Tuwapeni pole CUF kwa msiba


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
inna lillahi wa inna ilayhi rajiiun, mola ampuzishe kwa amani


Kada muhimu wa CUF Mara afariki

Na Mashaka Baltazar, Musoma

MWANASIASA machachari ambaye pia alikuwa Kamishna wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi kwa tiketi ya CUF, Bw. Julius Masaka (49), amefariki dunia katika hospitali ya mkoa wa Mara, mjini hapa.

Taarifa iliyotolewa jana na mtoto wa marehemu, Bw. Frank Masaka, zilisema Bw. Masaka alifariki dunia juzi muda mfupi baada ya kufanyiwa upasuaji katika chumba cha upasuaji cha hospitali hiyo.

"Baba alipelekwa katika chumba cha upasuaji akiwa anazungumza vizuri na hata jana (juzi) usiku tulizungumza vizuri na hatukuwa na matarajio kuwa angefariki dunia, baada ya kutoka huko alirudi akiwa amenyamaza na ndipo tukashituka kuona hazungumzi," alisema Frank huku akitokwa machozi.

Alisema kabla ya kupelekwa hospitalini Bw. Masaka alitoa maelezo, kwamba alikunywa bia ambayo ilimpa utata katika baa moja mashuhuri ya mjini hapa (jina linahifadhiwa) na kabla ya hapo, alipigiwa simu aliyodai kuwa mpigaji alikuwa akimhitaji hapo, ili wapate kinywaji na kudai huenda iliwekwa sumu.

Ilidaiwa na Frank, kwamba mara baada ya baba yake kuinywa bia hiyo, alianza kusikia tumbo likimuuma na kuomba msaada wa kupelekwa kujisaidia.

Baada ya kutoka kujisaidia, alilala katika baa hiyo kabla ya mkewe kuitwa na kumpeleka hospitalini Oktoba 12 mwaka huu.

Aidha, habari kutoka familia ya marehemu Masaka, zilisema kabla ya mazishi mwili wa marehemu utafanyiwa uchunguzi wa kina, ili kubaini chanzo cha kifo chake. Mganga Mkuu wa Hospitali ya Musoma, Bw. Valentino Bhangi, hakupatikana kuzungumzia kifo hicho.

Marehemu Masaka alizaliwa katika kata ya Bweri mjini hapa na kuhitimu elimu ya msingi shule ya msingi Azimio mwaka 1972, na kuanza siasa na kuwa Katibu wa CCM tawi la Nyasho, ambalo lilikuwa limeunganisha kata tatu za Bweri, Nyakato na Nyasho na baada ya hapo, alikwenda kusoma katika Chuo cha Siasa cha Murutunguru, Ukerewe, Mwanza.

Mwaka 1992 alijiunga na NCCR-Mageuzi, akiwa na wadhifa wa Katibu Kata wa kata ya Nyakato na mwaka 1993 alipandishwa cheo na kuwa Katibu wa NCCR-Mageuzi wa Wilaya ya Musoma Mjini wadhifa alioendelea nao hadi mwaka 1999 alipohamia TLP.

Aliteuliwa kuwa Katibu wa TLP wa Mkoa wa Mara tangu wakati huo hadi mwaka 2003 alipojiengua TLP na kujiunga na CUF na kuteuliwa kuwa mjumbe wa Kamati Tendaji ya Wilaya ya Musoma Mjini.

Marehemu Masaka aliteuliwa kuwa Kamishna wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi mwaka 2004 akiwa Msimamizi Mkuu katika kikao cha CUF kilichofanyika Julai 2004.

source majira
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Poleni wana CUF na wa Tanzania.. Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Mwenyezi mungu amlaze mahala pema peponi Marehemu Julius Masaka.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,848
Likes
2,064
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,848 2,064 280
Poleni wana cuf na wapigania haki na usawa na kwa watanzania wote kwa ujumla. Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi Ameni
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
napenda kutoa pole kwa familia ya marehemu, viongozi wa cuf, na raia wote wa hiyo sehemu !

Mungu amlaze mahali pema peponi, amina !
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
kulikoni? hivi yawezekana marehemu ameuliwa kwa sumu?


Mwili wa kada wa CUF kuchunguzwa



*Wafuasi waandamana kutaka watakaobainika kumuua wabanwe

Na Mashaka Baltazar, Musoma

MGANGA Mkuu wa Hospitali ya Mkoa wa Mara, Bw. Valentino Bangi, amesema mwili wa marehemu Julius Masaka (49), aliyefariki dunia Jumatatu iliyopita hospitalini hapo utafanyiwa uchunguzi.

Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake jana, alisema kwa mujibu wa sheria, endapo kuna utata juu ya kifo cha mtu yeyote, utaratibu utafanyika ili kuchunguza.

Bw. Bhangi alisema Jeshi la Polisi mkoani hapa ndilo lenye dhamana hiyo kulingana na malalamiko yanayowafikia kuhusu kifo cha mtu mwenye utata.

"Kwa mujibu wa taratibu zetu za kazi, mwili wa marehemu utafanyiwa uchunguzi wa kina, ili kubaini tatizo na chanzo cha kifo chake, lakini jukumu hilo ni la Polisi, kwani ndio wenye dhamana ya kufanya hivyo baada ya kupata malalamiko kutokana na kifo chenye utata kwa mtu yeyote," alisema Bw. Bhangi

Mwandishi wa habari hii alishuhudia baadhi ya sampuli kutoka mwili wa marehemu vikiwa vimechukuliwa na askari wa upelelezi kwa ajili ya kwenda kufanyia uchunguzi zaidi, walidai kuwa viungo hivyo vya ndani vitapelekwa kwa Mkemia Mkuu.

Awali akizungumzia hali halisi ya kifo cha baba yake, mtoto wa marehemu, Frank, alidai kuwa baba yake alifariki dunia baada ya kufanyiwa upasuaji katika chumba cha upasuaji hospitalini hapo.

Kabla ya kukimbizwa hospitalini, Bw. Masaka alikaririwa akidai alipigiwa simu akiitwa kwenye baa (jina linahifadhiwa) akapate kinywaji aina ya bia na huenda bia hiyo ilikuwa imewekwa sumu na baada ya kuinywa alianza kulalamika maumivu ya tumbo na kuomba msaada wa kupelekwa kujisaidia.

Katika hatua nyingine wanachama wa CUF, jana alasiri waliandamana wakidai kuwa kifo cha kada wao kilipangwa wakidai uchunguzi wa kina ufanywe na kuwatia mbaroni wahusika. Maandamano hayo yalianzia nyumbani kwa marehemu katika kitongoji cha Nyakato.

Waandamanaji hao walipitia katika barabara za Mukendo, Shaaban, Kennedy, Nyerere hadi Iringo ziliko ofisi za chama hicho, kabla ya kurejea nyumbani kwa marehemu, ambapo mazishi yanatarajiwa kufanyika leo saa tano asubuhi.

Marehemu ameacha mjane na watoto wanne na atazikwa katika makaburi ya Wakristo, Nyakato.

source majira
 
M

MC

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
762
Likes
38
Points
45
M

MC

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
762 38 45
Napenda kuungana na waombolezaji wengine wa Msiba huu kuwapa pole Familia ya Marehemu na Chama cha CUF,

Bwana alitoa na Bwana Ametwaa jina la Bwana libarikiwe
 
M

Mgumu

Senior Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

Mgumu

Senior Member
Joined Nov 3, 2006
112 1 0
Naomba Mungu wajalie familia ya marehemu katika kipindi hiki kigumu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mungu awape subra wana familia kwenye msiba huu mzito unaotaka kujazwa fikira za utata
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Ndo njia tutakayopita wote, Bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe!
 
M

MJERUMANI

Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
86
Likes
18
Points
15
M

MJERUMANI

Member
Joined Oct 6, 2007
86 18 15
Naipa pole familia ya marehemu na kuwatakia moyo wa uvumilivu wakati huu wa majonzi.Tuko pamoja.
 
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2007
Messages
282
Likes
0
Points
0
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2007
282 0 0
Poleni wana-CUF na watanzania kwa ujumla.Naamini mtayaendeleza mazuri aliyoyaacha marehemu.
Wembe.
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,966
Likes
2,223
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,966 2,223 280
Aise!
 
Robidinyo

Robidinyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
450
Likes
544
Points
180
Age
48
Robidinyo

Robidinyo

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
450 544 180
Hata Baba Yangu Walimuweke Sumu kwenye Pombe Hapo Musoma Wakaamua Mbwaa hao,. Ila aliyeshiriki huo Mpango hakumaliza Mwaka nae Akafariki dunia.. MUSOMA
 
othuman dan fodio

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
729
Likes
563
Points
180
othuman dan fodio

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
729 563 180
Hv mtatiro hajapewa shavu na mkuu au ndio anafanyiwa vetting kwanza? Mwaka unakaribia kuisha huu oooh!
 

Forum statistics

Threads 1,235,782
Members 474,742
Posts 29,235,409