Tetesi: Ubuyu Exclusive; Tunda Sabasita abeba mimba ya diamond platnumz

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
14,307
2,000
Dai noma sana mngejua hadi Wema sepetu alimpiga mimba ikachomoka mwezi wa sita this year sijui mngesemaje?
Najua mngesema wema kalogwa
heeeee bestito ya kweli haya unayotype hapa lete ubuyu basi weka uziiiii weraaaaaaaweraaaaaaaaaaa
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,323
2,000
Nasikia Ommy Dimpo nae anamimba ya King. Hawa SHILAWADU hawana adabu kabisa!
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
2,232
2,000
Ahhahaaa...Mkuu unazidi kumpa Big up mchizi aeneleze libeneke.....il poa sana Osha Ruungu Mondi si wanajipeleka wenyewe?

ona wanavyojipeleka wenyewe kwa Simba!!

Diamond msichana.png
Diamond msichana.png
 

Ray 4 real

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
761
1,000
Diamond anajitia uwakimataifa ila bado anakula mademu wachafuwachafu,kidemu kimejaa mikorogo kimekuq kama ubuyu..madema matawi hawaoni ama!?bora kidogo hata na diamond kina ndo doooh..
Mademu wa kimataida gharama anakwepa gharama anataka Hawa wakujipeleka wenyewe
 

neisa

Senior Member
Apr 30, 2017
195
225
Jamaa ana mpango wa kuanzisha shule nini? Huo uzao kila kukicha unatisha. Mtaji kwa mabinti, endeleeni kudai matuzo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom