Tuwe waangalifu tunaotumia dawa ya kuondosha harufu ya kwapa

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,304
2,000



Your deodorant could be full of dangerous chemicals. Think about it, you spray it all over you skin and then your body and blood absorb it... Stay organic, stay healthy. 99% of breast cancer tissue found to contain the common chemical found in many soaps and deodorants.
 

Mohamed Mdoe

Member
Dec 23, 2013
11
0
zamani watu walikua wanatumia magunzi ya mahindi ambayo hayana machemical yeyote pamoja na majani ya muarobaini by dr. wa kijiji.com yani kwikwi usicheze cheze!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom