Tuzungumze kwa kilichopo ndani ya moyo wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzungumze kwa kilichopo ndani ya moyo wako

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hashpower7113, Oct 16, 2012.

  1. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    Ni msanii gani au mtu maarufu gani unampenda na kumchukia na kama unampenda elezea kwann na kama unamchukia pia toa sababu za wew kumchukia

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,599
    Likes Received: 8,152
    Trophy Points: 280
    nampenda fid q,joh,lord,mpoto kwa sababu wanajitahidi kuelimisha jamii kupitia nyimbo zao.
    Diamond nilimpenda ila kanitoka baada ya kuvua nguo fiesta

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    nampenda sana jide, ni mwanamke jembe anayejiheshimu, sipendi tabia za Wema Sepetu hajielewi hata kidogo
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Mh! Kweli hili jukwaa la udaku
     
  5. N

    NG'ONG'ONHWI Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah me nawapenda wasanii wote wanaojtambua na kujheshmu then nawachukia wote wanaojvuna kwa misifa ya kijingaaa. Am done.
     
Loading...