Tutani jinsi ya ku-reconnect dstv baada ya kuisha airtime | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutani jinsi ya ku-reconnect dstv baada ya kuisha airtime

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Capital, Aug 2, 2012.

  1. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 974
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Ndg wanajamvi

    muda nilioulipia dstv umeisha. nimejaribu kulipia huduma kwa tigo pesa lakin hata hivyo, bado huduma haipo, naomba msaada.

    capital
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    inachukuaga muda sometimes..we umesubiri kwa mda gani?
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kama malipo yamefanyika kikamilifu subiri dkk 30. Kama bado nenda kwenye simu yako sms andika . Refresh weka namba ya smartcard kisha send kwenda 15727 baada ya dakika chache mambo poa . Kama bado piga simu huduma kwa wateja 0222199600
     
Loading...