TUTAMSAIDIAJE HUYU BINTI-NIMEHUZUNIKA SANA LEO.

ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
2,335
Points
2,000
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
2,335 2,000
Jana nilikuwa katika bar moja maeneo ya Tabata, nikashuhudia binti mhudumu wa bar hii akitendewa unyama na mmiliki wa bar. Amempiga makofi, ngumi na mateke..kufuatilia kwa karibu tukagundua alisahau kutoa chupa kwenye meza ya wateja waliomaliza kunywa na kuondoka (tukaambiwa sheria ya bar hii mhudumu ukichelewa kutoa/kumhudia mteja unakatwa 5,000 kwenye mshahara)
SWALI TUNAJIULIZA KWA NINI HUYU ALIMPIGA KIASI KILE? MPAKA KUMCHANA KWENYE PAJI LA USO. MASIKINI BINTI YULE NI MDOGO KIUMBO NA KIUMRI HAKUWEZA KUFURUKUTA NA YULE BWANA ALIKUWA BONGE.
WATAALAMU WA SHERIA TUNAWEZAJE KUMSAIDIA BINTI HUYU APATE HAKI YAKE?
NIMEENDA PALE TENA LEO NOKAAMBIWA BINTI HUYO AMEONDOKA AMERUDI KWAO (HAPA HAPA DSM). HAKWENDA/HAJUI HATA KURIPOTI POLISI.
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
8,212
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
8,212 2,000
Kiuhalisia wahudumu wa bar na mahausigeli wananyanyasika sana kingono...

Ifike kipindi wawe registered na bodi ya wafanyakazi iwatambue wao na waajiri wa watu hawa...

Ndio,yeyote mwenye hausigeli ajulikane..

Mfanyakazi akihama,ijulikane ameenda wapi na kwa sababu zipi?

Haitasaidia lakini itapunguza unyanyasaji...
 
masterjuly77

masterjuly77

Senior Member
Joined
Jun 29, 2009
Messages
170
Points
250
masterjuly77

masterjuly77

Senior Member
Joined Jun 29, 2009
170 250
Na nyie mkawa mmekaa tu mnaangalia anavyopigwa ili uje uombe msaada wa kisheria
Je angeuawa?
Hivi Huyu Mwana JF, Unajitambua Kweli? Yaani Unamwachia Mdada Anapigwa Vivi Hivi? Bila Sababu Ya Msingi? Ungemwitia Police Akashtakiwe Kwa Sexual Harassment, Defamation N.k! Angepata Kichaa! Tena Mwanaume Na Mwanamke?
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,700
Points
2,000
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,700 2,000
Huku ninakoishi housegirl amezalishwa na familia, yaani baba na wanae wawili na mke anajua.
Nadhani sababu za kiuchumi ndio zinawafany kuwa wanyonge.
Serikali ina jukumu la kulinda haki za makundi haya ya housegirls na barmaids kama ilivyofanya kwa bodaboda.
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,077
Posts 31,490,832
Top