TYSON FURRY amsujudia Wilder, awaonya AJ na Dillian Whyte wasiombe mechi na Wilder watafia uwanjani.

babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,213
Points
2,000
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,213 2,000
Aj anapigana kwa tactics ni kama mayweather tu very defensinve anapiga shots zake accurate sana na chache. He is always waiting mpaka round za baadae mpinzani wake aanze kuchoka ndo aatack with full power. Wielder is rather different yeye anapiga hardest shots zake mwanzoni mwa pambano. Anapiga bila plan shots zake nyingi sio accurate points zinakuwa chache wakati anapoteza nguv nying mno. AJ akiweza kumcontain mpaka round za mbele anachokaga kinoma wakati aj round zinavyoenda anazid kuwa balaa. I see AJ winning a KO on late rounds againts wielder
pambano la juzi mda unavozidi kwenda ndivo aj alivokuwa anazidi kuchoka,,mwisho wa siku kapigwa na chibonge aibu sana
 
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,565
Points
2,000
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,565 2,000
Huyu AJ ni mzuri ila tatizo ni Pumzi. Jamaa anatakiwa kufanyia kazi sana ilo suala otherwise namuona yuko gwud na anaweza mkalisha Wilder vizuri tu
 
MNYWABUJU

MNYWABUJU

Senior Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
118
Points
225
MNYWABUJU

MNYWABUJU

Senior Member
Joined Sep 6, 2018
118 225
Write your reply..shikamoo tyson furry kwa kumkanya aj
 
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
841
Points
1,000
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
841 1,000
pambano la juzi mda unavozidi kwenda ndivo aj alivokuwa anazidi kuchoka,,mwisho wa siku kapigwa na chibonge aibu sana
Mazoezi yote aliyokuwa anafanya hakuna kitu yaani alikuwa kalegea mpaka unajuiliza vipi mbona huyu kakomaa sana vipi mbona? Akirushiwa konde anaziba tu sura,rudisha majibu kwa kurusha ngumi.
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,791
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,791 2,000
Tutamuitia AJAGBA ... Mnigeria mwenye ngumi mithili ya chuma
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,791
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,791 2,000
Huyu si ndio yule mapambano yake yote kaua au sio yeye
Ndio huyo huyo....kuna mabondia wengine wanamkimbia.....angalia pambano lake na Curtis Harper yutube......jamaa aliingia mitini...
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,893
Points
2,000
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,893 2,000
Mwenzio ashakumbana na kipigo pale alipolala sakafuni round #12. Wewe ni Nani Mpaka ukambishia mtu aliyekwisha test ngumi za Wilder???
Mkuu nikikumbuka nacheka sana, alikula bomba moja akalala kama dk 5 hv 🤣🤣
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,893
Points
2,000
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,893 2,000
AJ anamapungufu mawili makuu

1. PUMZI INAKATA MAPEMA RND 5 HV

2. ANARUHUSU SANA NGUMI KUMFIKIA, HAJIZUII KIKAMILIFU
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,531
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,531 2,000
Wilder ana mkono mzito sana, jaribu kuangalia clip zake ndio utanielewa
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top