• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Uchafu mweupe wakati wa kugegedana

MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
643
Points
500
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
643 500
Mke wangu siku za karibuni ana uchafu mweupe mwingi tofauti na zamani,
Kila nikimaliza tendo nikitoa dushelele linazungukwa na uchafu mweupe mwingi.
Hakua hivyo zamani ,upendo unazidi kupungua.Hivi huu niugonjwa au
 
Nelson chamillus

Nelson chamillus

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
599
Points
1,000
Nelson chamillus

Nelson chamillus

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
599 1,000
Ngoja waje weny mauzoefu yao!
 
M

mamkuu5

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,149
Points
2,000
M

mamkuu5

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,149 2,000
Mh,maranyingine ni fungus infection,ambayo akitibu wewe unamuambukiza tena,inabidi wote mtibiwe na nguo zenu za ndani ziwe zinapigwa pasi kwa kipindi mnachopaka dawa,
Huo uchafu utakua ni ugonjwa tu endapo pia ukimuingilia anaumia na kama una harufu mbaya,pia kama kunashida hatapata raha ya tendo
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,764
Points
2,000
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,764 2,000
Sio ugonjwa mkuu...yuko horny sana....ni kawaida sana kwa mwanamke na inaonesha ameridhika emotional....I stand to be corrected
Kweli wakusaidie tuu maana naona dalili za upotoshaji kiaina.

Ninavojua ni dalili za maambukizo ya njia ya uzazi. Kwahiyo uke unajitahidi kujikisafisha kwa kuzalisha whitish materials ili kupunguza madhara. In a long run asipopata matibabu anaweza akapata ugonjwa wa zinaa.

Ni kama mtu anapopigwa na vumbi nyingi unashangaa mucus(makamasi) yanaanza kutoka. Hii yote ni kujikinga ili kuzuia uchafu usiendelee kuingia kwa kuwa trapped na mucus.

Bios-f2. Hahah
 
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
643
Points
500
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
643 500
asa
Kweli wakusaidie tuu maana naona dalili za upotoshaji kiaina.

Ninavojua ni dalili za maambukizo ya njia ya uzazi. Kwahiyo uke unajitahidi kujikisafisha kwa kuzalisha whitish materials ili kupunguza madhara. In a long run asipopata matibabu anaweza akapata ugonjwa wa zinaa.

Ni kama mtu anapopigwa na vumbi nyingi unashangaa mucus(makamasi) yanaanza kutoka. Hii yote ni kujikinga ili kuzuia uchafu usiendelee kuingia kwa kuwa trapped na mucus.

Bios-f2. Hahah
nte mkuu
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,635
Points
2,000
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,635 2,000
Kweli wakusaidie tuu maana naona dalili za upotoshaji kiaina.

Ninavojua ni dalili za maambukizo ya njia ya uzazi. Kwahiyo uke unajitahidi kujikisafisha kwa kuzalisha whitish materials ili kupunguza madhara. In a long run asipopata matibabu anaweza akapata ugonjwa wa zinaa.

Ni kama mtu anapopigwa na vumbi nyingi unashangaa mucus(makamasi) yanaanza kutoka. Hii yote ni kujikinga ili kuzuia uchafu usiendelee kuingia kwa kuwa trapped na mucus.

Bios-f2. Hahah
Mimi sio mtaalam wa afya mkuu sina nia ya kupotosha na nilimaanisha Mucus na siyo uchafu mwingineo
 
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
643
Points
500
MENISON

MENISON

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
643 500
Kweli wakusaidie tuu maana naona dalili za upotoshaji kiaina.

Ninavojua ni dalili za maambukizo ya njia ya uzazi. Kwahiyo uke unajitahidi kujikisafisha kwa kuzalisha whitish materials ili kupunguza madhara. In a long run asipopata matibabu anaweza akapata ugonjwa wa zinaa.

Ni kama mtu anapopigwa na vumbi nyingi unashangaa mucus(makamasi) yanaanza kutoka. Hii yote ni kujikinga ili kuzuia uchafu usiendelee kuingia kwa kuwa trapped na mucus.

Bios-f2. Hahah
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,910
Points
2,000
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,910 2,000
Ni Fungal Infection hiyo.. Hutokea Kama Imbalance itatokea kati ya Bacteria Lactobacillus na Fungi aina ya Candida wanapozidi........ Tatizo hili Huwa Linatokea Na Kupotea Baadae.... Kwahiyo Huo weupe Ni Fungusi
 
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
4,508
Points
2,000
Daata

Daata

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
4,508 2,000
Umeshaenda kwa daktari ukapata tiba au hata ushauri?
 
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,902
Points
2,000
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,902 2,000
Ni Fungal Infection hiyo.. Hutokea Kama Imbalance itatokea kati ya Bacteria Lactobacillus na Fungi aina ya Candida wanapozidi........ Tatizo hili Huwa Linatokea Na Kupotea Baadae.... Kwahiyo Huo weupe Ni Fungusi
Hili ndio jibu mtoa mada
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,764
Points
2,000
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,764 2,000
Ni Fungal Infection hiyo.. Hutokea Kama Imbalance itatokea kati ya Bacteria Lactobacillus na Fungi aina ya Candida wanapozidi........ Tatizo hili Huwa Linatokea Na Kupotea Baadae.... Kwahiyo Huo weupe Ni Fungusi
Kwahiyo atulie tu litapotea sio. Hahah
 
Dream Queen

Dream Queen

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
4,290
Points
2,000
Dream Queen

Dream Queen

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2015
4,290 2,000
Mbona wanaume wa siku hizi mmekosa haya hivyo?
Huyo ni mkeo lakini unakuja kuanika aibu zake hapa kweli jamani?
Yani umemuona na hali hiyo kwann usimpeleke hospitali unakuja kuomba ushauri humu ili iweje,
Kuna mambo ya kuomba ushauri lakini si haya,

Ulishakaa nae chini ukamwambia?
Alishawahi kulalamika unamuumiza?
Akifika kileleni hua anatokwa nini?

Zungumza na mwenzio kwanza achana na mambo ya vijiweni,
Eti UPENDO UNAPUNGUA,
Hovyooooo!!
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,948
Points
2,000
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,948 2,000
Mbona wanaume wa siku hizi mmekosa haya hivyo?
Huyo ni mkeo lakini unakuja kuanika aibu zake hapa kweli jamani?
Yani umemuona na hali hiyo kwann usimpeleke hospitali unakuja kuomba ushauri humu ili iweje,
Kuna mambo ya kuomba ushauri lakini si haya,

Ulishakaa nae chini ukamwambia?
Alishawahi kulalamika unamuumiza?
Akifika kileleni hua anatokwa nini?

Zungumza na mwenzio kwanza achana na mambo ya vijiweni,
Eti UPENDO UNAPUNGUA,
Hovyooooo!!
Usipanic mkuu! Take it easy, humu ni fake ID.
 

Forum statistics

Threads 1,405,417
Members 531,983
Posts 34,485,509
Top