Ubora wa Paul Matthysse a.k.a P-Funk Majani wa Bongo Records

K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,258
Points
2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,258 2,000
pfunk-jpg.1190466



Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
 

Attachments:

Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,636
Points
2,000
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,636 2,000
P Funk mchawi wa bongofleva. Sema mwenye track ya GeezMabovu kioo cha jamii featuring Nakaaya Sumari, Fid Q na Jay Mo aitupie humu. Naitafuta sana.
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,940
Points
2,000
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,940 2,000
Huwezi itaja Bongo Records bila hawa watu ..


Profesa Ludigo, Bizman
Please ludigo hivi nani kakutuma"😃,hlf ludigo alikua mchizi flan ambae hata ukikutana nae njiani ukiambiwa huyu ndio huwezi kuamini kwa kipindi kile alivyokua anavuma
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,940
Points
2,000
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,940 2,000
Hukumu ya ndotoni rado kafanya na majani,itafute hiyo ngoma mkuu
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,360
Points
2,000
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,360 2,000
Lile beat alilopiga la wimbo wa marijani Rajabu Kali sana!
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,785
Points
2,000
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,785 2,000
Moja ya midundo mikali ya muda wote toka kwa P ni
1 Nini mnataka
2 Mzee wa busara
3 Kisa demu
4 Mtazamo
5 Hawatuwezi
6 Wanok nok
Timeless hits
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,315
Points
2,000
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,315 2,000
Ubarikiwe sanaa ulie leta uzi huu, nimedownload karibu kila kitu kilicho tumwa, p.funky ataishi umri mrefu sanaa
 
R

RAYAN THE DON

Senior Member
Joined
Aug 21, 2019
Messages
117
Points
225
R

RAYAN THE DON

Senior Member
Joined Aug 21, 2019
117 225
Naomba uweke ngoma ya Daz baba ft. Fid .
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
5,232
Points
2,000
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
5,232 2,000
Mkuu zacha asante sana kwa huduma yako. Naomba ngoma za East Coast Team ya GK zote kama unazo huwa nasikiliza youtube ila quality yake mbaya.

Fanya mpango nikurushie muamala mpesa (seriously) maana hii ni zaidi ya service kwa sisi waraibu wa bongo fleva. Viva Majani The Godfather of BF
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
5,232
Points
2,000
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
5,232 2,000
View attachment 1190466


Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
Majani The Godfather haina ubishi. Asante kwa uzi nimepata tracks nyingi sana kali
 
andaskoo

andaskoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
991
Points
1,000
andaskoo

andaskoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
991 1,000
kuna ngoma moja ilihusisha wasanii wengi na ndani yake alikwemo jamaa anaitwa ZAHRAN na DUDUBAYA pia yumo inaitwa SEMA UNACHOSEMA yeyote mwenye nayo aitupie hapa
Hii ngoma inaitwa SAFARI NJEMA.
Yupo Jaymoe, Complex RIP na Dudubaya (sio hili bwege la siku hizi linajiita konki nini sijui). Ni moja kati ya ngoma nilikuwa nazikubali sana ila sikujua pa kuipata, majuzi nimeipata rasmi.... bonge moja la ngoma.
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,617
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,617 2,000
Hii ngoma inaitwa SAFARI NJEMA.
Yupo Jaymoe, Complex RIP na Dudubaya (sio hili bwege la siku hizi linajiita konki nini sijui). Ni moja kati ya ngoma nilikuwa nazikubali sana ila sikujua pa kuipata, majuzi nimeipata rasmi.... bonge moja la ngoma.
aisee naiomba hiyo ngoma mkuu...nitumie pls!
 
P

peedee dise

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
203
Points
250
P

peedee dise

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
203 250
Hii ngoma inaitwa SAFARI NJEMA.
Yupo Jaymoe, Complex RIP na Dudubaya (sio hili bwege la siku hizi linajiita konki nini sijui). Ni moja kati ya ngoma nilikuwa nazikubali sana ila sikujua pa kuipata, majuzi nimeipata rasmi.... bonge moja la ngoma.
samahani uyu Complex namsikia sana kama unapicha yake tafadhali tupia ikiwezekana hata ya Vivian kama ipo
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
3,865
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
3,865 2,000
'6 in the morning' ya cpwaa, achana a ivyo vinanda vya ndani umo ku ma ma ke
 

Forum statistics

Threads 1,336,333
Members 512,582
Posts 32,534,839
Top