CCM


Mtoni 2,417 (37.74%) 139 (2.17%) 3,492 (54.53%) CUF


Magogoni 4,606 (46.93%) 94 (0.96%) 4,791 (48.82%) CUF


Wete 1,293 (16.18%) 64 (0.80%) 6,354 (79.51%) CUF


Namna pekee ya kulilinda jimbo la Mpanda Kati lisiangukie mikononi mwa CCM ni kwa wale walioko Mpanda kati na hayo majimbo mengine ya Mpanda Mjini na Nkenge, kupigiwa kwa nguvu zote lile tangazo la Utajiri wa Tanzania, kwa nini sisi ni masikini, na lile tangazo jingine la Tamwa la 'Dudu liumalo usilipe kidole', lisambazwe nyumba kwa nyumba, vinginevyo Uchaguzi huo, ni kuhalalisha tuu uchakachuaji uliokwishwa tendekeka.

Kwa upande wa CUF, ushindi ni dhashiri, kwa sababu ya tofauti kubwa kati ya mgombea wa CCM na yule wa CUF, hata wachakachue vipi, kura bado zinabaki za kutosha!.

Kwa wale wapenzi wa Chadema, naombeni sana, msinishambulie mimi, shumbulieni hoja niliyoiweka na data na sio kumshambulia mtoa hoja!.

Angalizo: Ushindi wa Chadema bado unawezekana, kama wananchi wa eneo hilo wanaweza kuwa wamempa kura nyingi JK kama rais wao, lakini wakanyima kura mbunge wa CCM au vise versa kama walivyofanya wapiga kura wa Bokoba Mjini, wamempa kura nyingi Dr. Slaa kwenye kura za urais, halafu wakanyima kura mgombea wa Chadema kwenye ubunge na bado wakampigia kura nyingi mgombea wa CCM!.

Nawasilisha.

Pasco.
Dawa ni kulinda kura, basi.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Mawazo ya watu kabla na baada ya uchaguzi yamebadirika, kwa hiyo lolote linaweza kutokea japo sipingi ushahidi wa takwimu :yield:
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,697
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,697 27,676 280
Hiyo rangi uliyotumia utafikiri mgeni....
Sorry Crashwise, sio ugeni, bali nimepaste toka program nyingine data zikanigomea, nimesharekebisha.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,697
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,697 27,676 280
Mawazo ya watu kabla na baada ya uchaguzi yamebadirika, kwa hiyo lolote linaweza kutokea japo sipingi ushahidi wa takwimu :yield:
Nakubaliana na wewe kwa asilimia 100% japo sasa kura nyingi labda ziwe za symphathetic kwa Chadema kuifuta machozi.
 
O

OLE LEKULE

Member
Joined
Mar 1, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
O

OLE LEKULE

Member
Joined Mar 1, 2010
15 0 0
Wizi mtpuuuuuuuuuuuuuuuuu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! sitaki hata kusikia, tumevunjwa moyo vya kutosha.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Chadema ina jimbo lake. halina ubishi.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Mpanda kati lazima Pinda atachakachua matokeo kama alivyofanya sumbawanga mjini. period!!!! asipofanya hivyo u-PM asahau
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,509
Likes
1,370
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,509 1,370 280
Jimbo ................KIKWETE (CCM) ................Dr. SLAA (CHADEMA)............. Prof. LIPUMBA(CUF) ......Mshindi
Mpanda Urban 9,526 (57.11%) ....................6,523 (39.11%) ........................168 (1.01%) ......................CCM


Mpanda Rural 7,817 (62.87%) .....................3,669 (29.51%) ........................378 (3.04%) ......................CCM


Nkenge.......... 26,836 (63.78%) ..................13,593 (32.31%) .......................276 (0.66%) .....................CCM


Mwanakwerekwe 1,646 (51.23%) ...............32 (1.00%) ..............................1,416 (44.07%)................. CCM


Mtoni ................2,417 (37.74%) ................139 (2.17%) ............................3,492 (54.53%).................. CUF


Magogoni .........4,606 (46.93%) ..................94 (0.96%) .............................4,791 (48.82%).................. CUF


Wete.............. 1,293 (16.18%) ...................64 (0.80%) .............................6,354 (79.51%) ...................CUF
hizo ni kura halisi au za NEC??
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,573
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,573 280
kura za NEC mwenyewe JK anajua kaiba kura sana tu...
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
4
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 4 0
Jimbo la mwanakwerekwe pia linachukuliwa na cuf maana ccm walichakachua kura za rais lkn ktk huu ubunge wataumbuka pale
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,413
Likes
3,813
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,413 3,813 280
Salaam wanabodi,
Uchaguzi wa marudio katika majimbo 7 yaliyobakia unafanyika Jumapili hii, ambapo Chadema iko kwenye hatihati ya kulipoteza jimbo la Mpanda Kati kwa CCM, wakati CUF itajivunia majimbo mengine 3 ya Wete ambalo ni lao, lakini pia watavuna jimbo la Magogoni na Mtoni.

Hii ni tathmini yangu ya hali halisi kwa mujibu wa matokeo ya kura za urais kama ifuatavyo...

Jimbo ................KIKWETE (CCM) ................Dr. SLAA (CHADEMA)............. Prof. LIPUMBA(CUF) ......Mshindi
Mpanda Urban 9,526 (57.11%) ....................6,523 (39.11%) ........................168 (1.01%) ......................CCM


Mpanda Rural 7,817 (62.87%) .....................3,669 (29.51%) ........................378 (3.04%) ......................CCM


Nkenge.......... 26,836 (63.78%) ..................13,593 (32.31%) .......................276 (0.66%) .....................CCM


Mwanakwerekwe 1,646 (51.23%) ...............32 (1.00%) ..............................1,416 (44.07%)................. CCM


Mtoni ................2,417 (37.74%) ................139 (2.17%) ............................3,492 (54.53%).................. CUF


Magogoni .........4,606 (46.93%) ..................94 (0.96%) .............................4,791 (48.82%).................. CUF


Wete.............. 1,293 (16.18%) ...................64 (0.80%) .............................6,354 (79.51%) ...................CUF

Namna pekee ya kulilinda jimbo la Mpanda Kati lisiangukie mikononi mwa CCM ni kwa wale walioko Mpanda kati na hayo majimbo mengine ya Mpanda Mjini na Nkenge, kupigiwa kwa nguvu zote lile tangazo la Utajiri wa Tanzania, kwa nini sisi ni masikini, na lile tangazo jingine la Tamwa la 'Dudu liumalo usilipe kidole', lisambazwe nyumba kwa nyumba, vinginevyo Uchaguzi huo, ni kuhalalisha tuu uchakachuaji uliokwishwa tendekeka.

Kwa upande wa CUF, ushindi ni dhashiri, kwa sababu ya tofauti kubwa kati ya mgombea wa CCM na yule wa CUF, hata wachakachue vipi, kura bado zinabaki za kutosha!.

Kwa wale wapenzi wa Chadema, naombeni sana, msinishambulie mimi, shumbulieni hoja niliyoiweka na data na sio kumshambulia mtoa hoja!.

Angalizo: Ushindi wa Chadema bado unawezekana, kama wananchi wa eneo hilo wanaweza kuwa wamempa kura nyingi JK kama rais wao, lakini wakanyima kura mbunge wa CCM au vise versa kama walivyofanya wapiga kura wa Bokoba Mjini, wamempa kura nyingi Dr. Slaa kwenye kura za urais, halafu wakanyima kura mgombea wa Chadema kwenye ubunge na bado wakampigia kura nyingi mgombea wa CCM!.

Nawasilisha.

Pasco.
Hizi ni kura halisi au ni zile za kuchakachua za NEC na Chaka Chua Matokeo (CCM)!!!
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
4
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 4 0
Jimbo la mwanakwerekwe pia linachukuliwa na cuf maana ccm walichakachua kura za rais lkn ktk huu ubunge wataumbuka pale
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Najua Mpanda hawapati kitu wale jamaa wana akili -ni CHADEMA TU time will tell.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Pemba haendi mtu kupiga kura ,wale wazee wenye busara tayari wameanza tena kukusanyana makaburasha wakichanganya na ya uchaguzi wa mwaka huu ,wanatua New York (UN) direct ,wanasema mpaka kijulikane.
 
R

rreporter2010

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
34
Likes
1
Points
0
R

rreporter2010

Member
Joined Nov 7, 2010
34 1 0
Hizi takwimu kwa Mpanda mjini Labda walichakachua,Mbuge mtarajiwa ni wa chadema(ARFI SAIDI) bwana,Huyu bwana wa CCM(KAPUFI).anakubalika kwa kinamama wazee tu,
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Hivi kule Nkenge ndiyo kwa Asumpta Mshana au na mimi nimechakachua taarifa? Nisaidieni ndg zangu! Maana kama ndiyo huko kazi ipo japo watanzania wa kule wanaweza kuamua kuwa na wao wamechakachuliwa maisha yao na CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,215,484
Members 463,206
Posts 28,550,277