Twiga stars walala 3-0 kwa wacameroon


Mtade_Halisi

Mtade_Halisi

Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
28
Likes
0
Points
0
Mtade_Halisi

Mtade_Halisi

Member
Joined Feb 23, 2008
28 0 0
Timu soka ya Taifa ya wanawake a.k.a Twiga stars jioni hii imelala 3-0 mbele ya wadada wa cameroon.hadi Kipindi cha kwanza Cameroon walikuwa wanaongoza kwa bao 1-0. Mabao mengine mawili yalipatikana kipindi cha pili hivyo kuiweka Twiga stars katika wakati mgumu kufuzu mashindano ya Africa.Twiga stars wanahitaji ushindi wa mabao 4-0 ili kuweza kufuzu watakapopambana na wacameroon hao kule Younde kwenye ngwe ya marudiano. Pata picha toka taifa kwa mujibu wa Michuzi blog...
 

Attachments:

M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Leo nimewaona hawa dada Ikulu wakitiwa moyo!

Sasa may be Cameroon basi wasiende --watafungwa mno bao nyingi na ni kupoteza nauli bure!
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,567
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,567 280
Akizungumza na Lete RAHA, Mkwasa alisema jijini katikati ya wiki akiwa amekata tamaa kuwa anawasubiri wapinzani wao tu, na ameridhika na mechi za kirafiki na timu za shule za michezo na timu za kujifurahisha.

``Tumeridhika maana hatuwezi kulazimisha kupatikana kwa mechi, na ninaamini hizi mechi tulizocheza na vijana wadogo wa academy zitatusaidia kwa kuwa zimetuweka fiti na hata mimi nimerekebisha baadhi ya makosa niliyokuwa nimeyaona mwanzo,``alisema Mkwasa ambaye ana uzoefu mkubwa katika soka ya wanaume.

Lete Raha
2008-02-17 09:34:03
By Mwandishi Wetu
.
Cameroon ni moja kati ya timu mbili za football ya wanawake, zilizo bora kabisa ktk bara la Africa, nyingine ni Nigeria. hivyo isitukatishe tamaa, kwani kinachotakiwa ni maandalizi mazuri. hata Mkwasa (coach) alishakata tamaa mapema kutokana na uduni wa maandalizi. suala la kuitwa ikulu halina mchango wa maana kiufundi, maandalizi makini ndiyo muhimu.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Kocha naye maneno meeengi! Halafu kwa visingizio anaongoza. Mie nadhani ili kuokoa hasara na kipigo cha aibu kwa Taifa, huko Yaunde bora wasiende; tusubiri kulipa faini tu basi.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Umenifanya nicheke nahurumia mbavu zangu.
Kupigwa ngumi za uso mbele ya mkeo/mumeo ndo ukubwa huo..Sasa kama tusipoenda, Cameroon itaonekanaje kijogoo?

Teh teh teh..
 

Forum statistics

Threads 1,235,773
Members 474,742
Posts 29,234,949