ubunifu wa hali ya juu,african watengeneza gari iliyotengenezwa kwa makuti,wametisha...


Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,108
Likes
7,443
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,108 7,443 280
halfafu injini yake imetengenezwa kwa nini!!au gari maana yake hilo bodi!
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Gud excellent,wapo wapi hao?tuna kila hali ya kuanzisha taasisi special for research
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
halfafu injini yake imetengenezwa kwa nini!!au gari maana yake hilo bodi!
mkuu tumia akili kidogo injini itabak kama injini kama ulivyoona tairi,au ulitaka na tairi liwe la makuti!!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,678
Likes
1,197
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,678 1,197 280
wametengeneza gari au wametengeneza bodi.....
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,108
Likes
7,443
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,108 7,443 280
mkuu tumia akili kidogo injini itabak kama injini kama ulivyoona tairi,au ulitaka na tairi liwe la makuti!!!
nini maana ya kusema afrika wametengeneza gari!!kwako gari ni hilo bodi tu!!sema wametengeneza bodi siyo gari!!!nikikupatia bodi la bito tangu utasema nimekupa gari!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
nini maana ya kusema afrika wametengeneza gari!!kwako gari ni hilo bodi tu!!sema wametengeneza bodi siyo gari!!!nikikupatia bodi la bito tangu utasema nimekupa gari!!
gari aliwez itwa gari kama halina bodi,injini,kwa ufup kama alitembei kutokana na upungufu,lakin ayo ni magari kwa sababu yanatembea vizuri,wametengeza kila kitu kuanzia,bodi adi injini na gari imetembea wanachoitaj ni sapoti yako wewe na mimi waweze fika mbali,wala siyo shutuma
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
linamfaaa sana baba rizi hili gari
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Hawa wametengeneza mapambo ya gari hilo kuti lipo juu ya chuma.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Hawa wametengeneza mapambo ya gari hilo kuti lipo juu ya chuma.
angalia vizuri sehemu yote ni makuti,asilimia kubwa ya hili gari ni makuti,magari kama aya inafaa yatengenezwe mengi zaidi
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
220
Likes
2
Points
35
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
220 2 35
kwa dunia ya sa hivi??? ni ubunifu wa kijinga na ki uongo uongo maana hao wamebuni bodi la gari sio gari, af halina msaada wowote labda kwa mbaali yatumike kama fahari ya macho tu,,,

its a dislocation of resources!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
kwa dunia ya sa hivi??? ni ubunifu wa kijinga na ki uongo uongo maana hao wamebuni bodi la gari sio gari, af halina msaada wowote labda kwa mbaali yatumike kama fahari ya macho tu,,,

its a dislocation of resources!!
mkuu waliobun hivo ni masikin na wanatokea sehemu masikin sana wamekosa kuweka bodi unalotaka wewe,lakin huo ndio mwanzo,wanaitaj sapot yako wewe wasonge mbele
 

Forum statistics

Threads 1,238,353
Members 475,888
Posts 29,318,033