Ubunifu wa kusuka Chandimu kwa kutumia Condom | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu wa kusuka Chandimu kwa kutumia Condom

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 15, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=57ndLGhffwE[/ame]
    Huyu jamaa anapatikana mitaa ya kule kwetu Pemba
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu zile ilikuwa ni issue kweli kusuka "ball" au chandimu linalodunda ila huyu jamaa nimekubali
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na sio wa kule Pemba kwa wazee wa mdebwedo bali ni PEMBA ya Msumbuji
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    logistically, tunaita kuongeza thamani bidhaa i.e, adding more value to the product
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    umasikini nao unachangia! ila enzi zetu tulikuwa tunatumia 'baloon' au maputo! kisha tunaweka na mifuko ya rambo basi kitu mwake mwake! ila hakuna 'bambi'
     
  6. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,088
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hii kali. respek!
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sie tulikuwa tunaweka masponge ama magodoro then tunasuka ball linadunda kama kawa
     
  8. m

    magnifico JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 2,364
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    hahahah huo mchezo tumefanya sana primary.
     
  9. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2017
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 1,109
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Sisi tulikuwa tunaita makala unasukwa na nyl lon na kamba za vitamba vigumuu
     
Loading...