Ubadhirifu: Huu ndio Msafara wa Makonda kwenye ziara za Wilayani huko Arusha

Achoo nsisya kwani ahoo akalumyana ako iseke itupu, ukufyendula kakalomo kake, fyuu. Atamenye nasimo , Makonda is used as a mopper, time will they get rid of him very soon kinachofanyika wamemjumuisha ili kumsahaulisha
 
Unaongea Nini? Kwamba ubaya unahalalisha ubaya mwingine. Mbona kahoji kwanini mkuu wa mkoa anatumia Magari mengi hivyo? Wewe unakimbilia kwa Mbowe. Tatizo mnawaza vyama baadala ya nchi. Mkuu wa Mkoa ni mwakilishi wa raisi kwenye mkoa, wewe unamlingamisha na Viongozi wa vyama vya siasa.
Vyama vyama siasa vya upinzani sio majina tu, tunategemea wakamate nchi. Tunaangalia mbali.
 
Haijulikani anafanya hivi kwa sababu zipi, kwamba yeye ndio Mkuu bora wa Mikoa yote au labda yeye ni zaidi ya mawaziri, maana tunaona Mawaziri wakisafiri mbali zaidi kwa gari moja tu, na wakifika wanatatua kero na kusikiliza wananchi, kwanini yeye anafanya hivi?

View attachment 2997384

Kwa Kinyakyusa mtu wa aina ya Makonda anasemwa hivi, "ABHUGANILE FIJO UBHUSISYA" yaani kwa Tafsiri ni mtu anayependa mno Utukufu na kuogopwa ama kutisha ili aonekane mkubwa sana. Ambayo pia kitaalam inatafsiriwa kama matatizo ya akili.

Lakini Sheria za Tanzania zinasemaje kuhusu msafara wa kiongozi mdogo kama RC?
Tuonyeshe na msafara wa mbowe
 
Kama magari wanatoa wadau na mafuta wanatoa haohao na kodi wanatoa kwa usahihi basi ni jambo jema na ni mfano kwa viongozi wengine kwa mikoa pia..
Nikiwa kama mdau na mimi naweza kuunga hata kwenye msafara wa sa 100? Au sio.
Albert Bashite ni Tatizo.
Leo asubuhi nimewasikia akina Maulid Kitenge wakitamka kwenye kipindi kwamba Bashite anatumia matatizo ya watu ili kujipatia Umaarufu.
Mimi nasema hivi Bashite ana makandokando yake makubwa hivyo anatumia nguvu kubwa kuyaficha.
Ishu yake ya kutumia jina la mtu (paul makonda) inamsumbua huyo dogo naamini ipo siku atawekwa lupango kwa kosa hilo wacha atapetape sashivi
 
Haijulikani anafanya hivi kwa sababu zipi, kwamba yeye ndio Mkuu bora wa Mikoa yote au labda yeye ni zaidi ya mawaziri, maana tunaona Mawaziri wakisafiri mbali zaidi kwa gari moja tu, na wakifika wanatatua kero na kusikiliza wananchi, kwanini yeye anafanya hivi?

View attachment 2997384

Kwa Kinyakyusa mtu wa aina ya Makonda anasemwa hivi, "ABHUGANILE FIJO UBHUSISYA" yaani kwa Tafsiri ni mtu anayependa mno Utukufu na kuogopwa ama kutisha ili aonekane mkubwa sana. Ambayo pia kitaalam inatafsiriwa kama matatizo ya akili.

Lakini Sheria za Tanzania zinasemaje kuhusu msafara wa kiongozi mdogo kama RC?
Haijawahi kuwa muadilifu
 
Unajua CDM hamjielewi kabisa. Niliwauliza hivi:Ndani ya chama hakuna domokrasi. Mwenyekiti ni wa kudumu. Lakin mnahamasisha tupate katiba mpya.Je, tutaweza kupata katiba mpya ya JMT wakati vyama vina katiba mbovu?...
Wengi wa tunaohitaji katiba mpya hatuna vyama, kwa hiyo hatuwezi kunyimwa katiba mpya kwa sababu ya madudu ya CCM na CDM.
 
Haijulikani anafanya hivi kwa sababu zipi, kwamba yeye ndio Mkuu bora wa Mikoa yote au labda yeye ni zaidi ya mawaziri, maana tunaona Mawaziri wakisafiri mbali zaidi kwa gari moja tu, na wakifika wanatatua kero na kusikiliza wananchi, kwanini yeye anafanya hivi?...
kwani pale chadema taratibu za kiongozi mwandamizi wa chama mpka kufikia hatua ya kuombaomba achangiwe pesa kwajili ya jambo lake binafsi utaratibu ukoje? 🐒
 
Haijulikani anafanya hivi kwa sababu zipi, kwamba yeye ndio Mkuu bora wa Mikoa yote au labda yeye ni zaidi ya mawaziri, maana tunaona Mawaziri wakisafiri mbali zaidi kwa gari moja tu, na wakifika wanatatua kero na kusikiliza wananchi, kwanini yeye anafanya hivi?

View attachment 2997384

Kwa Kinyakyusa mtu wa aina ya Makonda anasemwa hivi, "ABHUGANILE FIJO UBHUSISYA" yaani kwa Tafsiri ni mtu anayependa mno Utukufu na kuogopwa ama kutisha ili aonekane mkubwa sana. Ambayo pia kitaalam inatafsiriwa kama matatizo ya akili.

Lakini Sheria za Tanzania zinasemaje kuhusu msafara wa kiongozi mdogo kama RC?
Halafu mtu anakuaminisha eti lipa kodi kwa hiari kwa maendeleo yetu
Huku ni kuchezea hela za walipa kodi na hapo ndio shida inapoanzia
 
Back
Top Bottom