Uchaguzi 2020 unaweza kuwa na mvuto zaidi ya ule wa 2015? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi 2020 unaweza kuwa na mvuto zaidi ya ule wa 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sijuti, Apr 15, 2018.

  1. Sijuti

    Sijuti JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2018
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 2,353
    Likes Received: 1,730
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi mkuu wa 2015 ulivunja rekodi ya chaguzi zote bara na visiwani, katika uchaguzi huo watu wengi walikuwa wakijitokeza ktk kampeni na walishiriki ktk upigaji kura tena vijana wengi walidamka asubuhi na mapema kuwahi kupiga kura na walifuatilia mwenendo wa uchaguzi kwa karibu sana.
    Unadhani 2020 mambo yatakuwa moto zaidi au hautakuwa na mvuto?
     
  2. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2018
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 7,563
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi ujao watu watapigia kura kwenye mitandao ya jamii.
     
  3. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #3
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 8,704
    Likes Received: 8,439
    Trophy Points: 280
    Kwa staili hii ya kuweka makada wa CCM kwenye Tume ya uchaguzi, uchaguzi mkuu wa 2020 ni sawa na kuuita uchaguzi wa chama kimoja na tutegemee CCM wapate ushindi wa landslide victory wa zaidi ya 98%
     
  4. Simple F

    Simple F JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2018
    Joined: Nov 17, 2016
    Messages: 813
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 180
    Hali ya siasa isipobadilika hasa kuhofia kwamba matokeo yanapangwa kabla ya kupiga kura basi tegemea hakutakuwa na msisimko kabisa
     
  5. m

    masoud mshahara Member

    #5
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 31, 2018
    Messages: 61
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Acha kupoteza muda 2020 mambo yashaeleweka
     
  6. U

    Undu JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2018
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 1,813
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mbona mimi nimekata tamaa.Ninachosubiri CCM iwe kama Mugabe nitaamini
     
  7. L

    Lumwagoz JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2018
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 753
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 180
    Ningekua mshauri wa upinzani ningewashaur kwa katiba na tume iliyopo na serikal iliyopo sasa wasipoteze pesa Yao na muda kushiriki.
     
Loading...