Ubakaji...?!!


Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Udadisi tu...
Hivi wanawake huwa WANABAKA wanaume?!!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Zipo kesi kadhaa zilizowahi ku ripotiwa
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,319
Likes
1,266
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,319 1,266 280
dogo alibakwa na hausi geli
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
wanawake ni malaika
hawabakaki kwa vtendo wala kwa NADHARIA.
 
T

Tajiri Mtoto

Senior Member
Joined
Feb 12, 2009
Messages
157
Likes
247
Points
60
T

Tajiri Mtoto

Senior Member
Joined Feb 12, 2009
157 247 60
Mkeshahoi,
Inategemea tafsiri ya kisheria kuhusu ubakaji. Wengine wanasema ni mtu "kumwingilia" mwingine bila ridhaa. naamini mwanamke kwa "biological features" hawezi kumwingilia mwanaume. GONGA HAPA
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
na anapokuvamia chumbani kwako akikushawishi umtimizie ze nidful na wewe hutaki.... ukigoma anatishia kupiga kelele na kurarua kivazi chake. utaitaje khali hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277