Ubora wa Paul Matthysse a.k.a P-Funk Majani wa Bongo Records

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,266
Points
2,000

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,266 2,000
Pfunk.jpg



Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
 

Attachments:

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
944
Points
1,000

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
944 1,000
:cool:
 

Attachments:

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,422
Points
2,000

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,422 2,000
Majani kwenye "nini mnataka mazee" ya Pig Black alipatia mpaka basi.
Pia kwenye Jirushe la Ferooz na Nipo busy la Jafffarai.Kiujumla P ameitendea haki sanaa.
Majani salute kwako brother.
Mkuu kwenye fleva ya Music tunaenda sawa hizo hits zooote ni favourite zangu
 

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
15,833
Points
2,000

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
15,833 2,000

mkuu, wewe ni mtoto wa mjini wa enzi hizo
ma sister du umewatafuna sana, hii sio mara ya kwanza naona una kiri hilo jambo
vipi siku hizi huwatafuni ?
Hahahaha, we Mzee bana,siku hz nimekua muzee ,ila ukweli ujana nime ula Mkuu ,sio kuwatafuna masista du lkn ,bata tu za hapa na pale
 

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
944
Points
1,000

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
944 1,000
Cool James mtoto wa dandu, kifo chake bado sijawahi kukielewaga ilikiaje.....ajali za magari hizi mh!!
Mkuu salama

Tafuta nyimbo inaitwa "INANIUMA SANA" ya Juma nature a.k.a kiroboto.
Sikiliza ile mistari...

Kibongo bongo blowjob unaendesha gari nikutafuta majanga tu.
 
Joined
Sep 6, 2018
Messages
42
Points
125
Joined Sep 6, 2018
42 125
Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!
Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
Cp...6 in the morning. Ringtone yangu ya wakat huo...
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,714
Points
2,000

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,714 2,000
Mkuu salama

Tafuta nyimbo inaitwa "INANIUMA SANA" ya Juma nature a.k.a kiroboto.
Sikiliza ile mistari...

Kibongo bongo blowjob unaendesha gari nikutafuta majanga tu.
Hii ngoma mistari ya nature unaweza rudia sikiliza kutwa nzima ..zamani mziki uliishi
 

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
944
Points
1,000

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
944 1,000
mida ya iftar hii
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,343,613
Members 515,112
Posts 32,791,144
Top