Twanga wafunika billicanas | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twanga wafunika billicanas

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 27, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606"> TWANGA WAFUNIKA BILLICANAS

    </td> <td align="right" width="139">photos</td> <td align="right" width="12"> </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Safu ya wanenguaji wa bendi ya African Stars (Twanga Pepeta) wakishambulia jukwaa wakati bendi hiyo ilipofanya onesho ndani ya ukumbi wa Cub Billicanas (Muc Mo) uliopo katikati ya jiji la Dar es Salaam usiku wa kuamkia leo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mwimbaji nyota wa ‘Twanga’, Saulo John (Ferguson) akipagawisha mashabiki.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mnenguaji nyota wa Twanga, Lilian Tungaraza (Liliani Internet) akiwa amemdandia shabiki na kumkatia mauno kisawasawa wakati wa onesho hilo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Lilian Internet akionesha kipaji chake baina ya jukwaa na mwili wake.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mnenguaji mwenye mvuto mahsusi wa wana-Twanga, Aisha Mbegu Madinda akiwajibika jukwaani.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Chiriku wa kike wa Twanga, Luiza Nyoni Mbutu akitoa burudani jukwaani.

    http://www.globalpublisherstz.com/


    </td></tr></tbody></table>
     
  2. w

    wakumbuli Senior Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imetulia hiyo ila madinda macho yake kama ameziwa na kilaji
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,061
    Trophy Points: 280
    hii show ni ya lini walumendago?
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli hapa. Kama una mke inakuaje?

    [​IMG]
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nasikia sasa hivi wanafanya vizuri kwenye maonesho yao, tofauti na miezi kadhaa nyumba.
     
  6. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    unamwambia umepitiwa,vitu vingine ngumu kuona inapita tu!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wow nice
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hahaha Luiza Mbutu kapendeza kweli na kivazi chake
    nimefurahi tena kumuona Bi Aisha Madinda Jukwaani
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kama wife akikuona hapo inabidi afikirie mala mbili unajua wanamziki wao huwa wanadandia tu mtu yoyote so sijui kama anaweza kukupa talaka
     
Loading...