Tutaokoaje soko Tanzanite yetu?


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
[media]http://www.swalagemtraders.com/articles/images/Tanzanite/Smithsonian-invoice.jpg[/media]
[media]http://www.swalagemtraders.com/articles/images/Tanzanite/Saks-fifth-avenue.jpg[/media]
[media]http://www.swalagemtraders.com/articles/images/Tanzanite/Smithsonian-letter.jpg[/media]
[media]http://www.swalagemtraders.com/articles/images/Tanzanite/other-purchase-1968.jpg[/media]
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Mwanaharakati mwagamaneno kidogo ili tujue pakuanzia mkuu au umeweka for our information? I think no!
 
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Mtoto wa mkulima,


Kama nilivyosema kwenye kichwa cha habari ingawa nimeteleza kidogo...Ningependa na kuomba tufanye kazi ya kulikomboa soko la Tanzanite YETU.
 

Forum statistics

Threads 1,205,642
Members 458,030
Posts 28,201,044