Uchafu kwenye soda za CocaCola

Barn

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
2,453
2,000
Basi pepsi kwa huku kaskazini wamefeli, kwanza soda coke ya kaskazini ina ladha sio kitoto, maji hayana chumvi chumvi ni matamu balaa, ni kama yalivyo tu maji ya Kilimanjaro yalivyo na taste
Kabisa mkuu nilivyokua kusini nilikua sipendi coke kabisa ila now nipo kaskazini nilijaribu kunywa coke now nimekua mteja wao
 

julaibibi

JF-Expert Member
Jun 16, 2020
952
1,000
mim masoda niliyaacha muda sana.hio koka huu mwaka wa 6 au 7 ukiniukiza lin nimeknuywa sijui
 

Tomahawk

JF-Expert Member
Apr 12, 2015
218
250
Donoghue versus Stevensons
Google iyo case then isome kisha utajua cha kufanya kuhusiana na uchafu kwenye iyo soda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom