Ubungo tunaibiwa ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo tunaibiwa !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanaCBE, Nov 6, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Wapi SUMATRA....??? Sasa hivi nimepanda basi kuelekea dom (baada ya kusheherekea ushindi ubungo na kawe) linaitwa SHAHBAL, tiketi imeandikwa sh 12,000 nauli lakini unalazimishwa kulipa 20,000 hautaki hauna safari. Na hii ni kwa magari yote yanayoenda Dodoma. Sijui kwenda mikoa mingine..!!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nadhani pana kituo cha Polisi hapo...huo ni wizi wa mchana kweupe.
    Ripoti mara moja, usilee uzembe!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,507
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Ndo mwanzo wa maumivu, subiri miaka mitano ipite!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kidumu chama cha mapinduzi

    Vumilia, muziki wenyewe ndio huo, hapo wanarekebisha vyombo, ikifika 2015 mtakoma.

    Gharama za maisha ni lazima zitapanda kwa asilimia 2000.(2000%) Bei ya mafuta umeiona ilivyopanda leo.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,933
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    jimbo la ubungo si tumemchagua MNYIKA.......chaDEMA WAMESHAANZA KURUDISHA GHARAMA ZA UCHAGUZI....... YAANI HATA WIKI BADO MSHAPANDISHA NA NAULI?
    (haya ndo huwa mawazo ya chadema ambapo hulaumu ccm ilhali haiusiani kabisa na chama)
     
  6. i

    iam New Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @MwanaCBE..hiyo kali na pole...nauli zote za DOM-DAR/DAR-DOM ni 11000-15000 Tsh..kama ulitoa hiyo,wamekuotea kaka.Next time pakia Shabib wapo poa sana.\
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kawaida ikifika kipindi cha kufungua au kufunga vyuo vikuu hususan udom. Wamiliki wa Mabasi hua wanafanya watakavyo na wala huna pa kushtaki hakuna sheria kaka ni fedha tu.
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    its true, yani sasa hivi ukutaka kuelekea sehemu yoyote yenye chuo kikuu ni balaa!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,351
    Likes Received: 14,615
    Trophy Points: 280
    maumivu ya kichwa huanza pole pole
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Paka lau kana ungejua kuwa polisi wanahesabu yao toka kwenye haya mabasi wala usingetoa huu ushauri. Tanzania imeoza na inapoelekea ni kwenye kunuka. Kituo cha polisi ndani ya stendi ni sehemu ya stand hiyo
     
Loading...