Tv stations zetu na kuripoti kwao matokeo ya mechi


tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,149
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,149 280
...huwa nafuatilia sana taarifa za habari za hapa bongo na vituo vya nje kama CNN, BBC na SANBC. Vituo vya nje vinapotangaza matokeo ya mechi fulani ya soka huwa lazima virushe clip za mabao. Mathalani kama mechi imeisha 3-2, lazima utaonyeshwa mabao yote matano yalivyopatikana. Lakini TV zetu za Bongo mara nyingi sana (almost 95%) hawaonyeshi mabao hata kama mechi ilikuwa na mabao kadhaa. Afadhali kama hawana record ya hiyo mechi lakini wanakuwa nayo na mbaya zaidi wanaonyesha vipande vya matukio mengine katika hiyo mechi kama vile chenga, kona na move za ajabuajabu. Inanikera sana! Naomba wabadilike katika hili
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Unajua hawa jamaa hasa TBC naona ITV naona labda hawana ufundi ni maneno tu? Wanatakiwa watuonyeshe scenes ili mtazamaji apate kuappreciate. Naona hawajui matumizi ya Technology zaidi ni longolongo.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Huwa hawana muda wa kijifunza kwa wenzao kazi yao kubwa ni kujiona masupastaa na kupoteza muda kukaa vijiweni na kupiga mizinga ka vile hawana mwisho wa mwezi.
esp. radio moja! kuna yule mtaalam wa kunyoa kibwenzi huwa anaboa sana huku akijitamba mkongwe,ati jezi no 9
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Huwa hawana muda wa kijifunza kwa wenzao kazi yao kubwa ni kujiona masupastaa na kupoteza muda kukaa vijiweni na kupiga mizinga ka vile hawana mwisho wa mwezi.
esp. radio moja! kuna yule mtaalam wa kunyoa kibwenzi huwa anaboa sana huku akijitamba mkongwe,ati jezi no 9
Umesema kweli nimekupata anaboa sana mno. Eti mechi imechezwa Uwanja wa Taifa lakini mpaka saa 2 taarifa hawana matokeo simu/hand set ni za nini sasa. Upuuzi mtupu!
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
kwa ujumla watanzania tumelala sana, tunapenda starehe ila kuumiza vichwa hatutaki kabisa. Ikitokea mgeni wa nchi za nje akamiliki vitu vyetu tunaanza kulalamika, ngoja wachina wachukue kila sekta maana wao hadi kupiga debe wamo.
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Likes
7
Points
135
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 7 135
Hilo linachangiwa sana na tatizo la kamera moja uwanjani...Lakini wakati mwingine ni la uchovu wa taaluma wa cameraman na mwandishi wake
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,608
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,608 280
Tatizo ni namna wanavyorusha au kurekodi matukio ya kimichezo. Kwa mfano,kwny soka iwe ITV au TBC1 unakuta wanatumia kamera 2 au 3 tu. Ivyo hata kiwango cha urushaji wa matukio kwny mechi husika unakuta duni. Angalau Star TV wanajitaidi kiasi fulani. Pia mafundi wa station za kibongo hawako creative,na wengi wao hawajasomea izo kazi zaidi ya kuzifanya kwa mazoea.
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,149
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,149 280
...kwa mfano mechi za Senior TUSKER Chalenge Cup 2010 mbona wanarusha vizuri hadi slow motion safi na inaonekana wana camera nyingi uwanjani na still kwenye taarifa ya habari wahaonyeshi clip za amgoli. Mfano Kilimanjaro Stars Vs Uganda jana, nilitegemea wangeonyesha hata vile Kaseja anaokoa Penati lakini ni blaa blaa tu!!!
 
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2009
Messages
436
Likes
54
Points
45
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2009
436 54 45
Kuna haja akina Tido Mhando na Joyce Mhavile wazinduliwe wajue majukumu yao, mojawapo ni kuwapatia elimu ya kutosha hao akina Kitenge na wengine ili sisi watazamaji tufaidi matunda ya uhuru
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,751
Likes
1,707
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,751 1,707 280
Mi nampenda yule dada wa magazeti asbh katika busati la tbc fm navosoma vizur
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,059
Likes
409
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,059 409 180
replay ya matukio muhimu ni shida kuonekana, Mtangazaji hajui hata off-side anasema foul, ikitokea goli limefungwa wakati kamera imeelekea kwa washabiki basi hamtaliona tena hilo goli.
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,278
Likes
59
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,278 59 145
...kwa mfano mechi za Senior TUSKER Chalenge Cup 2010 mbona wanarusha vizuri hadi slow motion safi na inaonekana wana camera nyingi uwanjani na still kwenye taarifa ya habari wahaonyeshi clip za amgoli. Mfano Kilimanjaro Stars Vs Uganda jana, nilitegemea wangeonyesha hata vile Kaseja anaokoa Penati lakini ni blaa blaa tu!!!
TBC walionyesha, they are getting better; lakini ITV nafikiri wana matatizo makubwa huwezi kuona goli kwenye taarifa hata kama zilipigwa kumi
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Tatizo ni namna wanavyorusha au kurekodi matukio ya kimichezo. Kwa mfano,kwny soka iwe ITV au TBC1 unakuta wanatumia kamera 2 au 3 tu. Ivyo hata kiwango cha urushaji wa matukio kwny mechi husika unakuta duni. Angalau Star TV wanajitaidi kiasi fulani. Pia mafundi wa station za kibongo hawako creative,na wengi wao hawajasomea izo kazi zaidi ya kuzifanya kwa mazoea.
Umelonga nakubali wanajifanya wanajua lakini hawana kitu. TV over 20 years bado camera moja maana yake nini?? jamani tuamke
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,373
Likes
1,106
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,373 1,106 280
...kwa mfano mechi za Senior TUSKER Chalenge Cup 2010 mbona wanarusha vizuri hadi slow motion safi na inaonekana wana camera nyingi uwanjani na still kwenye taarifa ya habari wahaonyeshi clip za amgoli. Mfano Kilimanjaro Stars Vs Uganda jana, nilitegemea wangeonyesha hata vile Kaseja anaokoa Penati lakini ni blaa blaa tu!!!
TBC hawana ubavu wa kuonesha game kwa utaalamu kama waliounesha CECAFA TUSKER CHALLENGE japo kiuhalisia ameonekana kuleta matumaini ya mbeleni....Walikuwa wakionesha kwa kushirikiana na wataalamu wa Super Sport ndo maana ukaona hata jana mara ya mwisho walikuwa wakijitahidi kutomuonesha mangazaji wa Super Sport aliekuwa akiripoti matukio ya ugawaji zawadi bila mafanikio..........Inabidi wabadilike kwa kuwaajiri wataalamu wenye uwezo(toka nje) ama kuwapeleka wafanyakazi wake wanaopiga na kuchanganya picha nje ya nchi(hata South Africa) wakajifunze namna ya kupiga na kuchanganya picha kwa ajili ya matangazo ya moja kwa moja ikiwa ni pamoja na hiyo REPLAY
 

Forum statistics

Threads 1,205,819
Members 458,099
Posts 28,206,842