Tutumie hii list ku-update matokeo - chadema


Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Sorry Wanajamii
Excel sheet ya orodha wa wagombea wote wa CHADEMA imenikatalia kukaa vizuri kwenye hii thread.
Poleni kwa usumbufu
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,901
Likes
339
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,901 339 180
Mkuu Salama?

haujalala usiku kucha?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
CHADEMA-CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO NO.CONSTITUENCYCANDIDATESSEXRESULTS KILIMANJARO 1Moshi Mjini.Philemon NdesamburoM 2HaiFreeman MboweM 3Moshi Vijijini.Anthony KomuM 4RomboJoseph Selasini.M 5VunjoJohn Mrema.M 6MwangaShafi Yaperi Msuya.M 7SihaEng. Humprey Tuni.M 8Same MagharibiEneza Elikunda Mshana.F 9Same MasharikiNaghenjwa Livingstone Kaboyoka.F MANYARA 1KitetoVictor Kimesera.M 2MbuluMustapha AkunaayM 3HanangRose KamiliF 4Babati MjiniPauline Philipo GekulF 5Babati VijijiniFrancis Peter QamaraM KIGOMA 1Kigoma KaskzZitto KabweM 2Kigoma mjini.Ally MlehM 3Kigoma KusiniMuslim RajabaliM 4MuhambweArcardo NtagazwaM 5Kasulu mjiniIshimaili Jonathan Luyagaza.M 6Kasulu vijijiniThadeo Gaudence Lukimisha.M 7BuyunguRevocatus Sylivanus MasunzuM 8ManyovuBasilus Budidantizirusha BudidaM MARA 1TarimeMwita MwikwabeM 2RoryaMartine Ochola Ndira.M 3Musoma Mjini.Vincent Nyerere.M 4MwibaraDavid Haruni ChirikoM 5BundaElias Kajeri MaaruguM 6SerengetiMarwa Ryoba ChachaM DAR ES SALAAM 1UbungoJohn Mnyika.M 2KaweHalima Mdee.F 3UkongaJames BinagiM 4KinondoniPhilip Nyanchini MogendiM 5KigamboniMaulidah Komu.F 6IlalaNaomi Kaihula.F 7TemekeDikson Ng'hillyM 8SegereaFred Mpendazoe.M MWANZA 1UkereweMachemli MaluyagaM 2KwimbaLeticia NyerereF 3NyamaganaEzekiah WenjeM 4BuchosaMartine KaswahiliM 5GeitaRogers RuhengaM 6IlemelaHyness David KiwiaM 7MaguNdimanya BahatiM 8BusegaJacta Katinde Levi.M 9Nyang'hwaleNduru Bright TanganyikaM 10BusandaFinias Magessa.M 11MisungwiJane Deogratias Kajoki.F 12SumveMilton Fikiri Lutabana.M 13SengeremaShimba KadoM KAGERA 1Muleba KaskznMillanga MbehamyaM 2KaragweDeusdedit JovinM 3Bukoba MjiniWilfred LwakatareM 4KyerwaKato MakaziM 5NkengePhocus RwegasiraM 6Bukoba vijijiniSimon NdibalemaM 7Biharamulo Magh.Dr. Anthony G. MbassaM 8ChatoVedastus LukumbuzyaM 9NgaraRobson Robert MushikaM MBEYA 1Mbeya Mjini.Joseph Mbilinyi.M 2Mbeya VijijiniSambwee ShitambalaM 3MbaraliJidawa Hangwa KazamoyoM 4KyelaEddo MakataM 5Mbozi MagharibiSilinde David.M 6Mbozi MasharikiMwampamba Mtela.M 7LupaMtasha KatabiM 8IlejeHenry KayuniM 9RungweYusuph AsukileM ARUSHA. 1KaratuIsrael Yohana NatseM 2Arumeru Magh.Martine Ole KisambuM 3Arusha MjiniGodbless Lema.M 4Arumeru Mash.Joshua Samwel NassariM 5LongidoPaulina LaizerF 6MonduliRev. Ole Silanga MollelM 7NgorongoroMoringe Lazaro ParkipunyiM RUKWA 1Mpanda katiSaid ArfiM 2Nkasi KaskaziniKeissy Salum SoodM 3Sumbawanga MjiniNorbet Joseph YamseboM 4KwelaAmir NkuluM 5KalamboLeonard ChilamboM 6Mpanda Magh.Daniel Masanja. M 7Nkasi KusiniHypolito John KaningaM SINGIDA 1Iramba Mash.Aaron Kulaya.M 2Singida Mash.Tundu A M. Lissu.M 3Singida MjiniJosephat Isango Hadu Ng'imbaM 4Iramba Magh.Mkumbo ndasi ShamdabulaM 5Singida Kask.Msaghaa Omari Kimea.M 6Manyoni Mash.Musa MalecelaM 7Manyoni Magh.Donald Madeje LupaaM IRINGA. 1Iringa Mjini. Peter Simon MsigwaM 2Njombe Kaskz.Alatanga Nyagawa.M 3KalengaRehemwa PauloF 4MaketeMoses Klaunt KyandoM 5Kiloloklay Mwitula M 6Njombe Magh.Thomas NyimboM RUVUMA. 1Songea MjiniAdv. Edson MboggoroM 2Mbinga MashNgwaturaM 3Mbinga Magh.Gilbert zannieM 4Tunduru kaskzAbdalah landi DaidiM SHINYANGA. 1Shinyanga MjiniPhillip ShelembiM 2KisesaErasto TumboM 3KahamaCharles LubalaM 4MsalalaEdward MlolwaM 5Meatu Meshakh OpurukwaM 6KishapuPaulo Maghembe KanoguM 7BukombeProf. Kulikoyela Kahigi.M 8Maswa Mash.Sylvesta KasulumbayiM 9Bariadi Magh.Zacharia Thomas MakonoM 10Maswa Magh.John Magale ShibudaM 11MbogweMsabila Makazigwa.F DODOMA. 1KibakweBenson KigailaM 2Dodoma MjiniEnock Paulo MhembanoM 3ChilonwaClestus nkonya magakaM 4Kondoa KaskzMajala MaulidiM 5MteraJohn Lamecky LuboteM MOROGORO 1MvomeroOwden matokeoM 2KilomberoRegia MtemaF 3Morogoro KusiniJuma Abdul TemboM 4Morogoro kusn mashAquiline Claud Magalambula 5Morogoro MjiniAman Theophilus MwaipajaM 6KilosaZainab Kisegere MohamedF 7MikumiOnesmo Sambo MwaikamboM 8GairoDaniel Yustin KambiM 9Ulanga Magh.Prof. Melchior Emeran MlambitiM TANGA. 1Korogwe MjiniCalistus Amiri SheikbahaM 2Tanga MjiniKassimu Amari MbarakM 3HandeniSaid Salehe MbwetoM 4Kilindi Pius Mseja MbettaM 5Korogwe VijijiniAaron MashumveM 6LushotoDeogratius Pio KisanduM 7MlaloHenock Kagonji.M 8MuhezaJumbe SaidM 9Pangani Abdallah Mzee OmaryM PWANI. 1BagamoyoNeema Iddi MsuyaF 2Kibaha MjiniHabib MchangeM 3Kibaha VijijiniAgnes Julius.F 4MkurangaSifa MajuraF 5MafiaAbdul Said SuleimanM 6KisaraweKitiku Theodory EdwardM MTWARA. 1Mtwara mjini.Athumani Jeda EdwinM 2MasasiMoses Ambros ChiwangaM 3NewalaMary Dismas LikondaF 4LulindiPhanuel James MhaikiM 5TandahimbaRashid Abubakar matumlaM LINDI. 1NachingweaAli Omar ChitandaM 2RuangwaJuma Khamis Lichonyo.M 3Lindi MjiniMch. Samson Ali NyagaliM 4LiwaleJuma Mohamed MwembeM 5MchingaRashid Abdallah Njecherani.M TABORA. 1Urambo MasharikiMsafiri MtemelwaM 2IgalulaFaraji Hussein Katalambula.M 3NzegaJohn Masanja Mezza.M 4Tabora kaskaziniSubiri Salum mmetaM 5Tabora mjiniAlhaji Jaji Musa Almasi Kikwima.M 6BukeneDr. Joseph Buganga.M ZANZIBAR Mjini Magharibi 1ChumbuniMwanamrisho AbamaF 2MagomeniChuwa SalumM 3Jang'ombeMaryam Salum MsabahaF 4MtoniYudith TheosilF 5BububuYusuph MirajiM 6MpendaeMohamed Hemed KhamisM 7MfenesiniDhifa Mohamed BakarF 8KiembesamakiJumanne Shabani MagaziM Kusini Unguja 1ChwakaAli Khamis MohamedM 2UziniAli Mbarouk MshimbaM Kusini Pemba 1ChakechakeHafidhi Abdi SaidM 2ChongaSalim Seif NassorM 3WawiZainab KisegereF 4MtambileKombo M. KomboM 5KiwaniHassan Ame KheirM 6ChambaniSiti Ussi ShaibuF 7ZiwaniMohamed KishoreM Kaskazini Pemba 1MkoaniMolid Nassor SaidM 2WeteMohamed Amour AbdallahM 3KojaniSued MakameM 4GandoSalim Suleinmn.M 5OleSued Hamad MakameM 6KondeHamad KhamisM 7MgogoniKombo SaleheM 8TumbeHamad Kombo Kaskazini Unguja 1MatemwePosho Juma KibogaM 2NungwiAlipo AllyM 3MkwajuniHaji HajiM 4BumbwiniMwadua KhamisM
Mkuu uko sawa kweli??
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Ilulu vp mzee mwenzangu?
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Itengeneze vizuri tufaidi
 
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Kama kuna mwanjamii naweza kumtumia kwenye email yake haiweke vizuri tafadhali
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
47
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 47 145
CHADEMA-CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO NO. CONSTITUENCY CANDIDATES RESULTS.

KILIMANJARO
M1 Moshi Mjini.Philemon Ndesamburo
M2 HaiFreeman Mbowe
M3 Moshi Vijijini.Anthony Komu
M4 RomboJoseph Selasini.
M5 VunjoJohn Mrema.
M6 MwangaShafi Yaperi Msuya.
M7 SihaEng. Humprey Tuni.
M8 Same MagharibiEneza Elikunda Mshana.
F9 Same MasharikiNaghenjwa Livingstone Kaboyoka.

MANYARA
M1 KitetoVictor Kimesera.
M2 MbuluMustapha Akunaay
M3 HanangRose Kamili
F4 Babati MjiniPauline Philipo Gekul
F5 Babati VijijiniFrancis Peter Qamara

KIGOMA
M1 Kigoma KaskzZitto Kabwe
M2 Kigoma mjini.Ally Mleh
M3 Kigoma KusiniMuslim Rajabali
M4 MuhambweArcardo Ntagazwa
M5 Kasulu mjiniIshimaili Jonathan Luyagaza.
M6 Kasulu vijijiniThadeo Gaudence Lukimisha.
M7 BuyunguRevocatus Sylivanus Masunzu
M8 ManyovuBasilus Budidantizirusha Budida

MARA
M1TarimeMwita Mwikwabe
M2 RoryaMartine Ochola Ndira.
M3 Musoma Mjini.Vincent Nyerere.
M4 MwibaraDavid Haruni Chiriko
M5 BundaElias Kajeri Maarugu
M6 SerengetiMarwa Ryoba Chacha

DAR ES SALAAM
M1 UbungoJohn Mnyika.
M2 KaweHalima Mdee.
F3 UkongaJames Binagi
M4 KinondoniPhilip Nyanchini Mogendi
M5 KigamboniMaulidah Komu.
F6 IlalaNaomi Kaihula.
F7 TemekeDikson Ng'hilly
M8 SegereaFred Mpendazoe.

MWANZA
M1 UkereweMachemli Maluyaga
M2 KwimbaLeticia Nyerere
F3 NyamaganaEzekiah Wenje
M4 BuchosaMartine Kaswahili
M5 GeitaRogers Ruhenga
M6 IlemelaHyness David Kiwia
M7 MaguNdimanya Bahati
M8 BusegaJacta Katinde Levi.
M9 Nyang'hwaleNduru Bright Tanganyika
M10 BusandaFinias Magessa.
M11 MisungwiJane Deogratias Kajoki.
F12 SumveMilton Fikiri Lutabana.
M13 SengeremaShimba Kado

MKAGERA
M1 Muleba KaskznMillanga Mbehamya
M2 KaragweDeusdedit Jovin
M3 Bukoba MjiniWilfred Lwakatare
M4 KyerwaKato Makazi
M5 NkengePhocus Rwegasira
M6 Bukoba vijijiniSimon Ndibalema
M7 Biharamulo Magh.Dr. Anthony G. Mbassa
M8 ChatoVedastus Lukumbuzya
M9 NgaraRobson Robert Mushika

MBEYA
M1 Mbeya Mjini.Joseph Mbilinyi.
M2 Mbeya VijijiniSambwee Shitambala
M3 MbaraliJidawa Hangwa Kazamoyo
M4 KyelaEddo Makata
M5 Mbozi MagharibiSilinde David.
M6 Mbozi MasharikiMwampamba Mtela.
M7 LupaMtasha Katabi
M8 IlejeHenry Kayuni
M9 RungweYusuph Asukile

ARUSHA.
M1 KaratuIsrael Yohana Natse
M2 Arumeru Magh.Martine Ole Kisambu
M3 Arusha MjiniGodbless Lema.
M4 Arumeru Mash.Joshua Samwel Nassari
M5 LongidoPaulina Laizer
F6 MonduliRev. Ole Silanga Mollel
M7 NgorongoroMoringe Lazaro Parkipunyi

RUKWA
M1 Mpanda katiSaid Arfi
M2 Nkasi KaskaziniKeissy Salum Sood
M3 Sumbawanga MjiniNorbet Joseph Yamsebo
M4 KwelaAmir Nkulu
M5 KalamboLeonard Chilambo
M6 Mpanda Magh.Daniel Masanja.
M7 Nkasi KusiniHypolito John Kaninga

SINGIDA
M1 Iramba Mash.Aaron Kulaya.
M2 Singida Mash.Tundu A M. Lissu.
M3 Singida MjiniJosephat Isango Hadu Ng'imba
M4 Iramba Magh.Mkumbo ndasi Shamdabula
M5 Singida Kask.Msaghaa Omari Kimea.
M6 Manyoni Mash.Musa Malecela
M7 Manyoni Magh.Donald Madeje Lupaa

IRINGA.
M1 Iringa Mjini. Peter Simon Msigwa
M2 Njombe Kaskz.Alatanga Nyagawa.
M3 KalengaRehemwa Paulo
F4 MaketeMoses Klaunt Kyando
M5 Kiloloklay Mwitula
M6 Njombe Magh.Thomas Nyimbo

RUVUMA.
M1 Songea MjiniAdv. Edson Mboggoro
M2 Mbinga MashNgwatura
M3 Mbinga Magh.Gilbert zannie
M4 Tunduru kaskzAbdalah landi Daidi

MSHINYANGA.
M1 Shinyanga MjiniPhillip Shelembi
M2 KisesaErasto Tumbo
M3 KahamaCharles Lubala
M4 MsalalaEdward Mlolwa
M5 Meatu Meshakh Opurukwa
M6 KishapuPaulo Maghembe Kanogu
M7 BukombeProf. Kulikoyela Kahigi.
M8 Maswa Mash.Sylvesta Kasulumbayi
M9 Bariadi Magh.Zacharia Thomas Makono
M10 Maswa Magh.John Magale Shibuda
M11 MbogweMsabila Makazigwa.

DODOMA.
M1 KibakweBenson Kigaila
M2 Dodoma MjiniEnock Paulo Mhembano
M3 ChilonwaClestus nkonya magaka
M4 Kondoa KaskzMajala Maulidi
M5 MteraJohn Lamecky Lubote

MOROGORO
M1 MvomeroOwden matokeo
M2 KilomberoRegia Mtema
F3 Morogoro KusiniJuma Abdul Tembo
M4 Morogoro kusn mashAquiline Claud Magalambula
M5 Morogoro MjiniAman Theophilus Mwaipaja
M6 KilosaZainab Kisegere Mohamed
F7 MikumiOnesmo Sambo Mwaikambo
M8 GairoDaniel Yustin Kambi
M9 Ulanga Magh.Prof. Melchior Emeran Mlambiti

TANGA.
M1 Korogwe MjiniCalistus Amiri Sheikbaha
M2 Tanga MjiniKassimu Amari Mbarak
M3 HandeniSaid Salehe Mbweto
M4 Kilindi Pius Mseja Mbetta
M5 Korogwe VijijiniAaron Mashumve
M6 LushotoDeogratius Pio Kisandu
M7 MlaloHenock Kagonji.
M8 MuhezaJumbe Said
M9 Pangani Abdallah Mzee Omary

MPWANI.
M1 BagamoyoNeema Iddi Msuya
F2 Kibaha MjiniHabib Mchange
M3 Kibaha VijijiniAgnes Julius.
F4 MkurangaSifa Majura
F5 MafiaAbdul Said Suleiman
M6 KisaraweKitiku Theodory Edward

MTWARA.
M1 Mtwara mjini.Athumani Jeda Edwin
M2 MasasiMoses Ambros Chiwanga
M3 NewalaMary Dismas Likonda
F4 LulindiPhanuel James Mhaiki
M5 TandahimbaRashid Abubakar matumla

LINDI.
M1 NachingweaAli Omar Chitanda
M2 RuangwaJuma Khamis Lichonyo.
M3 Lindi MjiniMch. Samson Ali Nyagali
M4 LiwaleJuma Mohamed Mwembe
M5 MchingaRashid Abdallah Njecherani.

TABORA.
M1 Urambo MasharikiMsafiri Mtemelwa
M2 IgalulaFaraji Hussein Katalambula.
M3 NzegaJohn Masanja Mezza.
M4 Tabora kaskaziniSubiri Salum mmeta
M5 Tabora mjiniAlhaji Jaji Musa Almasi Kikwima.
M6 BukeneDr. Joseph Buganga.

ZANZIBARMjini Magharibi
M1 ChumbuniMwanamrisho Abama
F2 MagomeniChuwa Salum
M3 Jang'ombeMaryam Salum Msabaha
F4 MtoniYudith Theosil
F5 BububuYusuph Miraji
M6 MpendaeMohamed Hemed Khamis
M7 MfenesiniDhifa Mohamed Bakar
F8 KiembesamakiJumanne Shabani Magazi

Kusini Unguja
M1 ChwakaAli Khamis Mohamed
M2 UziniAli Mbarouk Mshimba

Kusini Pemba
M1 ChakechakeHafidhi Abdi Said
M2 ChongaSalim Seif Nassor
M3 WawiZainab Kisegere
F4 MtambileKombo M. Kombo
M5 KiwaniHassan Ame KheirM6ChambaniSiti Ussi Shaibu
F7 ZiwaniMohamed Kishore

Kaskazini Pemba
M1 MkoaniMolid Nassor Said
M2 WeteMohamed Amour Abdallah
M3 KojaniSued Makame
M4 GandoSalim Suleinmn.
M5 OleSued Hamad Makame
M6 KondeHamad Khamis
M7 MgogoniKombo Salehe
M8TumbeHamad Kombo

Kaskazini Unguja
M1 MatemwePosho Juma Kiboga
M2 NungwiAlipo Ally
M3 MkwajuniHaji Haji
M4 BumbwiniMwadua Khamis

NB:
M= Male
F = Female
 
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Asante Majimoto kwa msaada
 
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
125
Likes
0
Points
0
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined Jan 14, 2010
125 0 0
CHADEMA-CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO NO. CONSTITUENCY CANDIDATES RESULTS.

KILIMANJARO
M1 Moshi Mjini.Philemon Ndesamburo Chadema
M2 HaiFreeman Mbowe TLP
M3 Moshi Vijijini.Anthony Komu
M4 RomboJoseph Selasini. Chadema
M5 VunjoJohn Mrema.
M6 MwangaShafi Yaperi Msuya.
M7 SihaEng. Humprey Tuni.
M8 Same MagharibiEneza Elikunda Mshana.
F9 Same MasharikiNaghenjwa Livingstone Kaboyoka.

MANYARA
M1 KitetoVictor Kimesera.
M2 MbuluMustapha Akunaay
M3 HanangRose Kamili
F4 Babati MjiniPauline Philipo Gekul
F5 Babati VijijiniFrancis Peter Qamara

KIGOMA
M1 Kigoma KaskzZitto Kabwe
M2 Kigoma mjini.Ally Mleh
M3 Kigoma KusiniMuslim Rajabali
M4 MuhambweArcardo Ntagazwa
M5 Kasulu mjiniIshimaili Jonathan Luyagaza.
M6 Kasulu vijijiniThadeo Gaudence Lukimisha.
M7 BuyunguRevocatus Sylivanus Masunzu
M8 ManyovuBasilus Budidantizirusha Budida

MARA
M1TarimeMwita Mwikwabe
M2 RoryaMartine Ochola Ndira.
M3 Musoma Mjini.Vincent Nyerere.
M4 MwibaraDavid Haruni Chiriko
M5 BundaElias Kajeri Maarugu
M6 SerengetiMarwa Ryoba Chacha

DAR ES SALAAM
M1 UbungoJohn Mnyika.
M2 KaweHalima Mdee.
F3 UkongaJames Binagi
M4 KinondoniPhilip Nyanchini Mogendi
M5 KigamboniMaulidah Komu.
F6 IlalaNaomi Kaihula.
F7 TemekeDikson Ng'hilly
M8 SegereaFred Mpendazoe.

MWANZA
M1 UkereweMachemli Maluyaga
M2 KwimbaLeticia Nyerere
F3 NyamaganaEzekiah Wenje
M4 BuchosaMartine Kaswahili
M5 GeitaRogers Ruhenga
M6 IlemelaHyness David Kiwia
M7 MaguNdimanya Bahati
M8 BusegaJacta Katinde Levi.
M9 Nyang'hwaleNduru Bright Tanganyika
M10 BusandaFinias Magessa.
M11 MisungwiJane Deogratias Kajoki.
F12 SumveMilton Fikiri Lutabana.
M13 SengeremaShimba Kado

MKAGERA
M1 Muleba KaskznMillanga Mbehamya
M2 KaragweDeusdedit Jovin
M3 Bukoba MjiniWilfred Lwakatare
M4 KyerwaKato Makazi
M5 NkengePhocus Rwegasira
M6 Bukoba vijijiniSimon Ndibalema
M7 Biharamulo Magh.Dr. Anthony G. Mbassa
M8 ChatoVedastus Lukumbuzya
M9 NgaraRobson Robert Mushika

MBEYA
M1 Mbeya Mjini.Joseph Mbilinyi.
M2 Mbeya VijijiniSambwee Shitambala
M3 MbaraliJidawa Hangwa Kazamoyo
M4 KyelaEddo Makata
M5 Mbozi MagharibiSilinde David.
M6 Mbozi MasharikiMwampamba Mtela.
M7 LupaMtasha Katabi
M8 IlejeHenry Kayuni
M9 RungweYusuph Asukile

ARUSHA.
M1 KaratuIsrael Yohana Natse
M2 Arumeru Magh.Martine Ole Kisambu
M3 Arusha MjiniGodbless Lema.
M4 Arumeru Mash.Joshua Samwel Nassari
M5 LongidoPaulina Laizer
F6 MonduliRev. Ole Silanga Mollel
M7 NgorongoroMoringe Lazaro Parkipunyi

RUKWA
M1 Mpanda katiSaid Arfi
M2 Nkasi KaskaziniKeissy Salum Sood
M3 Sumbawanga MjiniNorbet Joseph Yamsebo
M4 KwelaAmir Nkulu
M5 KalamboLeonard Chilambo
M6 Mpanda Magh.Daniel Masanja.
M7 Nkasi KusiniHypolito John Kaninga

SINGIDA
M1 Iramba Mash.Aaron Kulaya.
M2 Singida Mash.Tundu A M. Lissu.
M3 Singida MjiniJosephat Isango Hadu Ng'imba
M4 Iramba Magh.Mkumbo ndasi Shamdabula
M5 Singida Kask.Msaghaa Omari Kimea.
M6 Manyoni Mash.Musa Malecela
M7 Manyoni Magh.Donald Madeje Lupaa

IRINGA.
M1 Iringa Mjini. Peter Simon Msigwa
M2 Njombe Kaskz.Alatanga Nyagawa.
M3 KalengaRehemwa Paulo
F4 MaketeMoses Klaunt Kyando
M5 Kiloloklay Mwitula
M6 Njombe Magh.Thomas Nyimbo

RUVUMA.
M1 Songea MjiniAdv. Edson Mboggoro
M2 Mbinga MashNgwatura
M3 Mbinga Magh.Gilbert zannie
M4 Tunduru kaskzAbdalah landi Daidi

MSHINYANGA.
M1 Shinyanga MjiniPhillip Shelembi
M2 KisesaErasto Tumbo
M3 KahamaCharles Lubala
M4 MsalalaEdward Mlolwa
M5 Meatu Meshakh Opurukwa
M6 KishapuPaulo Maghembe Kanogu
M7 BukombeProf. Kulikoyela Kahigi.
M8 Maswa Mash.Sylvesta Kasulumbayi
M9 Bariadi Magh.Zacharia Thomas Makono
M10 Maswa Magh.John Magale Shibuda
M11 MbogweMsabila Makazigwa.

DODOMA.
M1 KibakweBenson Kigaila
M2 Dodoma MjiniEnock Paulo Mhembano
M3 ChilonwaClestus nkonya magaka
M4 Kondoa KaskzMajala Maulidi
M5 MteraJohn Lamecky Lubote

MOROGORO
M1 MvomeroOwden matokeo
M2 KilomberoRegia Mtema
F3 Morogoro KusiniJuma Abdul Tembo
M4 Morogoro kusn mashAquiline Claud Magalambula
M5 Morogoro MjiniAman Theophilus Mwaipaja
M6 KilosaZainab Kisegere Mohamed
F7 MikumiOnesmo Sambo Mwaikambo
M8 GairoDaniel Yustin Kambi
M9 Ulanga Magh.Prof. Melchior Emeran Mlambiti

TANGA.
M1 Korogwe MjiniCalistus Amiri Sheikbaha
M2 Tanga MjiniKassimu Amari Mbarak
M3 HandeniSaid Salehe Mbweto
M4 Kilindi Pius Mseja Mbetta
M5 Korogwe VijijiniAaron Mashumve
M6 LushotoDeogratius Pio Kisandu
M7 MlaloHenock Kagonji.
M8 MuhezaJumbe Said
M9 Pangani Abdallah Mzee Omary

MPWANI.
M1 BagamoyoNeema Iddi Msuya
F2 Kibaha MjiniHabib Mchange
M3 Kibaha VijijiniAgnes Julius.
F4 MkurangaSifa Majura
F5 MafiaAbdul Said Suleiman
M6 KisaraweKitiku Theodory Edward

MTWARA.
M1 Mtwara mjini.Athumani Jeda Edwin
M2 MasasiMoses Ambros Chiwanga
M3 NewalaMary Dismas Likonda
F4 LulindiPhanuel James Mhaiki
M5 TandahimbaRashid Abubakar matumla

LINDI.
M1 NachingweaAli Omar Chitanda
M2 RuangwaJuma Khamis Lichonyo.
M3 Lindi MjiniMch. Samson Ali Nyagali
M4 LiwaleJuma Mohamed Mwembe
M5 MchingaRashid Abdallah Njecherani.

TABORA.
M1 Urambo MasharikiMsafiri Mtemelwa
M2 IgalulaFaraji Hussein Katalambula.
M3 NzegaJohn Masanja Mezza.
M4 Tabora kaskaziniSubiri Salum mmeta
M5 Tabora mjiniAlhaji Jaji Musa Almasi Kikwima.
M6 BukeneDr. Joseph Buganga.

ZANZIBARMjini Magharibi
M1 ChumbuniMwanamrisho Abama
F2 MagomeniChuwa Salum
M3 Jang'ombeMaryam Salum Msabaha
F4 MtoniYudith Theosil
F5 BububuYusuph Miraji
M6 MpendaeMohamed Hemed Khamis
M7 MfenesiniDhifa Mohamed Bakar
F8 KiembesamakiJumanne Shabani Magazi

Kusini Unguja
M1 ChwakaAli Khamis Mohamed
M2 UziniAli Mbarouk Mshimba

Kusini Pemba
M1 ChakechakeHafidhi Abdi Said
M2 ChongaSalim Seif Nassor
M3 WawiZainab Kisegere
F4 MtambileKombo M. Kombo
M5 KiwaniHassan Ame KheirM6ChambaniSiti Ussi Shaibu
F7 ZiwaniMohamed Kishore

Kaskazini Pemba
M1 MkoaniMolid Nassor Said
M2 WeteMohamed Amour Abdallah
M3 KojaniSued Makame
M4 GandoSalim Suleinmn.
M5 OleSued Hamad Makame
M6 KondeHamad Khamis
M7 MgogoniKombo Salehe
M8TumbeHamad Kombo

Kaskazini Unguja
M1 MatemwePosho Juma Kiboga
M2 NungwiAlipo Ally
M3 MkwajuniHaji Haji
M4 BumbwiniMwadua Khamis

NB:
M= Male
F = Female
Hao ndio nina update zao Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686