Uamuzi wa naibu spika kuhusu madaktari ni wa busara-halima mdee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi wa naibu spika kuhusu madaktari ni wa busara-halima mdee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 3, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Kawe kwa tiketi ya CHADEMA, Mh. Halima Mdee amesema uamuzi wa Naibu Spika kutaka suala mgogoro wa Madaktari lishughulikiwe na kamati ya huduma za jamii ni wa busara.

    Mdee aliyasema hayo nje ukumbi wa bunge wakati akihojiwa na waandishi wa habari.
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,762
    Likes Received: 6,066
    Trophy Points: 280
    So? What is your standing?
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    error 604 try again!
     
  4. vimon

    vimon Senior Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    searxhing.............
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamwe sitasifia uamuzi huu bali nasubiri matokeo ya hiki kilichoamuliwa
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Kuamua kwa maneno ni tofauti na matendo... Tunasubiri .....
     
Loading...