Tuwataje viongozi walio tunu kwa taifa

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Jun 4, 2013
2,602
0
Bila kujali itikadi,chama,dini,kabila au eneo atokako naomba tuwataje viongozi ambo ni tunu kwa taifa hili.Kupitia wao kuna mambo ambayo yanabadilisha mfumo wa utawala wa ccm.
Kama huna cha kusema au kucomment potezea
 

Iselamagazi

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
4,398
2,000
Bila kujali
itikadi,chama,dini,kabila au eneo atokako naomba tuwataje viongozi ambo
ni tunu kwa taifa hili.Kupitia wao kuna mambo ambayo yanabadilisha mfumo
wa utawala wa ccm.
Kama huna cha kusema au kucomment potezea

So what! Tukisha wataja, what next?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom