tutawasaidiaje watu kama nishakumbana nao sana


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
358
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 358 180



siti za mabus zinatengenezwa kwa standard bila kujali kwamba kuna wengine wanene
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Huyu anafaa akate siti mbili maana kazidisha unene kwa raha zake.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
358
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 358 180
Huyu anafaa akate siti mbili maana kazidisha unene kwa raha zake.
bongo inakuwaga vurugu asa pale konda anapotaka kuweka abiria mwingine wakat mtu amekaa siti zote mbili,na abiria anasema yeye ni mmoja awez lipia 2
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
bongo inakuwaga vurugu asa pale konda anapotaka kuweka abiria mwingine wakat mtu amekaa siti zote mbili,na abiria anasema yeye ni mmoja awez lipia 2
Kwenye daladala nyingi huwa naona wakishapewa leseni hubadilisha siti na kuzifanya kuwa ndogo sana kiasi kwamba hata mtu mwenye unene wa kawaida kukaa inakuwa taabu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,004
Likes
5,178
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,004 5,178 280
mshauri akate siti mbili kwa moja tu!
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,735
Likes
453
Points
180
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,735 453 180
Ushauri wangu huyu jamaa achukue mkopo tu anunue gari lake mwenyewe kwisha habari..
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Hao huwa kero sana akiwahi siti ya dirishani.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,133
Likes
2,856
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,133 2,856 280
Hiyo ni mbaya sana hasa mnapokuwa mnasafiri na basi la mkoa, lenye siti mbili kwa tatu
 
Jayonepey

Jayonepey

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
320
Likes
38
Points
45
Jayonepey

Jayonepey

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
320 38 45
bongo inakuwaga vurugu asa pale konda anapotaka kuweka abiria mwingine wakat mtu amekaa siti zote mbili,na abiria anasema yeye ni mmoja awez lipia 2
kuna mama mmoja nilipanda naye gari aliwakiana sana na konda alipoambiwa alipie siti mbili
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,324
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,324 72 145
Sasa angekaa siti ya dirishani jirani mbona angejikuta kapembe ka **** ndio kanagusa kiti. Ila makonda ni wajinga sometimes wanaweza kumpita mtu kama huyo wakimkuta njiani
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
358
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 358 180
Sasa angekaa siti ya dirishani jirani mbona angejikuta kapembe ka **** ndio kanagusa kiti. Ila makonda ni wajinga sometimes wanaweza kumpita mtu kama huyo wakimkuta njiani
nini kifanyaje kwa watu kama awa
 

Forum statistics

Threads 1,214,775
Members 462,867
Posts 28,523,311