Ubora wa Paul Matthysse a.k.a P-Funk Majani wa Bongo Records

K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,266
Points
2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,266 2,000
2147259_Pfunk.jpg



Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
 

Attachments:

K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,266
Points
2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,266 2,000
zacha dondosha ya Q-chief ft Ngwea-naanzaje kukuacha- P-funk Majani production kama kawa.

Hii na iwe sindikizo kwa wadau wapenda mziki wenye high quality & creativity bongo
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
943
Points
1,000
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
943 1,000
zacha dondosha ya Q-chief ft Ngwea-naanzaje kukuacha- P-funk Majani production kama kawa.

Hii na iwe sindikizo kwa wadau wapenda mziki wenye high quality & creativity bongo
Mkuu salaam,

Marco chali ndiye aliyetengenenza hiyo Ngoma.

Mamamia_qchillaVNgwea
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,266
Points
2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,266 2,000
Mkuu salaam,

Marco chali ndiye aliyetengenenza hiyo Ngoma.

Mamamia_qchillaVNgwea
Sio Mama Mia Mkuu- "naanzaje kukuacha na moyo ushapenda"

Ni R&B moja kali sana Mkuu na production yake ni ya kijanja sana,unaskia kila instruments kama una sound system ya ukweli.
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
943
Points
1,000
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
943 1,000
Sio Mama Mia Mkuu- "naanzaje kukuacha na moyo ushapenda"

Ni R&B moja kali sana Mkuu na production yake ni ya kijanja sana,unaskia kila instruments kama una sound system ya ukweli.
sawa mkubwa, endelea kufwatilia ntaipandisha hapa!
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,655
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,655 2,000
Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!
Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
kuna ngoma moja ilihusisha wasanii wengi na ndani yake alikwemo jamaa anaitwa ZAHRAN na DUDUBAYA pia yumo inaitwa SEMA UNACHOSEMA yeyote mwenye nayo aitupie hapa
 
G

gebu

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
310
Points
250
G

gebu

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
310 250
Akwelina ulioimbwa na ocg na nature Ni bonge la wimbo na bonge la biti lililotengenezwa na majani na profesa ludigo
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
8,412
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
8,412 2,000
View attachment 1190167
Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
Nyimbo ni nzuri na waimabji wanajua sana lakini production siyo nzuri kabisa. Sauti haziko balanced, kitaalamu tunasema hazina harmony. Kuna sauti zina nguvu sana kuliko sauti nyingine unproportionately.
 
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
515
Points
250
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
515 250
View attachment 1190167
Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
Ahsante mzazi, nimeshapata playlist for this week "Oldiez"
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,119
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,119 2,000
Hauna hoja
yuko wapi sasa..?
wenzie wote wako kwa cabinet ya awamu ya 5
Unayumba mkuu.
Hata kama hayupo ktk cabinet ya awamu ya 5 haiondoi ukweli kwamba hiyo ngoma katengeneza yeye.

Yeye kaweka rekodi sawa, ya nani kafanya nini.
 
M

m2makin

Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
16
Points
45
M

m2makin

Member
Joined Jan 5, 2013
16 45
Mwenye lile song la mapacha feat ngwair na nuruel linaitwa nipe jibu atupie humu ni kali sana lile linanikumbusha enzi za down town records na d money.
 
M

m2makin

Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
16
Points
45
M

m2makin

Member
Joined Jan 5, 2013
16 45
Wadau mwenye goma la mapacha feat ngwair na nuruel linaitwa nipe jibu tupia humu ni miongoni mwa ngoma kali sana za hip-hop kuwahi kutokea
 

Forum statistics

Threads 1,343,213
Members 514,963
Posts 32,776,974
Top