Uaminifu (100%) ktk ndoa inawezekana?


K

Kahamba

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
K

Kahamba

Member
Joined Nov 1, 2010
58 0 0
Katika siku za karibuni tulikuwa ktka maongezi vijana wenzangu kadhaa me na ke mchanganyiko. Katika kuchangia mojawapo ya hoja nikasema "Siwezi kuwa na nyumba ndogo wakati mke wangu nampenda na nimemchagua mwenyewe". Ajabu ni jinsi nilivyoshambuliwa na wasikiizaji wangu, (wenye ndoa na wasio na ndoa) kuonyesha kutokubaliana nami huku wakisema "Unayasema kwa kuwa tu umeoa juzi".

Sasa naomba msaada wemu wadau, je, Inawezekana kuwa na mwanandoa mwaminifu 100%? Na kama ndiyo, ni wangapi ktk 100?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
inawezekana san
kuna wanaume na wanawake ambao ni waaminifu sana
-kuiga ndo kunasumbua siku izi wanawake na wanaume wanaona kuswap nje ni km fashen vile usipokuwa na nyumba ndogo unaonekana km mshamba vile...
-UKIMCHAGUA EVA WAKO /ADAMU WAKO BILA SABABU ZA MATERIALS(ukimpata wa real love nawe ukampenda kwa dhat) BASI utaona anakutimizia maitaj yako yooooooooooote so haina haja tena ya kwenda nje
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
katika siku za karibuni tulikuwa ktka maongezi vijana wenzangu kadhaa me na ke mchanganyiko. Katika kuchangia mojawapo ya hoja nikasema "siwezi kuwa na nyumba ndogo wakati mke wangu nampenda na nimemchagua mwenyewe". Ajabu ni jinsi nilivyoshambuliwa na wasikiizaji wangu, (wenye ndoa na wasio na ndoa) kuonyesha kutokubaliana nami huku wakisema "unayasema kwa kuwa tu umeoa juzi".

Sasa naomba msaada wemu wadau, je, inawezekana kuwa na mwanandoa mwaminifu 100%? Na kama ndiyo, ni wangapi ktk 100?
possible 100%
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Katika siku za karibuni tulikuwa ktka maongezi vijana wenzangu kadhaa me na ke mchanganyiko. Katika kuchangia mojawapo ya hoja nikasema "Siwezi kuwa na nyumba ndogo wakati mke wangu nampenda na nimemchagua mwenyewe". Ajabu ni jinsi nilivyoshambuliwa na wasikiizaji wangu, (wenye ndoa na wasio na ndoa) kuonyesha kutokubaliana nami huku wakisema "Unayasema kwa kuwa tu umeoa juzi".

Sasa naomba msaada wemu wadau, je, Inawezekana kuwa na mwanandoa mwaminifu 100%? Na kama ndiyo, ni wangapi ktk 100?
?! Wapo waaminifu na kadiri maisha yanavyokenda wengind wanashindwa
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Haiwezekani hata kidogo!:nono:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
Haiwezekani hata kidogo!:nono:
naunga mkono hoja!....
MSISITIZO:hili swali lijibiwe na watu wanaoishi na wanawake/wanaume majumbani mwao.....!i mean watu waliooa/walioolewa
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wanawake wakianza kuvaa baibui na kuacha kuvaa vimini na tight trousers basi wanaume wengi hawatashawishika kirahisi kuchapa out
Wanaume wakijishughulisha saana katika kutafuta mshiko na kufanya mazoezi ya kutosha badala ya kukaa bar na kutandika kilaji baasi wanawake wengi hawata washawishi kirahisi
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
inawezekana san
kuna wanaume na wanawake ambao ni waaminifu sana
-kuiga ndo kunasumbua siku izi wanawake na wanaume wanaona kuswap nje ni km fashen vile usipokuwa na nyumba ndogo unaonekana km mshamba vile...
-UKIMCHAGUA EVA WAKO /ADAMU WAKO BILA SABABU ZA MATERIALS(ukimpata wa real love nawe ukampenda kwa dhat) BASI utaona anakutimizia maitaj yako yooooooooooote so haina haja tena ya kwenda nje
Hawezi kukutimizia yooote kwa wanadamu tumeumbwa na mapungufu...jamani wakitulia na wake zao akina mama kubwa sie soko litakufa
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
inawezekana
inawezekana
wapo
wapo
wapo
km haujawai ona bas pole
kuna watu si mapadre na wala si masista lakin wana ucha mungu+wanamuogopa mungu kiukweli so hawez akaitenda dhamb i
-kuna watu wanapendana kiukweli..na ukimpenda mtu kiukweli autopenda fanya lolote la kumuumiza (ATA KM HATOJUA KM UMESWAP NJE)..
WATU HAWA WAPO WAAMINIFUUUUUUUUUUUUUU MPK RAHA....
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Wanawake wakianza kuvaa baibui na kuacha kuvaa vimini na tight trousers basi wanaume wengi hawatashawishika kirahisi kuchapa out
Wanaume wakijishughulisha saana katika kutafuta mshiko na kufanya mazoezi ya kutosha badala ya kukaa bar na kutandika kilaji baasi wanawake wengi hawata washawishi kirahisi
Kwani wanaotoka nje ya ndo ni wanawake au? We hatauone nini kama mwaminifu utabaki hivyo tamaa kama ipo hata sabuni utatumia
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
inawezekana
inawezekana
wapo
wapo
wapo
km haujawai ona bas pole
kuna watu si mapadre na wala si masista lakin wana ucha mungu+wanamuogopa mungu kiukweli so hawez akaitenda dhamb i
-kuna watu wanapendana kiukweli..na ukimpenda mtu kiukweli autopenda fanya lolote la kumuumiza (ATA KM HATOJUA KM UMESWAP NJE)..
WATU HAWA WAPO WAAMINIFUUUUUUUUUUUUUU MPK RAHA....
tunaomba uzoefu wako hapa ''praktikale''

mambo ya KUNA WATU....!hatutaki
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,409
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,409 280
wanawake wanaweza kuwa 100% LAKINI KWA WANAUME NGUMU SANA, anaweza asiwe na nyumba ndogo, lakini anakuwa anagongagonga vibata vinavyojitokeza, mimi huwa naziita kazi za nje,
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Hawezi kukutimizia yooote kwa wanadamu tumeumbwa na mapungufu...jamani wakitulia na wake zao akina mama kubwa sie soko litakufa
hahha hahha aya mama
mimi siwez kukubishia wewe mbwiga yangu .....soko litakufa siyo?apana bwana wachache ni waaminifu lakin weng wao ndo ivo vidig dig vnaruka ruka tu..
KWAN FINEST HAAMINIK?
unarud ln?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hawezi kukutimizia yooote kwa wanadamu tumeumbwa na mapungufu...jamani wakitulia na wake zao akina mama kubwa sie soko litakufa
Mmm pana ka ukweli hapo maana niliwahi msikia binti mmoja anasema " Na siye tulale na nani, ama tulale na MBWA" eeeh
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,429
Likes
2,114
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,429 2,114 280
Katika siku za karibuni tulikuwa ktka maongezi vijana wenzangu kadhaa me na ke mchanganyiko. Katika kuchangia mojawapo ya hoja nikasema "Siwezi kuwa na nyumba ndogo wakati mke wangu nampenda na nimemchagua mwenyewe". Ajabu ni jinsi nilivyoshambuliwa na wasikiizaji wangu, (wenye ndoa na wasio na ndoa) kuonyesha kutokubaliana nami huku wakisema "Unayasema kwa kuwa tu umeoa juzi".

Sasa naomba msaada wemu wadau, je, Inawezekana kuwa na mwanandoa mwaminifu 100%? Na kama ndiyo, ni wangapi ktk 100?
inshort LOVE & TRUST ni ngumu sana.. ila inawezekana kama mkifanana "KITABIA"
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kwani wanaotoka nje ya ndo ni wanawake au? We hatauone nini kama mwaminifu utabaki hivyo tamaa kama ipo hata sabuni utatumia
Na ndizi na tango etc utavitumia tuuu
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
kumekucha!!!!!!
me n st roy!!!!!!
nimekujibu??????
sema ukweli bwana!....
hiyo mambo ya KUNA.......KUNA......!not real
shusha dataaz as per your exiperience kwenye ndoa yako.

roya sio muoaji,na hajawahi kuoa!kama alikwambia amekuoa amekudanganya....!ni hawara ako tu yule
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
awe na ndoa ngap jaman?
ni mimi na yeye tu ndo tuna ndoa
ivi tulisahau kukupa kad eennh
mweee tusamehe
dig dig mwenzako alkuja...ajakupa salam?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
awe na ndoa ngap jaman?
ni mimi na yeye tu ndo tuna ndoa
ivi tulisahau kukupa kad eennh
mweee tusamehe
dig dig mwenzako alkuja...ajakupa salam?
roya ni towashi....!hawezi kuoa
 

Forum statistics

Threads 1,239,198
Members 476,441
Posts 29,345,452