Uchafu mweupe wakati wa kugegedana


EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,304
Points
2,000
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,304 2,000
Mkuu, huo uchafu mweupe ndo unakufanya Upendo uupunguze kwa mke, namna nzuri ni kutafuta suluhisho ili mkeo uendelee kumpenda zaidi.
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Points
2,000
Age
49
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 2,000
Ni Fungal Infection hiyo.. Hutokea Kama Imbalance itatokea kati ya Bacteria Lactobacillus na Fungi aina ya Candida wanapozidi........ Tatizo hili Huwa Linatokea Na Kupotea Baadae.... Kwahiyo Huo weupe Ni Fungusi
Nini inasababisha kuwe na Imbalance kati ya Hao Bacteria na Fungi?
 
BarakaJr

BarakaJr

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
286
Points
195
BarakaJr

BarakaJr

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
286 195
Mke wangu siku za karibuni ana uchafu mweupe mwingi tofauti na zamani,
Kila nikimaliza tendo nikitoa dushelele linazungukwa na uchafu mweupe mwingi.
Hakua hivyo zamani ,upendo unazidi kupungua.Hivi huu niugonjwa au
Acha ushamba wewe,huyo inaonesha ni mwaminifu sana,na wewe inaonesha ni mvivu sio mchimbuaji sana,hua unagusa juujuu
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Points
2,000
Age
49
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 2,000
Labda nitakuwa tofauti na wengi...Nijuavyo siku zote mwanamke akiwa stimulated anapizi na kutoa hayo majimaji meupe...na hata ukimwandaa tu vizuri hutokea,na haina shida yoyote kwa wote wawili.

Inawezekana pia kuna yeast/Bacteria/fungi wanaosababisha kutokea hivyo ila lazima hilo liambatane na maumivu au Muwasho sehemu hizo.

Not neccesarly ni ugonjwa.
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
Kuna dawa inaitwa yeastrol , kwa treatment, lazima atakuwa na maumivu, pengine huyu mtu anajua ni raha
Hiyo dawa ya yeastrol inapatikana wp mkuuu na inatibu nini na nini????? Maana Maelezo yako hayajajitosheleza
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
Ungeweka Maelezo yake hapa ingewasaidia na wengine co Mimi peke yangu pls
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,000
Pole mdau fanya mpango wa kwenda kumuona Dakitar,tena muende wote wawili
 
Gemmy

Gemmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,209
Points
1,250
Gemmy

Gemmy

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,209 1,250
Sio ugonjwa mkuu...yuko horny sana....ni kawaida sana kwa mwanamke na inaonesha ameridhika emotional....I stand to be corrected
Sio kila uchafu unaotoka huko mwanamke yupo horny, kuna muda ni ugonjwa tatizo mtoa mada hajasema kama huo ute mwingi una harufu yoyote kasema tuu mweupe hata wa fungus uanza na weupe ikiwa sugu huwa brown na pia mkewe ana maumivu yoyote akiwa anafanya nae tendo hilo au ? humpendi kwasababu hii tuu au unasababu zako nyingine ndugu ?
 
Lepanto

Lepanto

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2015
Messages
1,167
Points
1,500
Lepanto

Lepanto

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2015
1,167 1,500
Ni ugonjwa jombaa, aende hosp haikuhitaji wew kwenda, wangu pia tulivyoanza alikua hivyo nkampeka hosp akapewa dawa ikaisha vizur na akawa poa, na akaniacha mana alijiona amekua beyonce
Kama ni mjamzito is another case
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,277
Points
2,000
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,277 2,000
Mke wangu siku za karibuni ana uchafu mweupe mwingi tofauti na zamani,
Kila nikimaliza tendo nikitoa dushelele linazungukwa na uchafu mweupe mwingi.
Hakua hivyo zamani ,upendo unazidi kupungua.Hivi huu niugonjwa au
Same question
 
DR.CYPRIAN

DR.CYPRIAN

Senior Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
151
Points
225
DR.CYPRIAN

DR.CYPRIAN

Senior Member
Joined Sep 3, 2013
151 225
Kuna maumivu yeyote wakati wa tendo?? Anatoa harufu mbaya? Harufu ?? Ikoje?? Na imetomea mara ngap?? Hajiskii kiwashwa sehem za siri?? Naomba majibu mkuu ili tujue tunamsadiaje
 
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
580
Points
250
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
580 250
Sio kila uchafu unaotoka huko mwanamke yupo horny, kuna muda ni ugonjwa tatizo mtoa mada hajasema kama huo ute mwingi una harufu yoyote kasema tuu mweupe hata wa fungus uanza na weupe ikiwa sugu huwa brown na pia mkewe ana maumivu yoyote akiwa anafanya nae tendo hilo au ? humpendi kwasababu hii tuu au unasababu zako nyingine ndugu ?
Hauna halufu wala maumivu hasikii
 
komba05

komba05

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
368
Points
500
Age
49
komba05

komba05

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
368 500
Mke wangu siku za karibuni ana uchafu mweupe mwingi tofauti na zamani,
Kila nikimaliza tendo nikitoa dushelele linazungukwa na uchafu mweupe mwingi.
Hakua hivyo zamani ,upendo unazidi kupungua.Hivi huu niugonjwa au
Hiyo wazee Wa kugegeda tunaiita utoko, ni kawaida tu na wala Si ugonjwa!
Mimi bila kuona hiyo mizuka haipandi kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,284,028
Members 493,932
Posts 30,810,177
Top