Twendeni kilindi

Mohamed Mbelwa

Verified Member
Apr 13, 2013
502
500
Watanzania wenzangu wapenda mabadiliko nawaomba tuelekeze nguvu katika wilaya ya kilindi, kwani pamoja na serikali hii kuwanyima maendeleo lakini bado hawana elimu ya uraia kujua ni namna gani wanaweza kuiadhibu.

%kubwa wamelala usingizi mzito ,chondechonde twendeni kilindi
 

ngonani

JF-Expert Member
Aug 27, 2012
1,369
1,250
Hii wilaya iko mkoa gani hapa Tanzania?ni waziri gani anayetoka huko?Mbunge wa Kilindi ni nani?honestly nimewahi kuisikia hii wilaya lakini sikuwahi kuwa na interest ya kuifuatilia kwa undani.
 

Gor

JF-Expert Member
May 27, 2014
2,793
1,195
watanzania wenzangu wapenda mabadiliko nawaomba tuelekeze nguvu katika wilaya ya kilindi, kwani pamoja na serikali hii kuwanyima maendeleo lakini bado hawana elimu ya uraia kujua ni namna gani wanaweza kuiadhibu. %kubwa wamelala usingizi mzito ,chondechonde twendeni kilindi
mikoa ya dodoma,tanga,songea,pwani na lindi zinatutia hasara ktk ukombozi
 

Tee Bag

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
7,190
2,000
hapa ni lazima yapatikane maelezo ya ziada, UKAWA mkoa wa tanga, UKAWA makao makuu, tupeni maelezo haiwezekani wilaya nzima ipite bila kupingwa,
 

Zogoo da khama

JF-Expert Member
May 20, 2013
563
500
Iko Mkoa wa Tanga, inapakana na wilaya na Handeni na Korogwe, Mbuge wake ni Mama Beatrice Shelukindo, ni wilaya mpya. nawasilisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom