TZ Embassy in DC Web


J

Jim

Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
70
Likes
2
Points
0
J

Jim

Member
Joined Mar 7, 2008
70 2 0

Kwenye website yenu, www.tanzaniaembassy-us.org, kuna link inayosema "Balozi Message". Uki-click hiyo link inakupeleka kwenye page yenye kichwa "Ambassodor's Biography", ambazo sina hakika kama ni kitu kimoja au vipi? Lakini mimi nilitaka kusoma message ya balozi na badala yake nikalazimika kusoma kwamba Balozi alisoma Mzumbe, ana post-graduate certificate na ana watoto 2, which is fine but misplaced.
 
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2007
Messages
282
Likes
0
Points
0
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2007
282 0 0
Wewe unashangaa web page!..hata kile choo pale chini hakina sabuni,toilet paper na taa haiwaki! duu sijui hata hao wageni wanajisikiaje!

Wembe
 
J

Jim

Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
70
Likes
2
Points
0
J

Jim

Member
Joined Mar 7, 2008
70 2 0
Wewe unashangaa web page!..hata kile choo pale chini hakina sabuni,toilet paper na taa haiwaki! duu sijui hata hao wageni wanajisikiaje!

Wembe
Unajua "rest room" wanagundua wachache, but this one is a world wide web where everyone has access to.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Kingine, biography ya Balozi imemtaja Mkapa mara saba, haijatulia. Sio kwamba ina mapungufu ya kitaaluma au uzoefu, ila imejaa uhusiano wake wa karibu na Mkapa, mshutumiwa wa high crimes in high places. Hawa watu kuna vitu fulani vya public relations hawajaamka kuvijua bado. Mkapa sasa hivi ni persona non grata. Hata kama ni ndugu yako inabidi hadharani usimtaje taje Rais Mstaafu anayetaka kushtakiwa kwa kujiuzia migodi. Barabarani Mkapa kazomewa. Vivyo hivyo, mitandaoni Mkapa sio popular, kama Uswahilini ambako akijichanganya bila ulinzi atapigwa matofali!

Bio inasema Balozi alikuwa "personal assistant with added responsibilities" wa Mkapa (wanajua wenyewe hayo majukumu ya ziada). Sasa unafikiri Rais alipokuwa anafanya dili za kununua migodi alikuwa anaenda mwenyewe kwenye minada? Ni hawa "personal assistant with added responsibilities" zisizo julikana ndio walikuwa wanatumwa labda.

Hiyo ni labda. Cha uhakika ni kwamba hata kama walikuwa hawaendi kwenye minada kwa niaba ya Mkapa, at the very least, walijua madili yake. Hawa ndio wanabeba brief case la Mkapa, ndio wanatoa photocopy ma document ya Rais, ndio ma liaison wa idara ya Usalama Ikulu. Hata wasipoenda nae kwenye dili, wanajua amelalia wapi, ameamkia wapi. Kwa hiyo, kama we ni mjanja, huwezi ku advertise kwenye Bio yako hicho ki wasifu cha kubeba mkoba wa master key ya mwizi, kama anavyo shutumiwa. Ni kirekodi kichafu. Huyu balozi lazima atakuwa hana public relations/political savvy masikini. Labda ni mtupu huyu.

Viongozi wetu, masikini weeee!
 
A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
Duh Kuhani,

Nimependa sana hiyo analysis yako. Hopefully watasoma hawa jamaa.
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
jana nimeona kwenye daily news mkapa amepoteza hati ya kiwanja kiko kigamboni, mwenye kuiona airudishe kw aassistant registrar of titles kabla ya siku 21, otherwise huyu jamaa atampatia nyingine, wakuu nitawekeeeni phptocopy hapa, hii ni issue ndogo lakini sijaelewa alipotezea wapi, isije ikawa....
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Aliyepoteza hati ni Benjamini Mkapa huyu rais mstafuu au mwingine?? Maana haya majina huko masasi ni kama kwetu kule ukisema magadula tu wanaweza kuja hata 40....kama ni yeye yawezekana mishe mishe zilipamba moto katika kuweka deal sawa ikadondoka....aliyeokota wala asirudishe na tutafatilia tujue kama hicho kiwanja alikipata kifisadi au vipi lazima kitakuwa super low density si kama vya kwetu kule kiburugwa....
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0

Kwenye website yenu, www.tanzaniaembassy-us.org, kuna link inayosema "Balozi Message". Uki-click hiyo link inakupeleka kwenye page yenye kichwa "Ambassodor's Biography", ambazo sina hakika kama ni kitu kimoja au vipi? Lakini mimi nilitaka kusoma message ya balozi na badala yake nikalazimika kusoma kwamba Balozi alisoma Mzumbe, ana post-graduate certificate na ana watoto 2, which is fine but misplaced.
Mkubwa ndio hivyo tena tunajikongoja na maisha haya ya Sayansi na teknolojia na umakini. Ni kweli na mimi ni shuhuda wa haya maana nilishayaona. Wahusika najua wapo makini na JF watalirekebisha nadhani.
 
J

JosseySteve

New Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
4
Likes
0
Points
0
J

JosseySteve

New Member
Joined Oct 2, 2007
4 0 0
Nami nimeshuhudia hilo. Ila mambo mengine bwana, inabidi kucheka tu! Hapo hapo kwenye Home page ya Ubalozi wa TZ Marekani pana ka-title ka Regional Corporation, ukienda kwenyewe unakuta title bado ni hiyo hiyo Regional Corporation lakini ukisoma content unaona Kinachoelezwa ni Regional Co-operation!!! Huu ndo uzembe wa kupasua kichwa cha mgonjwa wa mguu na kupasua mguu wa mgonjwa wa kichwa!!!!
 
J

Jim

Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
70
Likes
2
Points
0
J

Jim

Member
Joined Mar 7, 2008
70 2 0
Hongera ubalozi. Naona sasa link ni "Balozi Bio".

Fanyeni proof reading ya mambo mengine sasa na hasa hilo la Corporation badala ya Cooperation.

Goodluck!
 

Forum statistics

Threads 1,235,244
Members 474,449
Posts 29,215,091