TV za dini kuanzishwa.Hii inaashiria nini?


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Leo nimeangalia kwenye taarifa ya habari channel ten kuwa kanisa la Mch. Rwakatare wanataka kuanzisha Television yao itakayoitwa Ebenezer Tv. Naona kila kanisa liko ize kuanzisha Tv kila kukicha, hii ina maana gani wanaJF, kwamba ndio tunakaibia mwisho wa dunia hivyo wanatumia kila njia kufikisha ujumbe ili baadae Mungu asiwalaumu aliowatuma kuongoza kondoo wake? Naomba majibu wanaJF...nawakilisha...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Kueneza neno la mungu kwa watu wengi zaidi na biashara pia.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kueneza neno la mungu kwa watu wengi zaidi na biashara pia.
kwa hyo ina maana kama kila kanisa wakiwa na tv yao hizi wanazozitumia kwa sasazitadoda maana hazitapata wateja, kwa mfano chanel ten kuna lusekelo, rwakatare, kakobe na wengineo. wakiwa na tv zao si kule watu wataanza kuhisi njaa?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
kwa hyo ina maana kama kila kanisa wakiwa na tv yao hizi wanazozitumia kwa sasazitadoda maana hazitapata wateja, kwa mfano chanel ten kuna lusekelo, rwakatare, kakobe na wengineo. wakiwa na tv zao si kule watu wataanza kuhisi njaa?
Ndio maana yake............na huenda wanaanzisha TV stesheni ili kupunguza gharama za kurusha matangazo kwenye tv stesheni nyingine.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Ndio maana yake............na huenda wanaanzisha TV stesheni ili kupunguza gharama za kurusha matangazo kwenye tv stesheni nyingine.
kweli, ndio maana wanakazana kuchangishana michango..
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
na lusekelo naye anataka kuanzisha tv yake..pia na kakobe
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hivi Tanzania kuna tv station ya kiislamu? Nimeuliza tu ili nijue wakuu.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,558
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,558 1,353 280
Mara nyingi hizi tv ni mahsusi kwa mijini tu ambako ndiko kwenye biashara kubwa kubwa. Vijinini haitalipa na kawaida mungu wa dini huangalia masilahi zaidi. Vijinini kuna nafsi nyingi lakini hazina uchumi kigezo ambacho kimemsababisha asiwekeze huko.
.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Mara nyingi hizi tv ni mahsusi kwa mijini tu ambako ndiko kwenye biashara kubwa kubwa. Vijinini haitalipa na kawaida mungu wa dini huangalia masilahi zaidi. Vijinini kuna nafsi nyingi lakini hazina uchumi kigezo ambacho kimemsababisha asiwekeze huko.
.
ok, ndio maana huku vijijini tuko doro..hata hivyo vijijini hakuna umeme, kw hiyo ni ngumu kuendesha tv
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Hivi Tanzania kuna tv station ya kiislamu? Nimeuliza tu ili nijue wakuu.
nadhani hakuna ila nilishasikia kwenye redio ya kiislam wakichangishana ili kuitengeneza hapa tz
 
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
208
Likes
6
Points
35
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
208 6 35
Hii ni biashara tu inayolengwa wala sio kulitangaza neno la Mungu. TV zitasaida kupeleka watu kwenye majumba yao ili wakachange zaidi kwa ajili ya kuwaneemesha wachungaji. Kuhusu TV zingine bado zitapata watu kama sisi maana kwangu ni marufuku kuangalia huo uongo.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,927
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,927 4,409 280
Waislam wapo dis organized hivyo kuanzisha tv ni ngumu ingawa matajiri wakubwa tanzania ni waislamu!bakwata ipo kutuliza amani si social developments
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Waislam wapo dis organized hivyo kuanzisha tv ni ngumu ingawa matajiri wakubwa tanzania ni waislamu!bakwata ipo kutuliza amani si social developments
ina maana waislam wana vita?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,927
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,927 4,409 280
hawana vita bali chombo kilichopewa dhamana na serikali bakwata is not there for muslims!hakuna hata hospital moja ya waislamu etc!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hawana vita bali chombo kilichopewa dhamana na serikali bakwata is not there for muslims!hakuna hata hospital moja ya waislamu etc!
ok,ndio maana hawa jamaa maendeleo kwao ni ndoto...hata zahanati hakuna?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
kwa kuwa wameamua kuanzisha tv zao na hii itayumbisha hizi zilizop kimapato, hamuoni kuwa hizi zilizopo zinaweza kujitahidi kuweka vikwazo kwa hizi mpya kuanzishwa ili biashara yao isidorore? hebu imagine kakobe, rwakatare, lusekero, mwakasege, wote hawa wakianzisha tv zao, biashara si itakuwa ngumu kwa hizi zilizopo??
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
741
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 741 280
Wacha waanzishe TV zao. muangaliaji halazimishwi kuona na pia kutakua na chaguo
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Mkuu hebu jaribu siku moja kuangalia hizo tv, utaona hawapo kibiashara kabisa kama unavyo dhania.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hivi hawa jamaa wa hizi tv wanapataje faida? maana sionagi matangazo ya biashara kwenye tv zao...ufafanuzi plz
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055