Ubalozi wa Marekani Tanzania waguswa na kifo cha Dr. Reginald MENGI

RUKIA MBONDE

Member
Mar 7, 2019
64
125
1086083
 

Pelle mza

JF-Expert Member
May 15, 2008
3,035
2,000
Wameguswa kama sisi tulivyoguswa na Michael Jackson. Mod unganisha UZI huu.
 

Somi

JF-Expert Member
Feb 7, 2009
1,389
2,000
Mzee Mengi alikuwa mfanyabiashara pekee mzalendo aliyewakilisha Tanzania kitaifa na kimataifa ambaye jumuiya ya kimataifa ilimtambua sijui pengo lake litakuja kuzibwa na Nani . Watu wenye maarifa wa namna hii hutokea mara chache sana. Tunatumaini biashara alizoanzisha za viwanda vya simu, kompyuta na magari zitaendelea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom