TYSON FURRY amsujudia Wilder, awaonya AJ na Dillian Whyte wasiombe mechi na Wilder watafia uwanjani.

Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,675
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,675 2,000
Aj anapigana kwa tactics ni kama mayweather tu very defensinve anapiga shots zake accurate sana na chache. He is always waiting mpaka round za baadae mpinzani wake aanze kuchoka ndo aatack with full power. Wielder is rather different yeye anapiga hardest shots zake mwanzoni mwa pambano. Anapiga bila plan shots zake nyingi sio accurate points zinakuwa chache wakati anapoteza nguv nying mno. AJ akiweza kumcontain mpaka round za mbele anachokaga kinoma wakati aj round zinavyoenda anazid kuwa balaa. I see AJ winning a KO on late rounds againts wielder
Kilichomkuta AJ kwa Andy Ruiz ndio akapigane na Wilder atafia hapo nyie mtieni ujinga tu AJ
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,729
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,729 2,000
AJ kumbe box tu,kakalishwa ko huko round ya 7
Watu wa boxing wanatupanga tu. Hiyo imepangwa kuelekea AJ vs Wilder fight. Usishangae Wilder akapigana na Ruiz na kuwa unified world champion then likafata pambano against Joshua.
 
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
841
Points
1,000
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
841 1,000
Watu wa boxing wanatupanga tu. Hiyo imepangwa kuelekea AJ vs Wilder fight. Usishangae Wilder akapigana na Ruiz na kuwa unified world champion then likafata pambano against Joshua.
Mkuu inawezekana ikawa kweli,ila aj katolewa mpaka damu puani kwa ngumi alizopigwa .

Ukiangalia pambano vizuri aj mwili wa bure kabisa anapigwa ngumi mpaka anakwenda chini mara 4,sidhani kama alikuwa anafanya kusudi maana angekufa maana mpaka mtu anakutoa damu puani.

Aj bado mchAnga sana kwenye boxing kakutana na mtu anayerusha ngumi haraka ana kwenda chini.
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,127
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,127 2,000
Watu wa boxing wanatupanga tu. Hiyo imepangwa kuelekea AJ vs Wilder fight. Usishangae Wilder akapigana na Ruiz na kuwa unified world champion then likafata pambano against Joshua.
Una akili timamu?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,224
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,224 2,000
Yaani hata mwakinyo wetu kaanza kumpigia hesabu AJ......NOT FAIR AT ALL
 
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
841
Points
1,000
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
841 1,000
Hivi alikataa mwenyewe kuendelea au refa alikatisha pambano!?
Refa alikatishA.

Aliesabiwa mpaka 8 ndio akaamka huku damu zikimvuja puani.

Refa aliona jamaa asije akauliwa bure maana jamaa kila wakati analambishwa sakafu.

Refa alimpa maelekezo afanye ilikuthibitisha yuko vizuri jamaa akashindwa refa akaamua kumaliza maana jamaa network ilikata
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,821
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,821 2,000
And Ruiz yupo vizuri sana. Joshua alikua well contained.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,224
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,224 2,000
Refa alikatishA.

Aliesabiwa mpaka 8 ndio akaamka huku damu zikimvuja puani.

Refa aliona jamaa asije akauliwa bure maana jamaa kila wakati analambishwa sakafu.

Refa alimpa maelekezo afanye ilikuthibitisha yuko vizuri jamaa akashindwa refa akaamua kumaliza maana jamaa network ilikata
Sad......sehemu kubwa ya dunia walikuwa wanampa AJ uwezekano kushinda kwa 95%
 
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
841
Points
1,000
Ladder 49

Ladder 49

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
841 1,000
Sad......sehemu kubwa ya dunia walikuwa wanampa AJ uwezekano kushinda kwa 95%
Mkuu ni 100% kabisa.Mkuu kingine tukiacha ushabiki AJ ni wakawaida sana yaani hanastamina kabisa Yaani ngumi kidogo tu akirushiwa kaanguka chini.

Kwenye hilo pambano muda wote aj anarudi nyuma tu,Na wakati Wewe ndio bingwa,umejiandaa muda mrefu mwenzio week 5 tu.

Aj akipigwa ngumi anaumia anakata pumzi fasta.

Rematch itakuwa December au November this year.

Aj hana uwezo wa kupigana na wilder kabisa kabisa.
 
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,788
Points
2,000
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,788 2,000
Hapa ni kama kufananisha jitu lenye nguvu alaf halina akili (wilder) na mtu mwenye nguvu alaf ana akili (AJ). Definitely naona Joshua anaenda kushinda hilo pambano. Joshua kaangusha maboxer tough sana ukilinganisha na wilder
AJ yupi ilikuwa unamzungumzia hapa chief..?
Huyu aliyechakazwa na kibonge mwepesi wa Mexico au mwingine..?
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top