Uchafu mweupe wakati wa kugegedana


K

kelvin colman

New Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
4
Points
20
Age
49
K

kelvin colman

New Member
Joined Dec 30, 2015
4 20
Thatx iz a fungal infection...its better if u consult a doc
 
fundichupi

fundichupi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
389
Points
250
fundichupi

fundichupi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
389 250
Mwenzenu upendo unapungua maana akiona katoka na ule weupe anadhani kna mtu kamtia mkewe na hayo ni mabaki...

Mkuu jiamini na muamini mkeo, ukiona hali hiyo muulize je unahisi maumivu kwa ndani nikikuingia..!? Kama jibu ni ndio basi aende hospitali na kama jibu ni hapana basi jaribu fingering na uone akiwa aurosed je huo weupe unakuwepo au laah.

Cha kujua cha muhimu ni kuwa uzazi wa mpango at times huleta complications kama hzo na at times ni kwamba labda unamtia karibia kila siku na yy hajifanyii usafi baada ya tendo hivo hizo unazoziona ni mbegu zako mwenyewe zmejazana ndani yake na kila ukimwaga lazma uongeze mzigo na utoke na mzigo.

*kna vidonge vya kumeza kwa kutumia UKE(yaani huingizwa ukeni) hutibu any fungus infection na kusafisha ndani. Nenda pharmacy pata muongozo hafu tumia
 
S

Shijer11

Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
79
Points
95
S

Shijer11

Member
Joined Dec 30, 2015
79 95
mmmh huko mimi mgeni japo wakati mwngn wanadai inatokana na usafi wake bnafc
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,952
Points
2,000
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,952 2,000
sasa si hajulikani hata mm sijulikani
Achana Nao hao Bhana We si Mtu w Kwanz Kuleta Matatizo.. na Jukwaa Ni Husika La JF doctor labda Wao wanadhani wapo Habari na Hoja Mbalimbali
 
graxana

graxana

Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
58
Points
95
graxana

graxana

Member
Joined Nov 7, 2015
58 95
Mke wangu siku za karibuni ana uchafu mweupe mwingi tofauti na zamani,
Kila nikimaliza tendo nikitoa dushelele linazungukwa na uchafu mweupe mwingi.
Hakua hivyo zamani ,upendo unazidi kupungua.Hivi huu niugonjwa au
Kama bado anahiyo shida tell me nimpe dawa,,
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Points
225
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 225
Huo ni ute kaka na huo ute unatokea anapokua kwenye heat. Usiwe na wasiwasi maana ute huo unakusaidia ku slide pia looool.
 
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Points
2,000
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 2,000
....kuna mawili hapo....hiyo inaweza kuwa fungal infection (candidiosis)...ambayo ni common sana kwa madem na tiba yake ni kumeza anti fungal drugs (mfano Miconazole)....Ugonjwa huu wa fungus usipotibiwa huleta muwasho mkali kwenye K la demu na K hutoa harufu mbaya hivyo ni bora akapimwe hospital.
...Nyingine ni kuwa utoko huo mweupe waweza kuwa ni juice tu ya K la demu wako....maana kuna milupo hutoa juice nyeupe wakati wa kuchapwa...hivyo angalia..kama huo utoko hauna harufu mbaya na kama demu hawashwi...yawezekana akawa poa...na kwamba ni juice tu ya utamu wa kuchapwa inamtoka....

...utoko mwingine mweupe kwa milupo yaweza kuwa ni maradhi ya Chlamydia...ambao hutoa taka nyeupe lakini nyepesi..na mademu wengi huwa hawajitambui wakiwa na maradhi haya ambayo madhara yake makubwa ni kuharibu via vya uzazi na hata kupelekea demu kukosa mimba...Dalili ya maradhi haya demu anaweza kuona chupi inaloa utando mweupe...haswa chupi nyeusi ndio huonyesha vema demu anapovua kubadili....Dawa yake ni madonge ya Ciprofloxacin ama Arithromycin...lakini ni vema demu aende kwa dokta akapimwe.....ikiwa ni pamoja na kupigwa dole kwenye K lake...
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,678
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,678 2,000
mkuu asije akawa ametumia ile TIBA YA DR, MWEZI KUSAGA KUKWA ZA EMBE KUONGEZA UTAMU.. MAANA KINA DADA WANASIRI SANA YANAPOKUJA MASWALA HAYO......

 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,678
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,678 2,000
ILA KAMA UNAHOFU NENDA HOSPITALI AKACHEKI...
 
M

MWINYMVUA

Member
Joined
Jun 28, 2015
Messages
34
Points
95
M

MWINYMVUA

Member
Joined Jun 28, 2015
34 95
Inabidi mkeo asokomeze unga unga Wa kokwa LA embe lililokaushwa kwenye papuchi na atumie Maji ya mchai chai kuchambia kutwa Mara tatu
By J.J.Mwaka
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,678
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,678 2,000
The creamy stuff you are talking about is very normal.

Almost every girl I have been with has had that. It is actually a turn on for me and most other guys. I am actually turned off when i don't see that white creamy stuff during sex.

Mature and experienced guys know that its essential for the lady to be able to lubricate herself well during sex.
dude you missed a point! ni wife wake.... na anamjua vilivyo so inapotokea mabadiliko ya ghafla ya kimwili lazima awe concerned !! kama angalikuwa anatoa toka zamani alafu siku za karibuni hatoi pia angestuka....

all in all something new kimetokea ... na only dactari ndiye atakaye jua kwanini na nini hiko..?
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,502
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,502 2,000
Duuh! Kweli nmeshangaa sana, ipo siku humu ukiuliza mwanamke nikimchezea anatoa majimaji uke watakuja kukwambia ana fangas
 
Jamiix

Jamiix

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
820
Points
500
Jamiix

Jamiix

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
820 500
Ni ugonjwa jombaa, aende hosp haikuhitaji wew kwenda, wangu pia tulivyoanza alikua hivyo nkampeka hosp akapewa dawa ikaisha vizur na akawa poa, na akaniacha mana alijiona amekua beyonce
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Points
1,250
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 1,250
Mbona wanaume wa siku hizi mmekosa haya hivyo?
Huyo ni mkeo lakini unakuja kuanika aibu zake hapa kweli jamani?
Yani umemuona na hali hiyo kwann usimpeleke hospitali unakuja kuomba ushauri humu ili iweje,
Kuna mambo ya kuomba ushauri lakini si haya,

Ulishakaa nae chini ukamwambia?
Alishawahi kulalamika unamuumiza?
Akifika kileleni hua anatokwa nini?

Zungumza na mwenzio kwanza achana na mambo ya vijiweni,
Eti UPENDO UNAPUNGUA,
Hovyooooo!!
Hapana hajakosea, ndio maana tunatumia 'Anonymous name". Ndani ya jamvi tuna watalaam mbalimbali wakiwemo wa afya. Huoni ushauri uliotolewa ni wa kitalaam zaidi. Yeye aufanyie kazi. Sidhani yeye kwa kusema hivyo ametuwezesha kumfaham mke wake
 

Forum statistics

Threads 1,284,024
Members 493,932
Posts 30,809,958
Top