Ubinafsishaji Mashirika ya Umma ulifanyika ili kumuenzi Mwalimu Nyerere?

inchaji

JF-Expert Member
Jul 5, 2019
1,988
2,000
BWM. rest in peace.

Moja ya mambo makubwa aliyofanya hayati Mkapa bila kujali kama yalileta tija au yalitia hasara ni Ubinafsishaji wa Mashirika ya Umma.

Kama ilivyozoeleka kwa marais waliofata baada ya Mwalimu Nyerere, mambo mengi wamekuwa wakiyafanya kwa ajili ya nchi na kujinasibu kuwa wanafanya hivyo kumuenzi Baba wa Taifa.

Je, ubinafsishaji wa mashirika ya umma ulikuwa ni sehemu ya kumuenzi Mwalimu Nyerere?
 

chef detat

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
15,616
2,000
leo ndio nimemuelewa mkapa kabla ya hapo nilikuwa namuona mtu aliyekosea sana,bila kufanya hivo unadhani pesa ingetoka wapi ? ilikuwa lazima abinafsishe ameitoa hii nchi kwenye umasikini sana.tafuta uzi unaoelezea mafanikio yake
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
7,038
2,000
Je, ubinafsishaji wa mashirika ya umma ulikuwa ni sehemu ya kumuenzi Mwalimu Nyerere?
Haikuwa, kwani kuna baadhi ya ubinafsishaji JKN alipinga hadharani lakini raisi kama mtu mwenye maamuzi ya mwisho kwenye hili alitaifisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom