Ubuyu mtamu toka Zanzibar(ubuyu wa babu issa)

nyinda

Member
Oct 16, 2016
13
45
Salaam kwenu wakuu!

Ninauza ubuyu wa Babu Issa toka znz. Ni ubuyu mtamu sana wenye pilipili vimto pamoja na vanila. Ambao wanaufahamu watashuhudia jinsi ulivyo mtamu.

Packet moja kama inavyoonekana hapo pichani ni sh 1,500 rejareja na sh 1,200 bei ya jumla kuanzia packet 30.

Napatikana mwenge karibu na saluni ya Asnat au Tamali hotel.

0716147696, 0714789227. Tuwasiliane kwa namba hizo tuweze kufanya biashara.
 

Attachments

metatron

JF-Expert Member
Sep 26, 2016
555
500
Salaam kwenu wakuu!

Ninauza ubuyu wa Babu Issa toka znz. Ni ubuyu mtamu sana wenye pilipili vimto pamoja na vanila. Ambao wanaufahamu watashuhudia jinsi ulivyo mtamu.

Packet moja kama inavyoonekana hapo pichani ni sh 1,500 rejareja na sh 1,200 bei ya jumla kuanzia packet 30.

Napatikana mwenge karibu na saluni ya Asnat au Tamali hotel.

0716147696, 0714789227. Tuwasiliane kwa namba hizo tuweze kufanya biashara.
Asante Sana mkuu
 

nanjinji

Senior Member
Mar 23, 2017
151
250
mkuu ubuyu wako unazid utamu wa ule wa mama Yahya mke wa mzee Samri pale Migombani kwenye nyumba ya rangi ya bluu..?
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,433
2,000
Nimeuza sana huo ubuyu tatizo siku hizi wanaringa, Wateja wengi wamekuwa na kauli mbovu kwa wanunuzi hasa huyu mdada anayepokea simu, nikaona isiwe shida pesa yangu waniringie nikaacha
 

nyinda

Member
Oct 16, 2016
13
45
Nimeuza sana huo ubuyu tatizo siku hizi wanaringa, Wateja wengi wamekuwa na kauli mbovu kwa wanunuzi hasa huyu mdada anayepokea simu, nikaona isiwe shida pesa yangu waniringie nikaacha
Hiyo ni changamoto kubwa kwakweli. Hasa baada ya kupata mteja mkubwa 'shilawadu' imekuwa shiiidaa order zinachelewa sana. Ila mimi bado sijakata tamaa, changamoto hizo nazivumilia tuu.
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,433
2,000
Hiyo ni changamoto kubwa kwakweli. Hasa baada ya kupata mteja mkubwa 'shilawadu' imekuwa shiiidaa order zinachelewa sana. Ila mimi bado sijakata tamaa, changamoto hizo nazivumilia tuu.
Ucheleweshaji si tatizo, tatizo kauli, anaweza kupokea simu akajibu hovyo, wengine tuna hasira za karibu naweza kujivunjia heshima bure kwa kweli nimeacha, wengi wamekata tamaa sijui hilo hawalielewi? Ila kwa wenzetu ndio kwanza wanashukuru maana wamepunguziwa kazi.
 

nyinda

Member
Oct 16, 2016
13
45
Karibuni wapendwa ubuyu mtamu bado upo. Baba nunulia mke na watoto nyumbani kwa bei nzuri kabisaa
 

nyinda

Member
Oct 16, 2016
13
45
Karibuni sana ubuyu bado upo na tupo wazi dukani mwenge kila siku hadi saa 2 usiku. Piga namba hizo uelekezwe vizuri. Ubuyu ni mtamu sana hutajuta kuununua
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,520
2,000
Hapo ndipo napochoka nchi hii ubuyu unatoka dodoma tamga bagamoyo pwani unapelekwa zenji kuwa processed then unarudi tanganyika kuuzwa !shikamoo ujuzi
 

nyinda

Member
Oct 16, 2016
13
45
Hata dodoma ubuyu unakua processed hata hapa dar pia. Kila mtu na namna yake ya kuutengeneza na kila mteja ana taste yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom