Ubora wa magari ya Volkswagen kwa matumizi ya Tanzania

kanga

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
1,020
1,225
Wadau na wanajf naombeni msaada hasa kwa wataalamu wa magari katika matumizi,uimara na ubora kwa magari ya vokswageni kama bora,passat, polo ambayo kwayo yamekuwa yakitangazwa kwenye mitandao ya mauzo.

Nia yangu ni kutaka kununua gari dogo la matumizi ya home na mrs wangu, ikilinganisha na magri mengine kama swift,starlet ,toyota vitz na duet ni madhila gani naweza kukumbana nayo hasa katika issue ya spear na ufundi.?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
48,761
2,000
Jukwaa la siasa na mambo ya magari wapi na wapi? Nyie ndio huwa mnavaa suti za vipande vitatu mkienda kuogelea
 

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Aug 10, 2011
567
195
Angalia kipato chako cha mwèzi mana hayo yanakula mafuta hapo ndo panatakiwa uwe makin usije ukanunua alafu pesa ya mafuta ikakata0mkuu
 

Elijah

JF-Expert Member
May 28, 2012
1,668
1,250
ni gari nzuri sana,a really germany technology,utaenjoy sana,vipuri vyake wala havisumbui,ukipata amarok,tuareg au tuaren ni bomba zaidi
 

Bangoo

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
5,600
1,195
Wadau na wanajf naombeni msaada hasa kwa wataalamu wa magari katika matumizi,uimara na ubora kwa magari ya vokswageni kama bora,passat, polo ambayo kwayo yamekuwa yakitangazwa kwenye mitandao ya mauzo.Nia yangu ni kutaka kununua gari dogo la matumizi ya home na mrs wangu, ikilinganisha na magri mengine kama swift,starlet ,toyota vitz na duet ni madhila gani naweza kukumbana nayo hasa katika issue ya spear na ufundi.?
#Hapa kuna wataalamu waliobobea wa siasa siyo mambo ya magari!
Hapa umebugi meen! Nenda kule kungine kwa magari!
Au unasahau kama samaki!
 

mukizahp2

JF-Expert Member
Jul 28, 2012
653
500
mjomba wako mutuz ashakupa pande la kufisadi somewhere,hapa tunaongea siasa sio magari
 

MANI

Platinum Member
Feb 22, 2010
7,261
2,000
Mkuu sio mabaya ila spea zake zipo juu kidogo lakini ni bora kuliko spea za toyota ambapo kupata genuine ni issue,kwani hapo utapata spea halisi.
 

matubara

JF-Expert Member
Jul 25, 2012
226
195
Ukiweza kupata beetle new model nakuhakikishia utakaa nayo miaka 20-30! Miongoni mwa magari bora kabisa duniani ila bei imechangamka bro m 25 kwenda juu!
 

kanga

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
1,020
1,225
mjomba wako mutuz ashakupa pande la kufisadi somewhere,hapa tunaongea siasa sio magari
Hata wanasiasa pia niwatumiaji wazuri wa magari. Kuna mada zingine ni mutambuka siyo kufikiri kama samaki men
 
Top Bottom