Tuwe makini - kuna watu wanataka kuivuruga chadema


M

mozze

Senior Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
185
Likes
0
Points
0
M

mozze

Senior Member
Joined Aug 27, 2010
185 0 0
Tuwe makini. Humu ukumbini wameingia watu "virus" ambao nia yao ni kuona Chadema wanafarakana. Wapo watu wanaoshabikia na kusambaza sumu, kwa mfano kutabiri Zitto kutaka kugombea uongozi wa upinzani bungeni, wengine wanasema Zitto kasaliti Chama...na mambo kama hayo. Tuwapuuze hawa watu kwani mambo ya Chama yanashughulikiwa na vikao vya Chama na sio ushabiki. Nina uhakika Viongozi wa Chadema na wanachama wake ni Makini na watafanya maamuzi MAKINI kukiweka tayari Chama kwa 2015.

Tuwashukuru wote walioleta changamoto ya kisiasa nchini, Bila hawa akina Mbowe, Slaa, Zitto na wengine tusingekuwa hapa tulipo. Tuwape moyo badala ya kuwakatisha tamaa mana saa ya mabadiliko inakaribia.
Kutokana na uchaguzi wa mwaka huu, Japo CCM wameshinda lakini nchi na uongozi hautakuwa kama ulivyokuwa kabla ya 2010.

CCM watapandikiza watu humu JF ili kuvuruga wapenzi wa Chadema mana wamegundua JF ina nguvu kuleta mabadiliko. TUwe MAKINI SANA!
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Bravooooooooooo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,452
Likes
1,306
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,452 1,306 280
Hawawezi.

Walitutumia meseji za "Chadema wanataka kumwaga damu", na bado tukakipigia kura. Sembuse huu upupu? Hapo wamefulia. Watafute hoja nyingine yenye mashiko. Ya kujenga.
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,278
Likes
59
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,278 59 145
Tuwe makini. Humu ukumbini wameingia watu "virus" ambao nia yao ni kuona Chadema wanafarakana. Wapo watu wanaoshabikia na kusambaza sumu, kwa mfano kutabiri Zitto kutaka kugombea uongozi wa upinzani bungeni, wengine wanasema Zitto kasaliti Chama...na mambo kama hayo. Tuwapuuze hawa watu kwani mambo ya Chama yanashughulikiwa na vikao vya Chama na sio ushabiki. Nina uhakika Viongozi wa Chadema na wanachama wake ni Makini na watafanya maamuzi MAKINI kukiweka tayari Chama kwa 2015.

Tuwashukuru wote walioleta changamoto ya kisiasa nchini, Bila hawa akina Mbowe, Slaa, Zitto na wengine tusingekuwa hapa tulipo. Tuwape moyo badala ya kuwakatisha tamaa mana saa ya mabadiliko inakaribia.
Kutokana na uchaguzi wa mwaka huu, Japo CCM wameshinda lakini nchi na uongozi hautakuwa kama ulivyokuwa kabla ya 2010.

CCM watapandikiza watu humu JF ili kuvuruga wapenzi wa Chadema mana wamegundua JF ina nguvu kuleta mabadiliko. TUwe MAKINI SANA!
mbona hoja yako ni kibinafsi sana na kwanini unaita wezio virus? basi kifupi ungeomba hii forum au ukumbi kama ulivyouita ibadilishwe jina badala ya JAMIIFORUMS The Home of Great Thinkers! na iwe CHADEMA PEOPLES!!!!!!!!!!!!!!!!

I submit

 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Wamekuwa wengi na naona leo wamekuja na data fake za matokeo ya uchaguzi na hata kudanganya hawajui. Zitto na wengine ni wanachadema na mambo ya CHADEMA ni ya CHADEMA
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
U submit upumbavu,Jamaa ametoa maoni yake na hii ishu iko waz nyie ma agent mpo.Chadema itaendelea kusimama nawewe kama thread haikuhusu piga kimya sio lazima uchangie.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,555
Likes
19,552
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,555 19,552 280
mbona hoja yako ni kibinafsi sana na kwanini unaita wezio virus? basi kifupi ungeomba hii forum au ukumbi kama ulivyouita ibadilishwe jina badala ya JAMIIFORUMS The Home of Great Thinkers! na iwe CHADEMA PEOPLES!!!!!!!!!!!!!!!!

I submit

Wewe ni mmoja wao nini.
 
M

mbezibeach

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

mbezibeach

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
119 0 0
mbona hoja yako ni kibinafsi sana na kwanini unaita wezio virus? basi kifupi ungeomba hii forum au ukumbi kama ulivyouita ibadilishwe jina badala ya JAMIIFORUMS The Home of Great Thinkers! na iwe CHADEMA PEOPLES!!!!!!!!!!!!!!!!

I submit

Ama kweli ukimwi ni ukimwi tu ni lazima utajitokeza hata unywe dawa vipi......sssshhhhhuuuut up
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,426
Likes
3,343
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,426 3,343 280
mbona hoja yako ni kibinafsi sana na kwanini unaita wezio virus? basi kifupi ungeomba hii forum au ukumbi kama ulivyouita ibadilishwe jina badala ya JAMIIFORUMS The Home of Great Thinkers! na iwe CHADEMA PEOPLES!!!!!!!!!!!!!!!!

I submit


Wewe ni mmoja wa hawa virusi tunaowasema, tena seems ni mbaya sana ww kama ilivyo sistem yako.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
88
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 88 0
- Hoja zikijibwa kwa hoja hakuna atakayemvuruga anybody hapa, kuvurugwa au kutovurugwa ni uamuzi wako mwenyewe!


FMEs!
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,001
Likes
5,447
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,001 5,447 280
Tuwe makini. Humu ukumbini wameingia watu "virus" ambao nia yao ni kuona Chadema wanafarakana. Wapo watu wanaoshabikia na kusambaza sumu, kwa mfano kutabiri Zitto kutaka kugombea uongozi wa upinzani bungeni, wengine wanasema Zitto kasaliti Chama...na mambo kama hayo. Tuwapuuze hawa watu kwani mambo ya Chama yanashughulikiwa na vikao vya Chama na sio ushabiki. Nina uhakika Viongozi wa Chadema na wanachama wake ni Makini na watafanya maamuzi MAKINI kukiweka tayari Chama kwa 2015.

Tuwashukuru wote walioleta changamoto ya kisiasa nchini, Bila hawa akina Mbowe, Slaa, Zitto na wengine tusingekuwa hapa tulipo. Tuwape moyo badala ya kuwakatisha tamaa mana saa ya mabadiliko inakaribia.
Kutokana na uchaguzi wa mwaka huu, Japo CCM wameshinda lakini nchi na uongozi hautakuwa kama ulivyokuwa kabla ya 2010.

CCM watapandikiza watu humu JF ili kuvuruga wapenzi wa Chadema mana wamegundua JF ina nguvu kuleta mabadiliko. TUwe MAKINI SANA!
Mkuu wazo lako si baya ni katika kujaribu kuwasilisha ulicho nacho.

Sasa ingekuwa ni vizuri kama ungeleta hoja yako na vidhibiti kama ni hoja zipi ulizoziona kuwa virusi au zenye lengo la kuvuruga jukwaa hili halafu ungetanabaisha hoja zizo moja baada ya ingine.

Usisahau, hoja hujibiwa kwa hoja.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
7
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 7 135
tuwe makini. Humu ukumbini wameingia watu "virus" ambao nia yao ni kuona chadema wanafarakana. Wapo watu wanaoshabikia na kusambaza sumu, kwa mfano kutabiri zitto kutaka kugombea uongozi wa upinzani bungeni, wengine wanasema zitto kasaliti chama...na mambo kama hayo. Tuwapuuze hawa watu kwani mambo ya chama yanashughulikiwa na vikao vya chama na sio ushabiki. Nina uhakika viongozi wa chadema na wanachama wake ni makini na watafanya maamuzi makini kukiweka tayari chama kwa 2015.

Tuwashukuru wote walioleta changamoto ya kisiasa nchini, bila hawa akina mbowe, slaa, zitto na wengine tusingekuwa hapa tulipo. Tuwape moyo badala ya kuwakatisha tamaa mana saa ya mabadiliko inakaribia.
Kutokana na uchaguzi wa mwaka huu, japo ccm wameshinda lakini nchi na uongozi hautakuwa kama ulivyokuwa kabla ya 2010.

Ccm watapandikiza watu humu jf ili kuvuruga wapenzi wa chadema mana wamegundua jf ina nguvu kuleta mabadiliko. Tuwe makini sana!
sio ccm tu waliopandikiza watu wao humu jf, hata chadema, cuf, nccr nao pia wamepandikiza watu wao humu mfano ni wewe mwenyewe unaeshabikia chadema na kuwaita wengine virus!
Kumbe virus wako ktk kila chama na ushahidi utaona humu jf kunapost nyingi za uongo dhidi ya ccm au cuf! Hivyo ndugu usidhani watu wote humu ni chadema bali wengine kama sisi hatuna chama bali tanzania kwanza!!!
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,073
Likes
1,224
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,073 1,224 280
mbona hoja yako ni kibinafsi sana na kwanini unaita wezio virus? basi kifupi ungeomba hii forum au ukumbi kama ulivyouita ibadilishwe jina badala ya JAMIIFORUMS The Home of Great Thinkers! na iwe CHADEMA PEOPLES!!!!!!!!!!!!!!!!

I submit

Mbona imekugusa sana, unahusika nini!
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Their efforts are useless.
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
10
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 10 135
Mengine yasemwayo yapo lakini, jipe muda. Lakini hoja ijibiwe kwa hoja siyo ku dismiss. Virus wengine wanaweza kuwa wanasaidia chadema kutokujisahau
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
45
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 45 135
mbona hoja yako ni kibinafsi sana na kwanini unaita wezio virus? basi kifupi ungeomba hii forum au ukumbi kama ulivyouita ibadilishwe jina badala ya JAMIIFORUMS The Home of Great Thinkers! na iwe CHADEMA PEOPLES!!!!!!!!!!!!!!!!

I submit

Mashushu wapo hapa JF tena kwa wingi sana.
Tatizo kubwa la mashushu ndani ya JF ni kwamba hawajui nini wanatakiwa kufanya kutekeleza kazi yao.
Huu ni uwanja mpya kwao na mgumu kuumudu.
Wanaenda wakinusanusa nyuma za watu bila mpangilio. Wengine baada ya kukaa kwa muda mrefu huku wakijificha nyuma ya hoja zaosubra imekwisha sasa wanatuonyesha maumbo yao halisi. Wengine bado wanafanikiwa kuendelea kujificha nyuma ya hoja zao. Wengine wanafanikiwa kutuvuta upande wao na kuhakikisha tunaendelea kujadiri hoja kisengele nyuma ili tushindwe kufika kule tuendako.
Jua linaendelea kuwaka muda si mrefu gundi itayeyuka na pembe zao kuanguka ndipo tutajua kwamba si kondoo wenzetu ni Fisi wala watu.
 

Forum statistics

Threads 1,205,826
Members 458,116
Posts 28,207,078