Tutasoma huku tumekaa chini Mpaka lini? Serikali haioni hili tatizo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutasoma huku tumekaa chini Mpaka lini? Serikali haioni hili tatizo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 25, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,605
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwalimu Samwel Nyamsangya, wa Shule ya Msingi Saranga iliyopo Kimara Temboni, jijini Dar es Salaam, akiwafundisha wanafunzi 200 wa darasa la pili jana huku wakiwa wameketi chini kutokana na ukosefu wa madawati. Shule hiyo ina jumla ya wanafunzi 1,080.
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,841
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    italionaje huku watoto wao wanasoma ulaya na kwenye academies?
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona ticha kaulamba namna hii, alishtukia deal la picha nini?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,468
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Haya ni matatizo ya nchi yetu, nilidhani ni huku mikoani tu kumbe hata Dar matatizo haya yapo!
     
Loading...