Tuzo za kili leo:jide kunyakua tuzo ya mwanamuziki bora wa kike


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,659
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,659 280
Leo watanzania watapata kutambua nani ananyakua tuzo gani ya kilimanjaro music award 2013 katika ukumbi wa mlimani city,baadhi ya vipengele vinavyowaniwa ni MSANII BORA WA KIKE ambacho kinawaniwa na isha mashauzi,khadija kopa,lady jaydee na recho,apa niseme tu ukweli bado sijaona msanii ambaye anaweza mpiku JIDE yaani bado sana kwa wasanii wa kike bongo kufikia level za huyu mwanadada,ninachojua tuzo ya kipengele hicho ni ya jide kama ilivyokuwa miaka ya apo nyuma,kwani siku zote amekuwa akichukua yeye,inabidi mademu wajipange sana,TEAM ANACONDA tunasubiri tuzo yetu leo.kama ukinuna,tukana,bisha ila habari ndo hiyo hutaki jinyonge#JOTO HASIRA.....
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Hizi tuzo si ndo sometimes waandaaji hupanga washind.???
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
Kwa wafuatiliaji wa Muziki watakubaliana na mimi kuwa hata huyu Isha Mshauzi akipata sio mbaya.
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
labda akatambike umemsahau Linnah mtoto sauti kama ndege mwanana team Linnah tozo yetu hiyo. waache mazoea!
eti atachukua yeye kwa lipi na nyimbo yake ya kufukuzia ndege mashambani,Sasa ni mwendo wa vizazi vipya wazee tupa kule!
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
Kwa wafuatiliaji wa Muziki watakubaliana na mimi kuwa hata huyu Isha Mshauzi akipata sio mbaya.
we umenena siyo huyo mwenye kesi muda huu atafakari kesi aliyoianzisha kwa mikono yake.Ivi hana washauri huyo dada namuonea huruma atakavyofirisiwa na kurudi kulima mihogo aje kutuuzia tule.Kesi unaanzisha wewe eti umma ukuonee huruma Ruge, Kusaga Kuleni naye sahani moja iwe fundisho kwa wale wote wanaodhani wapo juu ya sheria!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,109
Likes
1,019
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,109 1,019 280
Leo watanzania watapata kutambua nani ananyakua tuzo gani ya kilimanjaro music award 2013 katika ukumbi wa mlimani city,baadhi ya vipengele vinavyowaniwa ni MSANII BORA WA KIKE ambacho kinawaniwa na isha mashauzi,khadija kopa,lady jaydee na recho,apa niseme tu ukweli bado sijaona msanii ambaye anaweza mpiku JIDE yaani bado sana kwa wasanii wa kike bongo kufikia level za huyu mwanadada,ninachojua tuzo ya kipengele hicho ni ya jide kama ilivyokuwa miaka ya apo nyuma,kwani siku zote amekuwa akichukua yeye,inabidi mademu wajipange sana,TEAM ANACONDA tunasubiri tuzo yetu leo.kama ukinuna,tukana,bisha ila habari ndo hiyo hutaki jinyonge#JOTO HASIRA.....

Mkuu huyo bibi tangu mwaka jana mpaka mwaka huu katoa nyimbo gani nzuri?
Au unajumlisha na nyimbo alizoimba zamaaaani enzi zile yupo chini ya Clouds Media?
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,659
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,659 280
labda akatambike umemsahau Linnah mtoto sauti kama ndege mwanana team Linnah tozo yetu hiyo. waache mazoea!
eti atachukua yeye kwa lipi na nyimbo yake ya kufukuzia ndege mashambani,Sasa ni mwendo wa vizazi vipya wazee tupa kule!
Kitu bora siku zote ni kitu ambacho kimedumu upo apo??,kama jide hastahili kupata tuzo wasingemuweka kwenye category hyo,yuko wapi ray c???,mbna yeye hajawekwa???,jide ni bora cku zote yaani kwenye hiko kipengele watachemsha tu labda wamnyime kwa sababu zao wenyew,inaelekea muzik umeanza kusikiliza jana wewe
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,659
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,659 280
Kwa wafuatiliaji wa Muziki watakubaliana na mimi kuwa hata huyu Isha Mshauzi akipata sio mbaya.
Kila mtu mkali ndo maana wakapambanishwa kwenye category hyo ila woote kwa jide bado,ivi unamchukuliaje jide???,from 2000 to 2013 sio mchezo dogo,na bado yupo kwenye game anafanya poa,ogopa sana jide wewe,anajielewa vibaya,yaani kwa msanii bora wa kike kama hawatajipanga she will always win the award nakwambia,kwanza apo tu kalamba tuzo za kutosha ila bado ana haki coz hana mpinzani
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,289
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,289 3,490 280
Leo watanzania watapata kutambua nani ananyakua tuzo gani ya kilimanjaro music award 2013 katika ukumbi wa mlimani city,baadhi ya vipengele vinavyowaniwa ni MSANII BORA WA KIKE ambacho kinawaniwa na isha mashauzi,khadija kopa,lady jaydee na recho,apa niseme tu ukweli bado sijaona msanii ambaye anaweza mpiku JIDE yaani bado sana kwa wasanii wa kike bongo kufikia level za huyu mwanadada,ninachojua tuzo ya kipengele hicho ni ya jide kama ilivyokuwa miaka ya apo nyuma,kwani siku zote amekuwa akichukua yeye,inabidi mademu wajipange sana,TEAM ANACONDA tunasubiri tuzo yetu leo.kama ukinuna,tukana,bisha ila habari ndo hiyo hutaki jinyonge#JOTO HASIRA.....
Mimi binafsi sina shida na uwezo wa dada, hata tuzo akipata ni haki yake, ana sauti nzuri na uwezo mkubwa wa kutunga mashahiri.

Ninachomuomba tu aache kuendekeza malumbano yasiyo na msingi kwa kisingizio cha kutafuta haki ambayo kwa sehemu kubwa ni hisia tupu.

Aweke nguvu na akili kwenye kipaji chake kwani uwezo anao na nafasi ya kuchanua bado ipo, lakini kamwe sitomuunga mkono kwa mambo yake ya kupotoshwa na kufuata mkumbo.

Nimekuwa nazipenda na naendelea kuzipenda nyimbo zake, hata kama ataniudhi kwa mwenendo wake.

Awe mstari wa mbele kutafuta maridhiano kesho na keshokutwa awe na la kujivunia huko aendako, na sio kushindana ili kuona mwenzake anaumia au kuangamia....then what.

Ishi ukifikiria pia kesho

................KILA LA KHERI......
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Samahani lakini, Helloo,Gang chomba,Nyani Ngabu &co- kwenye threads za tht,clouds,rugay co workers wa clouds kwa nini mnatokwa mapovu sana na kujenga hoja mufilisi kama sio za kipumbavu kwa kutetea na kuponda upande wa pili??!!

Lumumba Kuna vijana wanalipwa kwa kutetea mazingara,je mlalakuwa kona mmeanzisha kitengo cha propaganda kwenye social medium??!!

Back to the topic- Lina kwa nyimbo nzuri ipi aliyotoa mwaka Jana inayoipita wimbo wa Wangu lady jaydee ft Blu??! Na mbona wimbo wa lady jaydee hamna wowote kwenye category lakini kawekwa kwenye mwanamziki bora??!! Hauoni ni zengwe??!!

Honestly najua Jide hapati,si kisa hasitahili Bali fitina na wizi wa mtandao wa wanyonyaji wa mziki(ikiwa tu wanakata jina laki hata kwenye wimbo wa Jikubali alippyajwa na Ben Paul wakiupigaga clouds),na 70% ya tuzo zitaenda tht na wasanii ambao wapo chini ya management ya clouds,majambazi ya mziki yanasubiri kupata hela kupitia tour ya mikoani kwa washindi wa tuzo chini ya Kilimanjaro via ambapo huchota fungu la tour na kuwalipa underpay wasanii kwa pesa ya tbl kwa kisingizio watawapa promo na shows zaidi!!

Toeni mapovu kwa hoja!!
 
N

Nansawa

Senior Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
191
Likes
0
Points
33
N

Nansawa

Senior Member
Joined Sep 22, 2008
191 0 33
Samahani lakini, Helloo,Gang chomba,Nyani Ngabu &co- kwenye threads za tht,clouds,rugay co workers wa clouds kwa nini mnatokwa mapovu sana na kujenga hoja mufilisi kama sio za kipumbavu kwa kutetea na kuponda upande wa pili??!!

Asante sana, yaani hawa watu id zao zikitokea tegemea kashfa kwa JIDE, wakati fulani si lazima muongee, haiwezekani mtu akawa hana jema hata moja. Pia km wewe huoni nyimbo nzuri za jd wengine wanaziona, hizo hizo za kufukuzia ndege wengine zinagusa maisha yao. Angekuwa mbaya km jinsi post zenu zilivyo asingekuwa anashirikishwa na wasanii wengi na kila song inabamba.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Samahani lakini, Helloo,Gang chomba,Nyani Ngabu &co- kwenye threads za tht,clouds,rugay co workers wa clouds kwa nini mnatokwa mapovu sana na kujenga hoja mufilisi kama sio za kipumbavu kwa kutetea na kuponda upande wa pili??!!

Asante sana, yaani hawa watu id zao zikitokea tegemea kashfa kwa JIDE, wakati fulani si lazima muongee, haiwezekani mtu akawa hana jema hata moja. Pia km wewe huoni nyimbo nzuri za jd wengine wanaziona, hizo hizo za kufukuzia ndege wengine zinagusa maisha yao. Angekuwa mbaya km jinsi post zenu zilivyo asingekuwa anashirikishwa na wasanii wengi na kila song inabamba.

Vibaraka hao,tazama hata recruitment ya wafanyakazi wa clouds media,wanachukua watu ambao sio professional ili iwe rahisi kuwatumia,mapresenter wao wengi ni form four waliofeli,wakipewa kazi basi wanajiona miungu watu,ni wachache sana waungwana na wastaarabu kama Anord Kayanda na Millard Ayo!!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Umejiunga JF mwezi uliopita tarehe 6...
Nadhani una ushamba ule wa Facebook ndo maana unaandika uharo kama huo.

Grow up Girl...
huyo kakuweza umezudi kuongea utumbo
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
huyo kakuweza umezudi kuongea utumbo
Mkuu hebu nisaidie, huyo uliyemjibu ni she, he au shemale? Maana akili yake hua simwelewi kwa aina ya vijimipasho anavyotoa.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Mkuu hebu nisaidie, huyo uliyemjibu ni she, he au shemale? Maana akili yake hua simwelewi kwa aina ya vijimipasho anavyotoa.
nlimwanaume lenye mlengo wa kafu nahisi hivo
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,109
Likes
1,019
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,109 1,019 280
Samahani lakini, Helloo,Gang chomba,Nyani Ngabu &co- kwenye threads za tht,clouds,rugay co workers wa clouds kwa nini mnatokwa mapovu sana na kujenga hoja mufilisi kama sio za kipumbavu kwa kutetea na kuponda upande wa pili??!!

Lumumba Kuna vijana wanalipwa kwa kutetea mazingara,je mlalakuwa kona mmeanzisha kitengo cha propaganda kwenye social medium??!!

Back to the topic- Lina kwa nyimbo nzuri ipi aliyotoa mwaka Jana inayoipita wimbo wa Wangu lady jaydee ft Blu??! Na mbona wimbo wa lady jaydee hamna wowote kwenye category lakini kawekwa kwenye mwanamziki bora??!! Hauoni ni zengwe??!!

Honestly najua Jide hapati,si kisa hasitahili Bali fitina na wizi wa mtandao wa wanyonyaji wa mziki(ikiwa tu wanakata jina laki hata kwenye wimbo wa Jikubali alippyajwa na Ben Paul wakiupigaga clouds),na 70% ya tuzo zitaenda tht na wasanii ambao wapo chini ya management ya clouds,majambazi ya mziki yanasubiri kupata hela kupitia tour ya mikoani kwa washindi wa tuzo chini ya Kilimanjaro via ambapo huchota fungu la tour na kuwalipa underpay wasanii kwa pesa ya tbl kwa kisingizio watawapa promo na shows zaidi!!

Toeni mapovu kwa hoja!!

Mie naomba tu ufute povu na miudenda hiyo kisha kuanzia leo fahamu kuwa mimi sikubaliani na hizo sarakasi za huyo Bibi.

Kisha elewa kuwa mimi ni adui namba moja Clouds Media lakini uadui wangu ni pale tu wanapotenda matendo yasiofaa na yanayoripotiwa na kuthibitishwa kama alivyofanya Sugu.

Huo upuuzi wa watu wanaoelekea kukata roho kimuziki na hatimae kupandikiza chuki tu dhidi ya Clouds mie siwezi kuwa pamoja nao hata kwa malipo.

Siku za karibuni tumeshasikia kauli zinapaa mitaani kuwa Clouds wanawanyonya wasanii...je ulipata kujiuliza wanawanyonya kivipi?
Au na wewe umekurupuka Kanga begani na kujenga chuki na hata kuamini kuwa Clouds wanawanyonya wasanii?

Uliwahi kuhoji kama wanawanyonya je wanawang'ang'ania wanini?
Kwanini wasiwe na umoja ili kuweza kuvipinga kwa pamoja vitendo hivyo viovu kama vipo kweli?

Wanaosema wamenyonywa je sheria hawazzijui?
Au walipofanya kazi na Clouds je waliingia nao mikataba?
Kama mkataba unasema clouds inatakiwa imlipe Judy Mbibo milioni 5 then clouds wamemlipa laki 3 si aende mahakamani?
Au na hilo nalo liwekwe kwenye rasimu ya katiba mpya?

Msiwe mazezeta wa kupokea tu malalamiko na kuanza kuyasambaza pasipokuwa na ushahidi...

Njoo na hoja nikujibu.
Unless utakipata unachokitaka
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935