Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo ya Nobel na udaktari wa kupewa kipi bora

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shungurui, Oct 11, 2009.

  1. shungurui

    shungurui JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 523
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Kati ya tuzo ya Nobel na udaktari wa kupewa ipi ni bora
    mfano aliyo pewa Desmoni Tutu na udaktari aliopewa Kikwete,Karume.
    Hivi kwanini sisi tuna madaktari wengi wa kupewa kuliko hizo tuzo za nobel?
     
Loading...