Tuwe wakweli jamani.Mtaani kwenu hali ipoje Iddi ya leo?

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
7,156
Points
2,000

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
7,156 2,000
Iddi mbaraka wapendwa,mkiona kimya mjue sina. Yaani jamaa akiendelea kama miaka mingine mitano tu, watanzania wote ni mbinguni bila kupingwa.
Leo mtaa wetu upo kimyaaaa!sisikii mlevi kuimba wala watoto na vijana kuelekea viwanja. Wote tuliii majumbani kwao wanacheki tv zao. Hakuna kelele yoyote,wameshiba wali mweupe na kifinyango Cha nyama au hata dagaa basi,hakuna soda,hakuna kualikana,kila mtu kwake.
Pongezi kwa hapa kazi tu.
 

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,839
Points
2,000

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,839 2,000
Iddi mbaraka wapendwa,mkiona kimya mjue sina. Yaani jamaa akiendelea kama miaka mingine mitano tu, watanzania wote ni mbinguni bila kupingwa.
Leo mtaa wetu upo kimyaaaa!sisikii mlevi kuimba wala watoto na vijana kuelekea viwanja. Wote tuliii majumbani kwao wanacheki tv zao. Hakuna kelele yoyote,wameshiba wali mweupe na kifinyango Cha nyama au hata dagaa basi,hakuna soda,hakuna kualikana,kila mtu kwake.
Pongezi kwa hapa kazi tu.
mtaani kwetu kuko kimya balaa
 

Forum statistics

Threads 1,364,927
Members 521,061
Posts 33,332,931
Top