Tutasimama kama UKAWA kwenye chaguzi zijazo, je Bwana yule atasimama kama CCM "B"?

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,834
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,834 280
Tutakwenda kwenye uchaguzi wa sasa kama UKAWA, "Bwana Yule" hataweza kushindana na nguvu ya wananchi wanaotaka mabadiliko.

Fedha ambazo CCM wanajipanga kumpa ili aweke wagombea kwenye kata zote zitapotea. CUF itasimamisha wagombea kwenye kata kwa kuzingatia makubaliano ya ndani ya UKAWA, waasi na wasaliti wanaojipanga kuchukua fedha za CCM ili ati wavuruge UKAWA wataaibika.

UKAWA iko kwenye mioyo ya Watanzania na mimi kama Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi CUF (chama) nawahakikishia watanzania kuwa tutasimama kama UKAWA na tutawashinda WASALITI wote.

JSM.
 
Danpol

Danpol

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
2,697
Likes
4,146
Points
280
Danpol

Danpol

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
2,697 4,146 280
Unajitekenya na kucheka mwenyewe
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,875
Likes
4,895
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,875 4,895 280
Safi sana, tupo pamoja..
Hakikisheni mnafanya mambo kimya kimya zaidi... Msisomeke.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,242
Likes
33,159
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,242 33,159 280
Shikamoo Faiza
Kwani inakosa nini UKAWA?

Hiyo ukawa iko wapi? Imebaki ukiwa.

Juma Duni yuko wapi? Lipumba yuko wapi? Slaa yuko wapi?

CUF imesambaratishwa baada ya kujiunga na ukawa. Sasa imebaki ukiwa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,242
Likes
33,159
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,242 33,159 280
iwachane = iachane

huko madrasa huwa mnaenda kusomea ujinga?
Kiswahili ni lugha mama kwangu, wewe ulijifundisha ulipoanza shule. Hiyo ndiyo tofauti kati yangu na yako.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Nawatakiwa kazi njema.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,175
Likes
27,828
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,175 27,828 280
Hiyo ukawa iko wapi? Imebaki ukiwa.

Juma Duni yuko wapi? Lipumba yuko wapi? Slaa yuko wapi?

CUF imesambaratishwa baada ya kujiunga na ukawa. Sasa imebaki ukiwa.
CUF bado ngangari.

Kile kikundi anachozunguka nacho Lipumba kwenye fuso hiyo siyo CUF ni sawa na kikundi cha ngoma.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,242
Likes
33,159
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,242 33,159 280
CUF bado ngangari.

Kile kikundi anachozunguka nacho Lipumba kwenye fuso hiyo siyo CUF ni sawa na kikundi cha ngoma.

Oooh kumbe kuna vikundi na ipo "ngangari"?

Vyema kwa kunijulisha.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Jamaa anajua hana ushawishi wowote,anachofanya ni kutumikia kafiri apate mradi wake.Walau mpaka sasa kafanikiwa kuteka Ofisi.
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,204
Likes
1,763
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,204 1,763 280
Atasimama kama presidential candidate wa Civil United Front (CUF)
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,625
Likes
18,011
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,625 18,011 280
Hiyo ukawa iko wapi? Imebaki ukiwa.

Juma Duni yuko wapi? Lipumba yuko wapi? Slaa yuko wapi?

CUF imesambaratishwa baada ya kujiunga na ukawa. Sasa imebaki ukiwa.
Nilitegemea Bwana yule mbona kauwa wakurugenzi na wakuu wa wilaya lakini upande wetu hakuna mtu?ameni



swissme
 
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
4,384
Likes
4,418
Points
280
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
4,384 4,418 280
Hiyo ukawa iko wapi? Imebaki ukiwa.

Juma Duni yuko wapi? Lipumba yuko wapi? Slaa yuko wapi?

CUF imesambaratishwa baada ya kujiunga na ukawa. Sasa imebaki ukiwa.

Sasa si ndo mfurahi huko zanzibar mtakuwa mnashinda kama mnamsukuma mlevi?
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,109