Ubalozi wa Tanzania wamzungumzia mtu aliyeweka picha ya maiti mtandaoni

Interest

JF-Expert Member
Apr 11, 2015
3,175
2,000
Ubalozi wa Tanzania nchini Uingereza umesema hauna taarifa zozote za mtu anayedaiwa kuwa Mtanzania, Omega Mwaikambo ambaye alifungwa miezi 3 jela kwa kosa la kuweka picha ya maiti mtandaoni.

Habari hizo zilisambaa kwa kasi na kumtaja mtu huyo kuwa ni raia wa Tanzania.

Mtz.jpg
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,486
2,000
Sheria hazichagui dini, kabila wala Utaifa..... Ni vyema akaitumikia adhabu kwanza.

Maswala ya utaifa ktk uhalifu hayana umuhimu
 

TRUVADA

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
4,524
2,000
Watanzania hasa upinzani ndo wa shamba yaa wanaona kuweka mapichapicha kwenye mtandao ndo democrasia hiyo
 

pecial

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
638
500
jela za wenzetu full bata yaan miezi mitatu pia hatafaidi vizuri,, jela ulaya ni sawa na kuwa huru Africa
 

kluger

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,066
2,000
Sasa Hapa kwetu ambao tumerithi sheria mbali mbali toka kwa waingereza yaani common laws tupo kimya, Utafikiri hakuna sheria, watu wana post picha za ajali zikionyesha marehemu katika ajali, sheria za mitandao zipo kazi kukamata wanaomkosoa Magu tu, nchi ya laana kabisa hii.
 

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,541
2,000
Sasa huyu mnyakyusa aliendaga kufanya nini huko?

Angejikalia tu hapa kyela anajilimia viazi na mahindi na kumsadia bibi take kutwanga mpunga

Ona sasa yanayomkuta kwenye nchi ya hao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom