Tuwajue Ma-DED waliopoteza majimbo na wamebakizwa!


Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,224
Likes
4,358
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,224 4,358 280
Nimejaribu kuchunguza majina ya wakurugenzi yaliyotangazwa hivi karibuni nashindwa kuelewa kama kuna hata mmoja aliyepoteza jimbo au majimbo na amerudishwa kwenye nafasi hiyo? Nikianza na wa Ilala - Isaya Mungurumi (huyu alipoteza Ukonga), rafiki yangu Upendo Sanga (huyu alikuwa Mbeya). Hawa wote wametoswa. Sasa kama kuna yeyote unamfahamu aliyerudishwa tumjue hapa! Haya ndiyo huwafanya ma-DED kutoa maamuzi ya kijinga sana wakati wa uchaguzi! Sasa hivi kuna makada wengi wamejazwa huko, hivyo 2020 tujiandae kisaikolojia!
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Kwani kigezo no matokeo ya uchaguzi katika halmashauri zao?
 
Alexandry Nemesi

Alexandry Nemesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
1,479
Likes
210
Points
160
Age
35
Alexandry Nemesi

Alexandry Nemesi

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
1,479 210 160
Jeshi Lupembe Manispaa ya Moshi ametoswa!

Ukiitizama orodha ya walioachwa kigezo cha matokeo ya Uchaguzi uliopita kimezingatiwa.
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
Heee! Basi ni hatari kwahiyo wote walioteuliwa wamekuja kugandamiza democras
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,015
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,015 280
Mi nina rafiki yangu kachaguliwa hapa Dar... alimpigia magufuli kampeni balaa nakumbuka Karibu kila mkoa alikuwepo. Aligombea udiwani akakosa.

Ni kijana mchapakazi na msomi. Hongera sana kwake
 
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
719
Likes
100
Points
45
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
719 100 45
Jeshi Lupembe Manispaa ya Moshi ametoswa!

Ukiitizama orodha ya walioachwa kigezo cha matokeo ya Uchaguzi uliopita kimezingatiwa.
Huyu hakuwa mkurugenzi wa manispaa, alikuwa afisa elimu wa manispaa
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,546
Likes
1,003
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,546 1,003 280
hii nafasi ya kiutendaji nayo imegeuzwa kichaka cha wasiokuwa na kazi kutoka ccm.
afrika ndio maana hatuendelei. ndio maana muda wote tunataka kukomaa tu na kukandamiza wengine
 
Weston Songoro

Weston Songoro

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
2,793
Likes
494
Points
180
Age
38
Weston Songoro

Weston Songoro

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
2,793 494 180
Jeshi Lupembe Manispaa ya Moshi ametoswa!

Ukiitizama orodha ya walioachwa kigezo cha matokeo ya Uchaguzi uliopita kimezingatiwa.
Duh! Yaani maDED wote zaidi ya 120 waliotoswa ina maana ni kutokana na matokeo ya uchaguzi?
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,112
Likes
2,960
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,112 2,960 280
Wakurugenzi wengi ni makada....ndio vizuri serikali imejiunga na chama
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,869
Likes
19,444
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,869 19,444 280
Mi nina rafiki yangu kachaguliwa hapa Dar... alimpigia magufuli kampeni balaa nakumbuka Karibu kila mkoa alikuwepo. Aligombea udiwani akakosa.

Ni kijana mchapakazi na msomi. Hongera sana kwake
Kijana mchapa kazi na msomi hawezi kuwa kibaraka wa kuishi kama fisi anayemfukuzia binadamu mkono uanguke.
Huyo labda ni mchapa kazi kwenye uwanja wa mahaba mpwa!
 
kyutta

kyutta

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
34
Likes
25
Points
25
kyutta

kyutta

Member
Joined Jun 11, 2016
34 25 25
Mkurugenzi wa Halmashauri ya ITIGI mkoani singida katemwa, alitokea karatu kile alikuwa Afisa ushirika, kaja itigi akawa anapangiwa kazi zake na Mwenyekiti wa Halmashauri, sasa katumbuliwa anaitwa MSAFIRI MSAFIRI
 

Forum statistics

Threads 1,238,706
Members 476,123
Posts 29,327,212