UBALOZI WA MAREKANI TANZANIA-WATANGAZA FURSA KWA VIJANA WOTE WENYE PROJECTS AU MAWAZO YA BIASHARA YATAKAYOSAIDIA JAMII

MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,226
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,226 2,000
UBALOZI WA MAREKANI TANZANIA-WATANGAZA FURSA KWA VIJANA WOTE WENYE PROJECTS AU MAWAZO YA BIASHARA YATAKAYOSAIDIA JAMIIπŸ‡ΉπŸ‡Ώ



πŸ’° UTAPEWA MTAJI ZAIDI YA Million.50 Tshs Kuendeleza Project Yako
_____________

U.S Embassy Tanzania-Call For Proposals 2019

Projects yako InataKiwa Iwe inalenga katika maeneo Haya

βœ… Projects za Ujasiriamali/ Biashara za jamii
βœ… Projects za maswala ya Afya
βœ… Projects za mambo ya Elimu
βœ… Projects za maendeleo ya Wanawake
βœ… Projects za maswala ya Uchumi na Maendeleo
βœ… Projects za maswala ya Ulinzi na Usalama
βœ… Project za maswala ya Demokrasia


πŸ“Œ Bonyeza Link- KUPATA MUONGOZO JINSI YA KUANDIKA PROJECT YAKO

πŸ“Œ Maombi yote yanatumwa , Ubalozi wa marekani Kama ilivyoelekezwa

Mwisho wa Maombi Deadline: July 31,2019

Bonyeza Link-JINSI YA KU-APPLY
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡


_____________
Download Hii App Kupata-Fursa Nyingine Kila siku-Apply Online kwa urahisi
πŸ‘‰πŸ‘‰https://play.google.com/store/apps/details?id=com.app.unistoretz
β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬

WARNING🚨: HAKUNA MALIPO YOYOTE YANAYOHITAJIKA KATIKA KUFANYA APPLICATION YAKO

SAIDIA KUSHEA FURSA HII IWEZE KUWAFIKIA WATANZANIA WOTE WENYE UHITAJI WA UDHAMINI WA KUENDELEZA MIRADI YAO NA KIMASOMOπŸ€πŸ‡ΉπŸ‡Ώ
chanzo:Copy & Paste
 
Sajor-Sergio Sjanic

Sajor-Sergio Sjanic

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
1,140
Points
2,000
Sajor-Sergio Sjanic

Sajor-Sergio Sjanic

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
1,140 2,000
❀
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,823
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,823 2,000
Aisee mtoa mada, hii fursa inatoka kila mwaka? Natamani na mwaka ujao itoke ili iweze kunisaidia kwenye project yangu fulani hivi.
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,823
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,823 2,000
Mkuu Mzizimkavu nithibitishie kwanza iwapo hizo fursa za Wamarekani hutoka kila mwaka au baada ya miaka kadhaa. Nipo serious! Nina peoject ya kufanya mwakani hivyo kutuma maombi kwa wadau kama hao kwangu siyo dhambi.
 
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
718
Points
500
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
718 500
Ivi uwa wanachukua kikundi kimoja au vikundi vilivyokizi
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
6,025
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
6,025 2,000
Ahsante Sana Mkuu MWENYEENZI MUNGU AKUBARIKI
UBALOZI WA MAREKANI TANZANIA-WATANGAZA FURSA KWA VIJANA WOTE WENYE PROJECTS AU MAWAZO YA BIASHARA YATAKAYOSAIDIA JAMIIπŸ‡ΉπŸ‡Ώ



πŸ’° UTAPEWA MTAJI ZAIDI YA Million.50 Tshs Kuendeleza Project Yako
_____________

U.S Embassy Tanzania-Call For Proposals 2019

Projects yako InataKiwa Iwe inalenga katika maeneo Haya

βœ… Projects za Ujasiriamali/ Biashara za jamii
βœ… Projects za maswala ya Afya
βœ… Projects za mambo ya Elimu
βœ… Projects za maendeleo ya Wanawake
βœ… Projects za maswala ya Uchumi na Maendeleo
βœ… Projects za maswala ya Ulinzi na Usalama
βœ… Project za maswala ya Demokrasia


πŸ“Œ Bonyeza Link- KUPATA MUONGOZO JINSI YA KUANDIKA PROJECT YAKO

πŸ“Œ Maombi yote yanatumwa , Ubalozi wa marekani Kama ilivyoelekezwa

Mwisho wa Maombi Deadline: July 31,2019

Bonyeza Link-JINSI YA KU-APPLY
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡


_____________
Download Hii App Kupata-Fursa Nyingine Kila siku-Apply Online kwa urahisi
πŸ‘‰πŸ‘‰https://play.google.com/store/apps/details?id=com.app.unistoretz
β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬β–¬

WARNING🚨: HAKUNA MALIPO YOYOTE YANAYOHITAJIKA KATIKA KUFANYA APPLICATION YAKO

SAIDIA KUSHEA FURSA HII IWEZE KUWAFIKIA WATANZANIA WOTE WENYE UHITAJI WA UDHAMINI WA KUENDELEZA MIRADI YAO NA KIMASOMOπŸ€πŸ‡ΉπŸ‡Ώ
chanzo:Copy & Paste
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
9,334
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
9,334 2,000
Ni lazima iwe taasis?? Mtu binafsi anaweza kutuma ?? Lol
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,921
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,921 2,000
Dah.. naona isha expire hii. Ila I hope scholarships bado ziko
 

Forum statistics

Threads 1,336,297
Members 512,585
Posts 32,533,780
Top