Ubora wa Paul Matthysse a.k.a P-Funk Majani wa Bongo Records

K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,258
Points
2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,258 2,000
pfunk-jpg.1190466



Paul Matthysse ni mtayarishaji wa muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo Records iliyopo jijini Dar es Salaam, Tanzania. P Funk a.k.a. Majani, ambaye ni nusu Mtanzania na nusu Mdachi, kama miaka ishirini iliyopita alikuwa na hisia za kupendelea muziki na pindi hadi kuamua kufanya kweli kuvutiwa kwake kupenda muziki ndio chanzo kikubwa kilichopelekea kufanikiwa katika muziki.

Kwenye miaka 1991-92 wakati yupo bado shule IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa mtundu mtundu kwenye studio za pale shule.. kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa mbele sana kwa kupiga muziki kwenye Pati mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana musiki kwa ujumla.

Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!

Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
 

Attachments:

ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,618
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,618 2,000
Sema hizo ngoma hazi play sijui kwanini
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
2,325
Points
2,000
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
2,325 2,000
Ongeza ongeza track.nyingine za kina ngwair na Jay mo

Binafsi Mimi huwa napata track kwenye SoundCloud napata old hit zote za bongo
Unaipata wapi hii mkuu
 
msondomba

msondomba

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,016
Points
2,000
msondomba

msondomba

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,016 2,000
Hujaweka ngoma za Juma nature na Ngwair hapo... Mikasi, sitaki demu,ghetto
Kumekuwa na maneno ya kuhoji producer mkali all the time kwa Bongo,wapo wanaotaja taja hadi wakina T-touches na S2kizy!!
Uzi ni maalumu kwa ajili ya tracks za Bongo Records ili vijana wachanga waweze kutambua kazi za Godfather huyu mwenye misimamo.

Baadhi ya kazi za Bongo Records,wadau wengine watatuwekea pia na Mimi nikiendelea kuzipandisha kila nitakapopata fursa!!

Enjoy!
 
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,257
Points
2,000
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,257 2,000
Majani kwenye "nini mnataka mazee" ya Pig Black alipatia mpaka basi.
Pia kwenye Jirushe la Ferooz na Nipo busy la Jafffarai.Kiujumla P ameitendea haki sanaa.
Majani salute kwako brother.
 
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,257
Points
2,000
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,257 2,000
Adili aka Hisabati nae alitoa moja tu ingawa alikuwa anamsaidia Prof. Jay kama back vocal kwenye concert. Adili ngoma yake ya Peke Yangu nae alikalisha sana
Dahhhh mkuu umenikumbusha mbali sana na hiyo ngoma ya Adili.
Kweli siku zimeenda kasi sana.
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,473
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,473 2,000
Kuna kibanda cha simu soggy

Nipe tano daz baba

Ghetto ngwair

Side mh temba ft qchilla
Na nyinginezo

Huyu jamaa aje aandae tamasha kubwa sana twende tuka enjoy mziki kuanzia beat mashahiri
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top