Ubishoo wa wachezaji kuiondoa Spain Euro 2016


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,089
Likes
44,532
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,089 44,532 280
Kiukweli unapotaka kushinda mechi ya soka ni lazima uwaze kandanda .

Wachezaji karibu wote wa Spain hawajuti kufanya makosa uwanjani , hawaonyeshi concentration ya mchezo , " THEY DO NOT FEEL THE GAME "

Ni kama ni wachezaji walioridhika na mafanikio waliyoyapata , wanafungika kirahisi sana .

Natabiri wataondolewa na ITALY .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,089
Likes
44,532
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,089 44,532 280
1-0 half time .
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,579
Likes
1,357
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,579 1,357 280
italy kwa mbinu hawana mfano,2006 walianza kama hivi mwisho nikaona canavarooooo
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,529
Likes
8,410
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,529 8,410 280
Sio kuwa hawajitumi uwezo wao umefika kikomo mbona ndo mpira wao huo.Kizazi cha kina xavi ndo kimeishia hapo hata iniesta anachezeshwa kibabe hawana mbadala wa uhakika
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,269
Likes
2,549
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,269 2,549 280
Kiukweli unapotaka kushinda mechi ya soka ni lazima uwaze kandanda .

Wachezaji karibu wote wa Spain hawajuti kufanya makosa uwanjani , hawaonyeshi concentration ya mchezo , " THEY DO NOT FEEL THE GAME "

Ni kama ni wachezaji walioridhika na mafanikio waliyoyapata , wanafungika kirahisi sana .

Natabiri wataondolewa na ITALY .
Nawapongeza Spain kwa kuliteka soka LA Dunia katika kipindi cha miaka 6 sidhani kama kuna timu anaweza kufanya hivyo katika karne ya 21
 
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
1,980
Likes
1,490
Points
280
Age
33
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
1,980 1,490 280
Hiyo hali hutokea sana hasa pale ambapo wamechukua kombe la dunia na Euro mara mbili mfululizo. Siyo ubishoo ila ni kukinai mafanikio.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,089
Likes
44,532
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,089 44,532 280
Hiyo hali hutokea sana hasa pale ambapo wamechukua kombe la dunia na Euro mara mbili mfululizo. Siyo ubishoo ila ni kukinai mafanikio.
Kucheza chini ya kiwango kisa umeshiba mafanikio ni kuwaibia watazamaji waliolipa hela zao ili kuona kandanda safi .
 
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
1,001
Likes
967
Points
280
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
1,001 967 280
bado England na yy saa 4 anyolewe, *****
kudadadeki, hatunyolewi wala nini.....na huyo France wenu tutamgonga tu...just wait and see....
 
B

Baba Mkali

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
783
Likes
633
Points
180
B

Baba Mkali

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2011
783 633 180
Nawapongeza Spain kwa kuliteka soka LA Dunia katika kipindi cha miaka 6 sidhani kama kuna timu anaweza kufanya hivyo katika karne ya 21
German wanakuja vema. Watachukua hii euro na watatetea WC come 2018!!
 
A

Athlete

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2015
Messages
774
Likes
623
Points
180
A

Athlete

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2015
774 623 180
kudadadeki, hatunyolewi wala nini.....na huyo France wenu tutamgonga tu...just wait and see....
Ta ta ta raaa,ra ra raa,ta ta.!wamewachonga hadi kucha na hina wamewapaka,wanja pia!yaani mnameremetaaa!
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278